`
←  Blue Dragon
Logo
»

ข่าวดี Mistwalker จะเปิดให้ดาวโหลดเนื้อเรื...

Goenitz's Photo Goenitz 08 Jan 2007

ไม่รู้ว่ารู้กันรึยังอ่ะ หรือว่ามีคนโพสไปรึยังนะ

จะมีดันเจี้ยนเพิ่ม ศัตรูโหดหินยากมากขึ้น แต่ไม่แน่ใจว่าเล่นรอบใหม่ศัตรูจะยากขึ้นด้วยรึเปล่าอ่ะนะ เพราะเห็นว่า Mistwalker รับฟังเสียงบ่นจากแฟนๆว่าเกมนี้ศัตรูมันง่ายเหลือเกิน

เย้ๆ ดีใจๆ

TT741's Photo TT741 08 Jan 2007

เห็นได้ข่าวว่ามีเพิ่มในส่วน Mechat Shooting ด้วยครับ ไม่รู้ข่าวลือหรือเปล่า .... มีใครลอง Updated แล้วมาช่วยแจ้งข่าวหน่อยนะคร๊าบ

JYD's Photo JYD 08 Jan 2007

โอย ผมยังรอ Eng Versionอยู่เลย จะลงแดงตายแล้ว

NUVEAU's Photo NUVEAU 09 Jan 2007

ข่าวของ mistwalker ถ้าจะให้ดีใจมากกว่านี้ต้อง mistwalker ประกาศเกมใหม่ หรือจะมี video ตัวอย่างอันใหม่ของ lost odyssey
หรือไม่ก็ cry-on มาโชว์จะเยี่ยมมากเลยนะครับ แต่ก็อย่างว่านะเกมนี้ monster มันก็ง่ายจริงๆติดตรงที่ผมอ่านญี่ปุ่นไม่ออกนี่สิ :blur
ผมว่าเกมนี้ถ้าออกภาคใหม่มาน่าจะให้เป็นลายเส้นของ อ.toriyama เหมือนเดิมจะดีมากนะจะได้เป็นเหมือน serie dragon quest
ประจำเครื่องของ 360 ไปเลยครับถ้าเกิดภาคใหม่ออกมาอยากจะให้เป็นการ designของ อ.toriyama อยู่ครับ

no.82's Photo no.82 30 Jul 2007

ถ้าออกภาคใหม่มาน่าจะให้เป็นลายเส้นของ อ.toriyama เหมือนเดิมจะดีมากนะจะได้เป็นเหมือน serie dragon quest
ประจำเครื่องของ 360 ไปเลยครับถ้าเกิดภาคใหม่ออกมาอยากจะให้เป็นการ designของ อ.toriyama อยู่ครับ
[/quote]
อยู่เเล้วครับนอกจาก อ. เกกจาตายซะด่อนส่วน lost oddesey นี่เจ๋งกว่าได้คนวาด slam dunk มาวาดให้