`

Jump to content

ข่าวดี Mistwalker จะเปิดให้ดาวโหลดเนื้อเรื่องเสริมเพิ่มอ่ะ

4 replies to this topic

#1 Goenitz

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 08 January 2007 - 12:15 PM

ไม่รู้ว่ารู้กันรึยังอ่ะ หรือว่ามีคนโพสไปรึยังนะ

จะมีดันเจี้ยนเพิ่ม ศัตรูโหดหินยากมากขึ้น แต่ไม่แน่ใจว่าเล่นรอบใหม่ศัตรูจะยากขึ้นด้วยรึเปล่าอ่ะนะ เพราะเห็นว่า Mistwalker รับฟังเสียงบ่นจากแฟนๆว่าเกมนี้ศัตรูมันง่ายเหลือเกิน

เย้ๆ ดีใจๆ

#2 TT741

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 08 January 2007 - 12:54 PM

เห็นได้ข่าวว่ามีเพิ่มในส่วน Mechat Shooting ด้วยครับ ไม่รู้ข่าวลือหรือเปล่า .... มีใครลอง Updated แล้วมาช่วยแจ้งข่าวหน่อยนะคร๊าบ

#3 JYD

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 08 January 2007 - 01:34 PM

โอย ผมยังรอ Eng Versionอยู่เลย จะลงแดงตายแล้ว

#4 NUVEAU

Я не окунут

• Royal Executive Members

Posted 09 January 2007 - 09:52 AM

ข่าวของ mistwalker ถ้าจะให้ดีใจมากกว่านี้ต้อง mistwalker ประกาศเกมใหม่ หรือจะมี video ตัวอย่างอันใหม่ของ lost odyssey
หรือไม่ก็ cry-on มาโชว์จะเยี่ยมมากเลยนะครับ แต่ก็อย่างว่านะเกมนี้ monster มันก็ง่ายจริงๆติดตรงที่ผมอ่านญี่ปุ่นไม่ออกนี่สิ :blur
ผมว่าเกมนี้ถ้าออกภาคใหม่มาน่าจะให้เป็นลายเส้นของ อ.toriyama เหมือนเดิมจะดีมากนะจะได้เป็นเหมือน serie dragon quest
ประจำเครื่องของ 360 ไปเลยครับถ้าเกิดภาคใหม่ออกมาอยากจะให้เป็นการ designของ อ.toriyama อยู่ครับ

#5 no.82

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 30 July 2007 - 01:13 AM

ถ้าออกภาคใหม่มาน่าจะให้เป็นลายเส้นของ อ.toriyama เหมือนเดิมจะดีมากนะจะได้เป็นเหมือน serie dragon quest
ประจำเครื่องของ 360 ไปเลยครับถ้าเกิดภาคใหม่ออกมาอยากจะให้เป็นการ designของ อ.toriyama อยู่ครับ
[/quote]
อยู่เเล้วครับนอกจาก อ. เกกจาตายซะด่อนส่วน lost oddesey นี่เจ๋งกว่าได้คนวาด slam dunk มาวาดให้