`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

เอาสายไฟหัวปลั๊กสามขาของคอม มาต่อกะ ps3 จะ...

hamtaro's Photo hamtaro 12 Jan 2007

แบบว่าวิตกจริต กลัวพังไม่กล้าใช้แต่อยากใช้อะครับ มีใครลองใช้สายไฟของคอมแบบสามขาต่อแทนบ้างครับ เห็นสายไฟที่ให้มากะเครื่องมันสองขาแล้วมีสายดินแยกแบบแปลกๆ :blur

rodneyy's Photo rodneyy 13 Jan 2007

สุดยอดแห่งคำถาม ผมขอให้ Admin ปักหมุดไว้เลยครับ

ผมก็ใช้สายคอมฯ มาต่อ บางครั้งก็จะโทษ USER ก็ไม่ถูกเนอะ เพราะสายไฟก็คือสายไฟ คอมเน็ตเตอร์ PS3 กับ Power Supply คอมฯ
ก็อันเดียวกัน เพียงแต่ USER ยัง งง ๆๆ อยู่ เอ!!! ใช้กันได้มั้ย

อย่างเช่นสาย USB คอมฯ กับ สาย USB PS3 ใช้ด้วยกันได้มั้ยก็ได้เหมือนกันครับ เพียงแต่มันต่างวาระ และโอกาศเท่านั้น

teeapple's Photo teeapple 13 Jan 2007

ผมใช้อยู่ เอาสายไฟของ จอLCD มาใช้แทนสายไฟps3 ที่ให้มา เพราะสายที่ติดมากับจอlcd ดูดีกว่าเส้นใหญ่กว่ามากมี3ขาด้วย เอิ๊กๆ

987654321's Photo 987654321 06 Jun 2010

เน€เธญเธฒเธฅเธญเธ‡เน€เธซเธกเธทเธญเธ™เธเธฑเธ™