`
←  DGO Collector Club - 鹷ʴͧس
Logo
»

BD & DVD....Collectionͧ˹...

mike63's Photo mike63 25 Sep 2010

มี5กล่อง
เอาไว้ทำไรก๊าบบบบ
:sorry:
เปิดดูกล่องนึง
สะสมไม่เเกะกล่องนึง
ก็เต็มที่เเย้วว
นี่5กล่องเรียงกันไว้เชยชม

bank522's Photo bank522 25 Sep 2010

:sorry3: ไม่มีตังค์ซื้อแผ่น รอเสี่ยปากช่องส่งมาให้ดูซักแผ่นสองแผ่น

jaraba's Photo jaraba 26 Sep 2010

Fast & Furious ไม่มีซับไทยสักาคครับ troy ของไทยไม่น่ามีกล่องเหล็กที่ออกมามี 2 ประเทศ น่าจะ uk กล่องนึงอีกกล่องเป็นของเยอรมันาพเหมือนแต่ชื่อเรื่องไม่เหมือน troy กับ troja ที่คุณต่ายถามซื้อทำไม 5 กล่องผมก็งงอยู่ 555 เจอเขาขายมือหนึ่งผมเห็นราคาไม่แพงซื้อไปซื้อมา เจอประมูลประมูลเล่นดันได้ ตอนนี้เลยมี 5 กล่อง :o_worry:

ป.ล. มาสเตอร์ pm มาเลยครับ เราคุยกันหนังไม :o_shame:

mike63's Photo mike63 26 Sep 2010

View Postjaraba, on 26 September 2010 - 01:12 AM, said:

Fast & Furious ไม่มีซับไทยสักาคครับ troy ของไทยไม่น่ามีกล่องเหล็กที่ออกมามี 2 ประเทศ น่าจะ uk กล่องนึงอีกกล่องเป็นของเยอรมันาพเหมือนแต่ชื่อเรื่องไม่เหมือน troy กับ troja ที่คุณต่ายถามซื้อทำไม 5 กล่องผมก็งงอยู่ 555 เจอเขาขายมือหนึ่งผมเห็นราคาไม่แพงซื้อไปซื้อมา เจอประมูลประมูลเล่นดันได้ ตอนนี้เลยมี 5 กล่อง :o_worry:

ป.ล. มาสเตอร์ pm มาเลยครับ เราคุยกันหนังไม :o_shame:
นี่หละครับตัวจริง
เล่นจริง
ดูจริง
สะสมจริง
คุณกับคุณหนึ่งนักดูหนังเเผ่นเเท้เลยครับ
ถ้ามีโอกาสมั่งผมก็อยากสะสมเหมือนกันนะครับ
คุณาพมันเยี่ยมจริงๆ เเถมมันยังสวยงามดูเฉพาะจริงๆครับเเผ่นกับกล่องบูลเรย์เนี่ยะ
เเผ่นดีๆ เครื่องเล่นดีๆ จอทีวีดีๆ สายดีๆ เครื่องเสียงดีๆ
เราก็สร้างสวรรค์ในบ้านได้จนไม่อยากไปไหนเลยครับ
เเค่ดูเค้าสะสมยังชื่นใจเเทนเลย

tekkenman's Photo tekkenman 30 Sep 2010

เดอะลอว์ดไตราค เห็นแล้วอยากได้มาก ๆ เลยครับ าพของหนังเก่า ๆ นี่มันชัดไหมครับ พอ ๆ กับ แมททริคซ์ ไหมครับ ... พอดีมีหนังเก่า ๆ แค่เรื่องนี้เรื่องเดียวที่เป็นแผ่นแท้ :sorry:

jaraba's Photo jaraba 30 Sep 2010

View Posttekkenman, on 30 September 2010 - 06:49 PM, said:

เดอะลอว์ดไตราค เห็นแล้วอยากได้มาก ๆ เลยครับ าพของหนังเก่า ๆ นี่มันชัดไหมครับ พอ ๆ กับ แมททริคซ์ ไหมครับ ... พอดีมีหนังเก่า ๆ แค่เรื่องนี้เรื่องเดียวที่เป็นแผ่นแท้ :sorry:
ถ้าถามชัดไหมชัดครับ แต่ไม่มากส่วนตัวคิดว่าทำไม่ดีเท่าไหร่ครับ

Ka-ToA's Photo Ka-ToA 01 Oct 2010

โอ้ว เทพคุยกัน

ฟังไม่รู้เรื่องเลยครับ :chabu:

:o_lol:

mike63's Photo mike63 04 Oct 2010

โอวอัพเดทอีกก็เด็ดอีกอยู่ดีหล่ะ
อู้ยยยซี้ดดดดดดดดดด

GUEST_1's Photo GUEST_1 04 Oct 2010

View Postjaraba, on 30 September 2010 - 10:17 PM, said:

ถ้าถามชัดไหมชัดครับ แต่ไม่มากส่วนตัวคิดว่าทำไม่ดีเท่าไหร่ครับ
ตามที่คุณเจบอก ตอนดูไอ้ผมก็นึกว่าผมตาถั่ว อยู่คนเดียว :sorry:

mike63's Photo mike63 18 Oct 2010

เเวะมาชมอีกทีว่ามันสุดเเหล่มมมมมมมมมมมมมมมมม

GUEST_1's Photo GUEST_1 21 Oct 2010

View Postmike63, on 18 October 2010 - 12:15 PM, said:

เเวะมาชมอีกทีว่ามันสุดเเหล่มมมมมมมมมมมมมมมมม
พอห่างไปหลายวัน ความขี้เกียจเริ่มครอบงำ+ลูกสาวกำลังซนเลย :o_worry: ไม่เป็นอันต้องถ่ายกันล่ะคุณต่าย

mike63's Photo mike63 27 Oct 2010

View PostGUEST_1, on 21 October 2010 - 09:15 PM, said:

พอห่างไปหลายวัน ความขี้เกียจเริ่มครอบงำ+ลูกสาวกำลังซนเลย :o_worry: ไม่เป็นอันต้องถ่ายกันล่ะคุณต่าย
เห็นอีกทีหลานเอากล่องบลูเรย์มาตั้งเป็นโดมิโน่
เเล้วล้มเล่น :o_worry:

kaka'22's Photo kaka'22 28 Oct 2010

View Postjaraba, on 26 September 2010 - 01:12 AM, said:

น้าจา สนใจปล่อยแซมสักกล่องมั๊ยครับเนี่ย gladiator ของพี่ไทยอ่าครับ อิอิ

เพิ่งไปได้ของ NL มา แต่อยากได้ของพี่ไทยด้วยง่ะ อิอิ

GUEST_1's Photo GUEST_1 29 Oct 2010

View Postkaka'22, on 28 October 2010 - 05:44 PM, said:

น้าจา สนใจปล่อยแซมสักกล่องมั๊ยครับเนี่ย gladiator ของพี่ไทยอ่าครับ อิอิ

เพิ่งไปได้ของ NL มา แต่อยากได้ของพี่ไทยด้วยง่ะ อิอิ
ตอนพี่ประกาศขายแซมไปอยู่ไหนมาฟร่ะ :lol: รู้สึกตอนนี้คิดการใหญ่สมคบคิดส่องสุมป๋องเหล็กกับเฮียไข่ใหญ่เลยนะแซม :eiei:

S.W.A.T.'s Photo S.W.A.T. 31 Oct 2010

แฮรี่น่าเก็บมั๊กๆเลยครับ

jaraba's Photo jaraba 31 Oct 2010

ขอบคุณที่สนใจครับ แต่ผมถือ คติเก็บอย่างเดียวไม่มีขาย(ถ้ายักเงินเมียได้อยู่) :o_shame:

keerati90's Photo keerati90 04 Nov 2010

ทรัพย์สินไอ้หนุ่มโรงงาน โรงงานไหนครับเนี่ย โรงงานผลิตชิพ Intel รึปล่าวครับ :o_what:

jin074's Photo jin074 10 Nov 2010

อยากได้ :act_right:

supernamax's Photo supernamax 10 Jan 2011

แต่ละชุด แหล่มๆทั้งนั้นเลย ผม ยังไม่มีซักชุดเลย ครับ คุณ หนึ่ง :cat_dance:

mike63's Photo mike63 11 Jan 2011

ห่ะเเหล่มมมม :o_smoke: