`

Jump to content

Ό˧ԴҨеͧ鹨ԧѺ

29 replies to this topic

#21 Showa

Imagination is more important than knowledge

• Royal Executive Members

Posted 18 October 2010 - 09:36 PM

ตกแน่ๆครับ ถ้าฮ็อดสันยังอยู่ :o_smoke:

#22 PSMAN

Ό.. Ex

• High Royal Executive Members
  • Interests:Fashion AND Music

Posted 18 October 2010 - 10:40 PM

ผมว่าไม่ตกครับ
แต่การไม่ได้เล่นแชมป์เปี้ยนลีก 2 ฤดูกาลติด มันน่ากลัวครับ...:afraid:

#23 Pasaniva14

¹

• High Royal Executive Members

Posted 18 October 2010 - 10:51 PM

ไม่น่าตกนะครับ เพราะผมเชื่อว่า เจ้าของทีมใหม่คงไม่ทนปล่อยให้แย่ไปกว่านี้แน่นอน เพิ่งเข้ามาฮุบ ตกชั้นไปขาดทุนบรรลัยกาล ไม่คุ้มค่าลงทุนเหอๆ ยุคนี้ปีกอาจจะไม่เด่นเหมือนยุค แมคมาน กลางรับอาจจะไม่แน่นเหมือนตอนมีน้าบาร์นอยู่ แต่ผมว่า โจโคล เจิด โพกี้ไรเนี่ย ไม่ขี้เหล่นะครับ หาปีขวาเลื้อยๆดีสักตัวน่าจะแจ่มอิอิ ดัน เดิ๊กเคร๊า ไปเล่นหน้าต่ำ ช่วยบักตอก็ดีอิอิ แต่ผมอยากได้โค๊ชใหม่มากกว่า เน้นเกมส์สตไล์บอลต่อบอลแบบหงส์เคยเล่น น่าจะเข้าท่าอ่ะ

หลังผมอยากให้มีใครสักคน ที่เคยเหมือน ฮูเปีย ็พอใจแล้วครับ คาราเกอร์ผมว่าโรยราแล้วเหอๆ ส่วนแบ๊คขวา เกล็นน่าจะโออยู่ เพียงแต่เกมส์รับน่าจะดีกว่านี้

ง่ายๆ ชุดที่มีอยู่ ผมว่ายังโอเคอยู่นะครับ เพียงแต่สไตล์การเล่นตอนนี้ มันไม่ใช่อ่ะ ผมไม่ชอบ ป๋ารอย เหอๆเท่านั้นเอง

#24 nonchanat

ѡ¹鹷 1

Posted 19 October 2010 - 12:23 AM

ไม่ตกหรอกครับ เล่นยังไม่ถึง 10 นัดเลย

ต้องรอช่วงปีใหม่ ถ้าเก็บคะแนน บ็อกซิ่งเดย์ก็สบายครับ :act_right:

#25 ~BusteR~

You are not alone.

• Interests:DGO BATTLE SYSTEM

Posted 19 October 2010 - 12:27 AM

ตกไปซะบ้างก็ดีนะครับ ผีแดงก็ยังเคยตกไปก่อนหน้าแล้วนะครับ ก็ยังกลับขึ้นมาได้ ดูอย่างทีมใหญ่ๆ อย่าง ลีดส์นี่ฐานแฟนบอลก็ไม่ใช่น้อยๆ นะครับ เค้ายังไปเล่นในระดับต่ำกว่าพรีเมียร์ได้เลย นิวคาสเซิ่ลนั่นก็อีก เจ้าพ่อแดนอิสานของอังกฤษเลยมั้นน่ะครับ ยังร่วงได้่เลย คิดมากน่าแฟนๆ นกเป็ดน้ำ ลิเวอร์เบิร์ด ทั้งหลาย แหะๆ :nothing:

#26 SKYLINE R34

ѡдѺ٧鹷 1

• Executive Members

Posted 19 October 2010 - 01:16 AM

คงไม่แย่ถึงขนาดตกชั้นหรอกครับ

#27 peXXeq

¹

Posted 19 October 2010 - 07:38 AM

นัดหน้าเจอ แบล็คเบิร์น ต่อด้วยโบลตัน ถ้ายังไม่ชนะ เดี๋ยวเชลซีจะมาช่วยให้อะไรๆ มันดีขึ้นเองครับ

#28 MY_POP

¹

Posted 19 October 2010 - 08:20 AM

แบคเบริ์น โบลตัน และเซลซี

ผมว่าพลพรรคหงส์แดงเลือดเมกัน เก็บได้ไม่เกิน 4 แต้ม (อย่างมากนะ)

ยิ่งฟอร์มนัดล่าสุดนี่ออกทะเลไปไกลโพ้นเลยทีเดียว

สภาพทีมตอนนี้ตัวหลักและตัวสำรอง ไม่ต้องพูดถึง

ถ้ายังเป็นแบบนี้เจอโปรแกรมโหดแถวนัดบ๊อกซิ่ง เดย์ มันจะเก็บแต้มไม่ได้เลยนะซีครับ :o_angry:

#29 ETF

ѡ鹤

• Royal Executive Members

Posted 19 October 2010 - 09:58 AM

ไม่ตกแน่นอนครับ

ฟันธง

#30 ͹

ѡͩҨ

• Executive Members

Posted 19 October 2010 - 11:09 PM

ผมแฟนผี แต่ เชื่อว่า หงษ์ ไม่ตกแน่นอน อีกเสียงครับ