`

Jump to content

เอาสายไฟหัวปลั๊กสามขาของคอม มาต่อกะ ps3 จะเป็นไรไหมครับ

3 replies to this topic

#1 hamtaro

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• High Royal Executive Members

Posted 12 January 2007 - 08:55 PM

แบบว่าวิตกจริต กลัวพังไม่กล้าใช้แต่อยากใช้อะครับ มีใครลองใช้สายไฟของคอมแบบสามขาต่อแทนบ้างครับ เห็นสายไฟที่ให้มากะเครื่องมันสองขาแล้วมีสายดินแยกแบบแปลกๆ :blur

#2 rodneyy

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Banned

Posted 13 January 2007 - 10:41 AM

สุดยอดแห่งคำถาม ผมขอให้ Admin ปักหมุดไว้เลยครับ

ผมก็ใช้สายคอมฯ มาต่อ บางครั้งก็จะโทษ USER ก็ไม่ถูกเนอะ เพราะสายไฟก็คือสายไฟ คอมเน็ตเตอร์ PS3 กับ Power Supply คอมฯ
ก็อันเดียวกัน เพียงแต่ USER ยัง งง ๆๆ อยู่ เอ!!! ใช้กันได้มั้ย

อย่างเช่นสาย USB คอมฯ กับ สาย USB PS3 ใช้ด้วยกันได้มั้ยก็ได้เหมือนกันครับ เพียงแต่มันต่างวาระ และโอกาศเท่านั้น

#3 teeapple

teenui8th

• Royal Executive Members

Posted 13 January 2007 - 06:02 PM

ผมใช้อยู่ เอาสายไฟของ จอLCD มาใช้แทนสายไฟps3 ที่ให้มา เพราะสายที่ติดมากับจอlcd ดูดีกว่าเส้นใหญ่กว่ามากมี3ขาด้วย เอิ๊กๆ

#4 987654321

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 06 June 2010 - 07:26 PM

เน€เธญเธฒเธฅเธญเธ‡เน€เธซเธกเธทเธญเธ™เธเธฑเธ™