`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

͡ѹ Slim բ Ǩ

rooky's Photo rooky 06 Jul 2010

หลังจากที่มีแต่สีดำและสีขาวรุ่นตีเต่า ในที่สุดก็ได้มีการออกตัวสีขาวธรรมดาซักที

โดยจะขยับปรับรุ่นจาก 120/250 GB เป็น 160/320GB แทน แต่ราคาเท่าเดิม

กำหนดเริ่มวางจำหน่ายคือช่วงสิ้นเดือนกรกฎาคมนี้จ้า

tintinpotter's Photo tintinpotter 06 Jul 2010

ว้าว อยากได้

stillenigma's Photo stillenigma 06 Jul 2010

ทำไมตอนเราซื้อถึงไม่มีออก = ="

POP THE SUN's Photo POP THE SUN 06 Jul 2010

มาจนได้...

nickname026's Photo nickname026 06 Jul 2010

รออยู่เลยครับ 4e5dd44a.gif

DeppRising's Photo DeppRising 06 Jul 2010

ถามหน่อยครับ มันทำสีแบบพ่นรึป่าว เพราะเข็ดกับps2 รุ่น silver limited มาก จอยงี้สีลอกเลย ตัวเครื่องก็ด้วย

ไม่รู้อันนี้เป็นสีจากพาสติกเลยรึป่าว ทั้งตัวเครื่องแล้วก็จอย อยากได้จัง

ArtDVDs's Photo ArtDVDs 06 Jul 2010

มาซะทีรอมาเสียนาน

Fairlady Z's Photo Fairlady Z 06 Jul 2010

โห ... ขยาย HDD เพิ่มขึ้นให้ด้วยหง่ะ อิจฉาจริงๆ เลย

Kid Blues's Photo Kid Blues 06 Jul 2010

กะไว้แล้วว่ามันต้องมาแน่ๆ มุกนี้หากินได้เรื่อยๆเลย

Six's Photo Six 06 Jul 2010

ผมอยากรู้มานานแล้วครับว่ากว่ามันจะออกแต่ละสีได้ทำไมลีลาเยอะจังหรือสีขาวมันทำยาก
ความจริงน่าจะทำหลายๆสีออกมาเลยผู้บริโภคจะได้มีตัวเลือกเยอะๆ หรือของที่เป็นชุด limitedก็เหมือนกัน
มีลายอยู่กระจึ้งเดียวบางอันมีแค่ตัวหนังสือนิดเดียวก็เป็นlimited ทำไมไม่เพ้นลายสวยๆของเกมส์นั้นๆลงไปเลย
จะได้ดูมีคุณค่ามากๆหน่อย อันนี้ผมไม่รู้จริงๆนะครับและข้องใจมานานแล้วใครรู้ช่วยมาตอบผมทีนะครับ yoyo_04.gif

Ongsama's Photo Ongsama 06 Jul 2010

ว้าว สวยดีจัง ดูดีกว่าสีดำอีกอะ

Mio and Mayu's Photo Mio and Mayu 06 Jul 2010

สวยใช้ได้เลยแหะ

rooky's Photo rooky 06 Jul 2010

QUOTE(Six @ Jul 6 2010, 12:11 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมอยากรู้มานานแล้วครับว่ากว่ามันจะออกแต่ละสีได้ทำไมลีลาเยอะจังหรือสีขาวมันทำยาก
ความจริงน่าจะทำหลายๆสีออกมาเลยผู้บริโภคจะได้มีตัวเลือกเยอะๆ หรือของที่เป็นชุด limitedก็เหมือนกัน
มีลายอยู่กระจึ้งเดียวบางอันมีแค่ตัวหนังสือนิดเดียวก็เป็นlimited ทำไมไม่เพ้นลายสวยๆของเกมส์นั้นๆลงไปเลย
จะได้ดูมีคุณค่ามากๆหน่อย อันนี้ผมไม่รู้จริงๆนะครับและข้องใจมานานแล้วใครรู้ช่วยมาตอบผมทีนะครับ yoyo_04.gif

ตอบง่ายๆ ว่าแผนการตลาดไงครับ ปล่อยมาตูมเดียวหมดต่อไปก็ไม่มีลูกเล่นอะไร

อย่างกรณีเครื่องสีขาวเนี่ย พอคนเห็นเข้าก็จะรู้สึกว่า เอ้ยมีสีใหม่ พร้อมขยายขนาด HDD ให้อีก จนรู้สึกว่าอยากได้ และมันคุ้มเหลือเกิน ทำให้คนที่มีอยู่ก็รู้สึกว่าเครื่องมันคุ้มขึ้น เหมือนได้ขอถูกลง คนที่ยังไม่มีก็รู้สึกว่าน่าจะได้เวลาซื้อแล้ว อะไรประมาณนี้

XIVIUS's Photo XIVIUS 06 Jul 2010

ขาวด้านแล้วดูดีมากๆเลยแฮะ

Gobkero's Photo Gobkero 06 Jul 2010

ออกสีขาวมานี่ MOD เครายาวที่ผมรู้จักใจสั่นเป็นแน่แท้ yoyo_57.gif เพราะชอบอะไรขาวๆ yoyo_29.gif

LOWRIDER's Photo LOWRIDER 06 Jul 2010

แจ่มจริงๆ สีที่อยากได้กับความจุที่เหลือเฟือ ได้เวลาถอยอีก1

Toshiya's Photo Toshiya 06 Jul 2010

อยากได้ๆๆๆๆ อ่ะ เป็นวีที่ชอบรองจากสีชมพูที่%ออกท่าจะน้อยโคตร

keng04's Photo keng04 06 Jul 2010

ขาว โอโม่มากๆ yoyo_29.gif

nonp's Photo nonp 06 Jul 2010

อะไรฟร้า

ไม่ทันอ่าาาา มีโปรรับเทิร์นเครื่องเก่ามั้ย

jumpoojee's Photo jumpoojee 06 Jul 2010

เซ็งจริงๆรอเครื่องเก่าพังละกัน อิอิ