`

Jump to content

ԡ١Ẻ⡧Ẻ

208 replies to this topic

#81 Darkmaster

硹ФѺ

• High Royal Executive Members

Posted 10 July 2010 - 01:59 PM

ยาวไปครับ

ชิดในหน่อย

มารอฟังด้วยคนครับ

#82 jasmin

ѡͩѧ

• High Members

Posted 10 July 2010 - 02:02 PM

ก็ไม่อยากจะเคลียร์อะไรหรอกนะคะ แค่อยากให้คนอื่นรู้ว่ามีร้านที่เอาเปรียบผู้บริโภคตัวน้อยๆอย่างเราๆอีกแล้วเท่านั้
นเอง คนอื่นจะได้ไม่ไปตกหลุมพรางร้านนี้อีก เดี๋ยวจะเสียอารมณ์เหมือนเรา ส่วนคนที่เคยซ่อมแล้วดี ก็โชคดีไปค่ะ แต่คนอื่นที่อยากลองไปทำร้านนี้ ก็ระวังๆไว้หน่อยก็ดีนะคะ

#83 tey007

ѡ§

Posted 10 July 2010 - 02:06 PM

ผมเองก็อยากรู้คำตอบเหมือนกันครับ ว่าทำไมจึงไปเปลี่ยนบอร์ดเค้าโดยพละการ

เพราะมันไม่ใช่อุปกรณ์ส่วนประกอบชิ้นเล็กๆหรือราคาไม่แพง ที่สามารถเปลี่ยนเองได้โดยไม่ต้องแจ้งเจ้าของเครื่องก่อนเปลี่ยน

แต่หากสมมติว่าเปลี่ยนไปแล้ว เครื่องก็ยังใช้ไม่ได้อยู่ดีก็ควรเปลี่ยนบอร์ดคืนให้เจ้าของเครื่องตามเดิม จึงจะถือได้ว่าคนซ่อมมีเจตนาบริสุทธ์จริงๆ

#84 Minicooper

ѡͩҨ

• Executive Members

Posted 10 July 2010 - 02:13 PM

QUOTE(MonsTerBoy @ Jul 10 2010, 10:13 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ช่วยเรียกมาเคลียร์หน่อย ไม่ต้องร่ายมายาว ประเด็นคือไปเปลี่ยนใส้ในเค้าทำไม
+1 เห็นด้วยครับ
หลักการจริงๆก็ควรฟังความสองด้านครับ

แต่ก็อย่าออกหน้าออกตาเข้าข้างคนร้ายร่ายซะยาว (แถมไม่ตรงประเด็นด้วย)
เลยโดน

ถ้าเป็นหนังก็แนวผู้ร้ายปรากฏ และมีเทพบุตรจอมปลอมออกมาปกป้อง แล้วทำให้เรื่องมันดูอ่อนลง

ผมว่ายังไงก็ควรเห็นใจเพื่อนที่โดนโกงไว้ก่อนนะครับ ไอ้ที่มันมาโกงเขาน่ะให้เข้ามาแก้ตัวเองเถอะ

ต่อมาก็จะตามมาด้วย ผู้ร้ายมาเคลียร์ อ้างนู่นนั่นนี่ (ลูกน้อง,เพื่อน ,ญาติ,ไปรษณีย์,PM ได้บ้างไม่ได้บ้าง,แบตมือถือ ***ยกเว้นตัวเอง***)

แ่ต่ยัังเชื่อมันใน MOD ตอนจบยังไงก็ต้องได้รับความยุติธรรมแน่นอนครับ เอาใจช่วย (คนที่ดีนะ)

#85 9th TEARDROP

¹

•  DGO Blogger

Posted 10 July 2010 - 02:46 PM

QUOTE(jasmin @ Jul 10 2010, 02:02 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ก็ไม่อยากจะเคลียร์อะไรหรอกนะคะ แค่อยากให้คนอื่นรู้ว่ามีร้านที่เอาเปรียบผู้บริโภคตัวน้อยๆอย่างเราๆอีกแล้วเท่านั้
นเอง คนอื่นจะได้ไม่ไปตกหลุมพรางร้านนี้อีก เดี๋ยวจะเสียอารมณ์เหมือนเรา ส่วนคนที่เคยซ่อมแล้วดี ก็โชคดีไปค่ะ แต่คนอื่นที่อยากลองไปทำร้านนี้ ก็ระวังๆไว้หน่อยก็ดีนะคะ

ถึงคุณจะยอมความก็ไม่เกี่ยวครับ

ที่อุตส่าปิดบอร์ด ไม่ได้เจอเพื่อนใหม่ๆเลย ก็เพราะกันคนทำแบบนี้แหละ
ยังไงก็ต้องมาเคลียก่อน ถ้าไม่เคลียก็แสดงว่าหนีคดี
แต่ให้เวลาเค้าหน่อยสักสองสามวัน เค้าอาจไม่ได้เข้ามาดูทุกวัน

ส่วนคุณที่ออกมาอธิบายแทนนั้นไม่ตรงประเด็นครับ
ไม่เกี่ยวกับเค้าจะมีอะไหล่เยอะหรือน้อย หรือเด็กทำเจ้าของทำ
ร้านเค้าๆก็ต้องรับผิดชอบลูกค้าทั้งหมดครับ

ประเด็นคือ แอบยำบอร์ดเน่ามา แล้วถีบส่ง ไม่มีการแก้ไขชดเชยใดๆเลย

#86 bankcodelove

Mr.Tottenham

• Royal Executive Members
  • Interests:The Eye of Judgment (PS3)

Posted 10 July 2010 - 03:05 PM

เมื่อกี้เห็น Oat_Game เข้ามาอ่านกระทู้ด้วย

รีบๆ มาเคลียรืเลยครับ ผมเห็นท่านมาอ่านแล้ว

ไม่งั้นมีเฮยาวๆ แน่

#87 zuza

ѡдѺ٧鹷 1

• Executive Members

Posted 10 July 2010 - 03:18 PM

QUOTE(akeing @ Jul 10 2010, 11:58 AM) <{POST_SNAPBACK}>
คุณ zuzu

พอดี คำที่พิมพ์ ของคุณ มันทำให้ คนอ่านเค้ารู้สึกว่า คุณต้องเป็นอะไร หรือรู้จักเค้าเป็นแน่แท้อ่ะครับ

จากที่คุณพิมพ์ "พี่ โอ็ต เข้ามาเคลียด้วยนะครับ รู้สึกจะยาว"

ขอถามอีกรอบแทนคนอื่นได้ไหมครับ ว่าคุณ รู้จัก คุณชื่อโอ๊ต คนนั้น ฤ ป่าว

พอดี เห็นคุณพิมพ์ เหมือนจะพูดแทน เค้าให้อ่ะครับ

คือผมเข้าใจว่า หลายๆคน รวมทั้งผมด้วย พออ่าน comment คุณ มันก็แบบเริ่มเอนเอียง ว่าคุณรู้จักเค้า มาตอบแทนเค้าให้ก่อน อะไรประมาณนี้อ่ะครับ

ถ้าไม่ได้รู้จักเค้า ก็ขอโทษด้วยนะครับ แต่ คุณจะงานเข้าแล้ววววว เหอๆ

หมายถึงผมรึป่าว ครับ ถ้าใช่ ยาว มาาาา

ผมเรียกเค้าว่าพี่เพราะเค้าอายุ เยอะกว่าผม หรือจะให้ผมเรียกอย่างอื่น ล่ะครับ

ถามว่ารู้จักไหม ผมรู้จัก ครับ และก็ไม่มีคำไหนบอกว่า เค้าเป็นคนถูก คุณอ่านเข้าใจอย่างที่ผมเขียนรึป่าว yoyo_10.gif มีคำไหนที่ผมพูดแทนเค้าว่าเค้าถูก ล่ะครับ

ผมเป็นช่าง ผมเขียนสื่อไปให้เห็นว่า สาเหตุของเครื่อง ที่ไม่สามารถซ่อมได้ น่าจะมาจากสาเหตุ อะไร คุณเข้าใจไหมครับ แล้วอะไรเป็นสาเหตุที่ทำให้ถาดกดออก

ไม่ได้ ส่วนที่บอกว่าบอร์ดโดนเปลี่ยน ผมก็ยกตัวอย่างไปว่าถ้าจะเปลี่ยนบอร์ดต้องบอกลูกค้าก่อนถึงจะเปลี่ยนได้ อ่านรึยังครับ ผมเอียงไปทางนั้นหรือครับ

ส่วนที่บอกว่าใครเป็นคนซ่อมเพราะส่วนตัวเชื่อว่าพี่เค้าซ่อมเก่งครับ ถ้าเค้าซ่อมเองคงซ่อมได้แต่นี่คือซ่อมไม่ได้เลย ก็อย่างที่พิมพ์ไปข้างต้นน่ะครับ หัวอ่านเสีย ก็

เป็นไปได้เพราะราคา เท่ากับซื้อเครื่องมือ 2 ได้เครื่องนึงเลยล่ะครับ yoyo_01.gif อาจต้องคืนเครื่องลูกค้าก็เป็นได้ครับ

ปัญหามันอยู่ที่ บอร์ดที่โดนเปลี่ยน เท่านั้นแหละครับ ผมก็บอกให้ เค้ามาเคลืย มันมีปัญหาด้วยรึครับเนี้ย

งานเข้าจนได้ yoyo_15.gif

#88 jazz1st

• High Royal Executive Members
  • Interests:Gundam

Posted 10 July 2010 - 03:20 PM

โอ้ววว คุณโอ๊ตผมเคยให้เครดิตด้วยนะเนี่ย ไม่น่าเลย ยังงัยรอคำชี้แจงละกันครับ

#89 Athena

ѡ֡ѴдѺ 2

Posted 10 July 2010 - 03:22 PM

โอว...คนในบรอดแท้ๆ ไม่น่าทำกันอย่างงี้ รอเจ้าตัวชึ้แจง

#90 Xiangame

¹

Posted 10 July 2010 - 03:23 PM

ความผิดคาหนัง คาเขา เต็มๆ แบบนี้ .. แก้ตัวไปก็เท่านั้นล่ะครับ.. yoyo_57.gif

#91 ZooZ

ѡ

Posted 10 July 2010 - 03:23 PM

เข้ามาดูด้วยคน เงินทองยิ่งหายากมากๆอยู่

#92 zero360123

ѹ

Posted 10 July 2010 - 03:33 PM

นั่งรอฟัง ( อ่าน )

#93 burger

¹

Posted 10 July 2010 - 03:39 PM

เอา ps 2 ไปซ่อม "ร้านเกมใหม่" 6 เดือนถึงจะได้ ได้แบบต้องขู่ๆด้วยแถมมันไม่ได้ซ้อมให้ด้วย อ้างว่าไม่มีอะไหล่
เอาไปซ่อมอีกร้าน วันเดียวได้ yoyo_65.gif
แค้นมันมาก yoyo_33.gif

#94 フェイト

¹

Posted 10 July 2010 - 03:45 PM

ยังไม่โผล่มาอีกเหรอครับ ยิ่งปล่อยนานคำพูดที่ทุกคนใช้กับคุณจะเเรงขึ้นเรื่อยๆนะครับ รีบมาีชี้เเจงได้เเล้ว อธิบายดีๆด้วยนะ อย่าปั้นน้ำเป็นตัวมาละ อย่าคิดว่าคนอ่านเค้าไม่มีวิจารณญาณนะครับ เค้าคิดได้ว่าฟังขึ้นไม่ขึ้น ความจริงน่าจะเป็นยังไง

เอาให้ชัดๆ ละครับ เเล้วอีกอย่างเรื่องนี้มันซ่อมไปเเล้ว เสียไปเเล้ว ชิหายไปเเล้ว อยากจะรู้จังว่าเเบบนี้จะมีเเสดงความรับผิดชอบอะไรมั่ง

อ่อท่าน Mod ทั้งหลายอย่าลืมตรวจสอบด้วยละครับ อาจจะมีร่างทรงถ้าสมัครตั้งเเต่ 2007 อ่ะ เพราะตอนนั้นบอร์ดยังเปิดรับสมัครเสรีอยู่ ผมจำได้

ป.ล. ยิ่งเห็นเเบบนี้เเล้วนะครับ ผมยิ่งรู้สึกว่าดีเเล้วที่บอร์ดไม่เปิดรับสมัคร

ป.ล. 2. อ้าวเจ้าตัวมาละ เอาละต่อไป รอการชี้เเจงจากคุณ jasmin อีกรอบ a03cbf1e.gif

Edited by フェイト, 10 July 2010 - 03:51 PM.

#95 Oat_Game

ѡ֡ѴдѺ 1

Posted 10 July 2010 - 03:46 PM

QUOTE(jasmin @ Jul 9 2010, 11:31 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เริ่มต้นจากเครื่องเพลย์ 2 มันเล่นเกมได้บ้างไม่ได้บ้าง ด้วยความที่ไม่มีเวลาไปร้านประจำในสะพานเหล็กแล้วก็เคยเห็นโอ๊ตเกมลงในนี้ แถมใกล้บ้าน เลยลองเอาไปซ่อมดู โดยต้องทิ้งเครื่องไว้ ไอ้เราก็ไม่ว่าอะไร ก็ทิ้งไว้โดยดีโดยโอ๊ตเกมนัดว่า 1-2 วัน แต่พอถึงวันนัด โทรไปก็บอกว่าไม่เสร็จก็เลื่อนไปอีก จนเกือบอาทิตย์ได้มั้งโทรไปอีกที บอกว่าซ่อมไม่ได้ประมาณเนี้ยเลยเอาเครื่องกลับมา พอกลับถึงบ้านด้วยความอยากรู้แล้วก็ทะแม่งๆก็เลยแกะเครื่องเพลย์ดู (ปกติก็ถอดปัดฝุ่นอยู่แล้ว )ปรากฎว่า แม่เจ้า yoyo_65.gif บอร์ด แล้วก็ตัวข้างในไม่ใช่ของเดิมเลย ก็เลยโทรไปหาบอกให้เปลี่ยนกลับเอาของเดิมใส่ให้ด้วย ซึ่งเค้าก็ยอมทำตามนะ แต่วันนัด นึกว่าจะมาทำให้เอง กลับให้ลูกน้องที่ร้านทำให้ พอลูกน้องร้านโอ๊ตประกอบเสร็จ ตอนลองเครื่อง ปรากฏว่าถาดก็เปิดไม่ออก ด้วยความเซ็งมากๆและก็เริ่มโมโหในใจแล้วด้วย ก็เลยเอาเครื่องคืน จนผ่านมาหลายวันจนวันนี้มีโอกาสได้ไปสะพานเหล็ก เลยไปหาร้านประจำอีกรอบ เลยเอาเครื่องไปให้เค้าดู ที่ร้านเลยบอกว่า บอร์ดก็เปลี่ยน ตรงบอร์ดที่เสียบต่างๆพังหมดแล้ว สายต่างๆก็บิดๆเบี้ยวๆ ทำเอาเราถึงบางอ้อเลย ก็เลยอยากมาเตือนคนอื่นๆ เผื่อตัดสินใจจะเอาไปให้ร้านนี้ซ่อมก็ดูดีๆหน่อยนะเดี๋ยวจะเป็นเหมือนเราจ้า อารมณ์ตอนนี้อยากเจื๋อนมันจริง yoyo_57.gif หุหุ

ไม่ได้เข้าบอร์ดหลายวันเลยยังไม่ได้อ่าน พอดีมีน้องๆข่วยส่ง PM มาให้ ก็เลยเห็นละ

ตอบเลยแล้วกันนะครับ ...

เครื่องตัวนี้มาซ่อมกับผมจริงตามที่บอก โดยมีคุณผู้ชายมา (ไม่มีผู้หญิงแม้แต่คนเดียว) มารอรับซ่อมอยู่ ผมก็ถอดเครื่องให้ดูต่อหน้าเลย เช็คแล้วว่า หัวอ่านเสีย สายแพหัวอ่านสึกหมดแล้วต้องเปลี่ยนใหม่

ผมจึงตีราคาให้เลยที่ 1850 บาท หัวอ่าน+สายแพ รับประกัน 3 เดือน ถ้าเสียอีกเปลี่ยนตัวใหม่ให้เลย แล้วคุณผู้ชายคนนี้ก็โทรไปหา เจ้าของกระทู้ บอกอาการตามที่ผมบอก แต่...เค้าไม่ซ่อมบอกว่าแพง

ไปให้เอาเครื่องกลับมาก่อน พอบอกว่าแพงไปยังไม่ซ่อม ผมก็เสนอมาว่า.. เอาอย่างนี้มั้ย ถ้าหาหัวอ่านที่เป็นมีอ 2 มาใส่ได้ราคาจะถูกกว่า แต่ตอนนี้ผมยังไม่มีนะ ต้องลองถามเพื่อนดูก่อน ค่าใช้จ่ายไม่น่า

เกิน 1000 บาท แล้วคุณผู้ชายก็โทรไปหาเจ้าของกระทู้ ตอบตกลงว่า Ok. ซ่อม แล้วก็ทิ้งเครื่องไว้ที่ร้าน ระหว่างนี้ผมก็หาหัวอ่านมือ 2 มาหลายวัน แต่ไอ้ที่ได้มามันไม่ดี อ่านได้แต่ Winning แทบทุก

หัวอ่านเลย จนเวลาผ่านไป 5-6 วัน ซึ่งเลยเวลานัด ไปหลายวันผมยังหาของไม่ได้ แล้วเจ้าของกระทู้ต้องการใช้เครื่องด่วน ผมก็จนปัญญา จึงบอกว่าให้มารับเครื่องคืน แต่ไม่เคยบอกว่าซ่อมไม่ได้ ถ้าซ่อม

ก็ต้องเป็นหัวอ่านใหม่เท่านั้น แล้วคุณผู้ชายก็มารับเครื่องกลับคืนไป ....

วันต่อมาโทรมาแจ้งผมว่า ได้มีการสลับอะไหล่ไป ผมตกใจมากๆ เพราะไม่เคยมีใครพูดกับผมแบบนี้เลย ก็ได้คุยกันแล้วก็บอกว่า แผงไฟสีเขียวๆ หายไป มันคือ เพาว์เวอร์ ซัพพลาย ผมก็มาคิดดู ก็เข้าใจว่า

ไอ้ตัว เพาว์เวอร์ ซัพพลาย นี้ที่ร้านมีเกือบ 50 อัน อาจจะสลับกันจริง ผมบอกขอโทษเจ้าของกระทู้ ว่าผมไม่ได้ตั้งใจ และจะรับผิดชอบทุกอย่างเอง แล้วให้เจ้าของกระทู้ เช็คดูให้ละเอียดว่ามีอะไรหายไป

บ้างแล้วโทรมาแจ้งผม สรุปคือ เจ้าของกระทู้โทรมาแล้วบอกว่า ไอ้แผงไฟสีเขียวๆหายไป แต่รายละเอียดอื่นๆ ไม่ได้แจ้งผม ในส่วนตัวผมแล้ว ผมไม่คิดเปลี่ยนอะไรอยู่แล้ว แต่คงผิดพลาดเรื่องแผงไฟ

อย่างเดียวที่สลับกัน เจ้าของกระทู้นัดผมวันจันทร์ให้เอาแผงไฟอันนี้เอาของเดิมกลับมาให้ด้วย แล้วอะไรที่เอาไปเอากลับคืนมาให้หมด ก็ผมไม่ได้เอาอะไรไป ผมโมโหมาก จึงรีบโทรกลับไป แต่เจ้าของ

กระทู้ไม่ได้รับสาย และส่งข้อความกลับมาว่า " ขับรถอยู่ " ผมจึงรอถึง 3 ทุ่มก็ยังไม่รับ แต่โทรไปครั้งเดียวเพราะเกรงใจ ตอนกลางคืนด้วยความไม่สบายใจ ก็เลยส่งข้อความไปหาเจ้าของกระทู้ว่า

" ถึงผมจะไม่มีกิน ก็ไม่เคยคิดที่จะขโมยของใคร " ตอนเช้า เจ้าของกระทู้ส่งข้อความมาหาผมว่า " เข้าใจแล้วค่ะ วันจันทร์จะเข้ามาที่ร้านนะคะ" หลังจากนั้นก็ไม่เคยคุยกันอีกเลย พอมาวันจันทร์ เนื่องจาก

ว่าผมเห็นว่าแค่ เพาว์เวอร์ ซัพพลาย อย่างเดียว ผมไม่ต้องอยู่ก็ได้ ลูกน้องผมก็ทำได้เหมือนกัน ผมสั่งลูกน้องว่าถ้ามีปัญหาอะไร ให้รีบโทรมา แต่ไม่มีการโทรมาก็นึกว่าจบไปแล้ว แล้วอยู่ก็มีกระทู้นี้ขึ้นมา

** ผมขอถามเจ้าของกระทู้กลับไปบ้าง แล้วกรุณาช่วยมาตอบด้วยนะครับ **

1.เมื่อเกิดปัญหาขึ้น ผมเคยมีอาการแสดงว่าปัดความรับผิดชอบหรือเปล่า

2.เมื่อเอาเครื่องนี้ ไปให้ช่างประจำที่สะพานเหล็กดู แล้วเค้าบอกว่าผมเปลี่ยนของไป ทำไมไม่โทรมาผม มาด่าที่ร้านก็ยังดี

3.แน่ใจได้อย่างไรว่าช่างประจำ จะไม่ใส่ความผม เพราะอันนี้มันเป็นผลประโยชน์ที่ช่างคนนี้จะได้รับไปเต็มๆถึงจะเป็นช่างประจำ เค้าก็ต้องได้ค่าซ่อมอยู่ดี

** ผมขอฝากไว้เท่านี้ ผมไม่อยากมีปัญหา ข่วยมาเคลียส์ตามที่ลงกล่าวหาผมไว้ด้วย อย่าให้นอกปะเดน เพราะมันจะไม่จบ **

** และผมยังจะยังรับผิดชอบเครื่องนี้อยู่ ถ้ามีอะไรจะให้แก้ไข ผมยอมรับได้เสมอ ขอเพียงแค่พูดกันดีๆ ผมก็เข้าใจแล้ว **

#96 ridergirl

ѡдѺ٧鹷 2

Posted 10 July 2010 - 04:00 PM

yoyo_35.gif ผู้ท้าชิง ออกหมัดสวนแล้วครับ งานนี้สงสัยมี TKO ไม่ฝ่ายใด ก็ฝ่ายหนึ่ง

yoyo_65.gif ขอให้เคลียร์กันด้วยดีครับ

#97 kitti

ѡ

Posted 10 July 2010 - 04:15 PM

QUOTE(กระบือแมน @ Jul 10 2010, 12:42 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมก็เคยโดนสมัยยัง เอ๊าะๆ ปี40 เพื่อนฝากซื้อ PS1 ตอนกลับจากอเมริกา มันก็วานผมเอาไปแปลงให้เลย แล้วค่อยให้มัน ผมมันก็นิสัยชอบแกะ ชอบแพะ เอ้ยแงะ
ก็เลยเปิดเครื่องออกมา แล้วทำเครื่องหมายทุกชิ้นส่วนไว้หมดเลยครับ แล้วเอาไปให้ร้านที่อิมพีเรียลเวิร์ลสำโรงเหมือนกัน แต่ชื่อร้าน(จำแม่นเลย) "ต่อเกมส์ ขายถูก" (มันจะมีขายถูกห้อยทำไมเนี่ย) ทำการแปลงให้
พอได้มาปุ๊บ ผมก็แยกส่วนดูเลยครับ ว่ามันเปลี่ยนของกูรึเปล่า ปรากฏว่า มันเปลี่ยนเมนบอร์ดเลยครับ ผมก็กลับไปพร้อมกับหน้าตากระบืออยากขวิดคน แล้วพูดว่า ถ้าคุณไม่เปลี่ยนเอาบอร์ดคืนมา เดี่ยวเจอกันที่สถานีตำรวจ
เจ้าของร้านมันเสือกยังพูดอีก แค่เปลี่ยนบอร์ดเอง ผมก็ไม่สนใจยืนยันคำเดิมครับ มันเลยยอมเปลี่ยนให้

เคยใช้บริการเหมือนกัน....... โดนเหมือนกัน ต่อเกมส์นะ แต่รู้ลืกว่าจะเปลี่ยนเป็นร้านตัดสติกเกอร์แล้วมั้ง ( อยู่แถวถนนปู่เจ้าฯ )

#98 Galaxy Exposition

Դ觹ͧ

Posted 10 July 2010 - 04:22 PM

โทดที มะคืนไปเล่นดนตรี งานเข้าอีก กลับมาเกือบเช้าแระ ไม่มีเวลาเลย -*-

ยังไงก็ ค่อยๆพูดจาตกลงกันนะครับ

#99 BOYPTM

ѡ§

Posted 10 July 2010 - 04:33 PM

เพาว์เวอร์ ซัพพลาย นี้ที่ร้านมีเกือบ 50 อัน อาจจะสลับกันจริง ผมบอกขอโทษเจ้าของกระทู้ ว่าผมไม่ได้ตั้งใจ และจะรับผิดชอบทุกอย่างเอง แล้วให้เจ้าของกระทู้ เช็คดูให้ละเอียดว่ามีอะไรหายไป

ตอนคุณเปลี่ยนคุณเปลี่ยนแล้ววางรวมกับ50ตัวเลยเหรอครับตอบว่าที่ร้านมีเยอะไม่น่าจะเ
ป็นเหตุนะครับแล้วถ้าเค้าไม่แกะดูละครับ
แล้วถ้าคุณอ้างว่าที่ร้านมีบอร์ด50อันละครับ แล้วถ้าเค้าไม่แกะดูละครับ
คิดดูนะครับ ผมพูดตามเหตุผลครับ

#100 Oat_Game

ѡ֡ѴдѺ 1

Posted 10 July 2010 - 04:39 PM

QUOTE(BOYPTM @ Jul 10 2010, 04:33 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เพาว์เวอร์ ซัพพลาย นี้ที่ร้านมีเกือบ 50 อัน อาจจะสลับกันจริง ผมบอกขอโทษเจ้าของกระทู้ ว่าผมไม่ได้ตั้งใจ และจะรับผิดชอบทุกอย่างเอง แล้วให้เจ้าของกระทู้ เช็คดูให้ละเอียดว่ามีอะไรหายไป

ตอนคุณเปลี่ยนคุณเปลี่ยนแล้ววางรวมกับ50ตัวเลยเหรอครับตอบว่าที่ร้านมีเยอะไม่น่าจะเ
ป็นเหตุนะครับแล้วถ้าเค้าไม่แกะดูละครับ
แล้วถ้าคุณอ้างว่าที่ร้านมีบอร์ด50อันละครับ แล้วถ้าเค้าไม่แกะดูละครับ
คิดดูนะครับ ผมพูดตามเหตุผลครับ

อ๋อ..ตัวที่สลับกันไปก็ใช้ได้ครับ แต่ผมก็ผิดพลาดเอง ไม่เคยเกิดขึ้นก็ไม่เคยระวัง คราวหลังจะเขียนชื่อไว้แล้วครับ