`
←  Lost Planet
Logo
»

ความยากของเกมนี้

SnopDog's Photo SnopDog 29 Dec 2006

มันยากมากเลยอ่ะ ไม่ผ่านซักทียิ่งเวลาเจอบอสนี้ :jark คือว่าผมเล่นแบบยากอ่ะคับเลือกครั้งแรกเลย ไม่ไหวล่ะไปต่อไม่ได้เลย จะไปเล่นแบบ easy คับเอาให้ผ่านๆไปก่อนแล้วค่อยเพิ่มระดับเอา อยากถามว่าเวลาจบเหมือนกันไม เล่นแบบง่ายมันจะพลาดอะไรไปรือป้าวแล้วมันจะได้แต้ม ด้วยไมคับ พอดีอยากผ่านๆไปก่อนเกมต่อคิวเต็มเลย :cry2 ผมว่ายากกว่า GOW อีกในความคิดผมน่ะ ฉากมันกว้างเวียนหัวน่าดูเวลาหันแต่ล่ะทีแต่ก็มันคับ

[[[PEE]]]'s Photo [[[PEE]]] 29 Dec 2006

ตอบแบบไม่อายคับ ผมเลือก easy เพราะ ขี้เกียจสู้กับบอสนานคับ :her

Kbeehuk 's Photo Kbeehuk 29 Dec 2006

ผมเล่น นอมอล ยังคิดว่ามันไม่ง่ายเลยครับถ้าฮาร์ดคงตายกันมันส์ ด่าน 1 ด่าน 2 ไม่เท่าไหร่ ด่าน3 เจอหนอน ปวดหัวเลยครับ กว่าจะผ่านได้ ท้าทายดีคับซิงเกิลโหมดเกมนี้

sillycabon's Photo sillycabon 29 Dec 2006

ผมก็เล่นนอมอลครับ ตอนนี้ติดอยู่ด่าน 6 ยังไม่ผ่านสักที :cry

Dinga's Photo Dinga 29 Dec 2006

:555 เกมส์นี้ยากจริงๆครับ :blur ผมเลยเล่นแต่ Online

SnopDog's Photo SnopDog 29 Dec 2006

:her แสดงว่ายากจิง งั้นกลับมาเริ่มใหม่ด้วย easy mode ก่อนล่ะกัน :ohno

snipe's Photo snipe 29 Dec 2006

ผมเล่นแบบ normal อยู่คับเพิ่งผ่านด่านหกเมื่อวานนี้เอง

เพราะว่าหุ่นเรามันค่อนข้างดีเลยอะคับ

MoMz's Photo MoMz 29 Dec 2006

View Postsillycabon, on Dec 29 2006, 02:20 AM, said:

ผมก็เล่นนอมอลครับ ตอนนี้ติดอยู่ด่าน 6 ยังไม่ผ่านสักที :cry
อ่อนอ่ะ :555

หา trick ได้ก็ผ่านฉลุยแล้วค้าบ โย่วๆ
Happy new year

XParm's Photo XParm 29 Dec 2006

ผมว่าเล่นแบบ Normal คงไม่เกินกำลังนะครับ .. แต่ของผมยังอยู่ด่าน 3 :555 จะฆ่าหนอนให้ได้อ่ะ ไม่อยากหนี

SyncDGO's Photo SyncDGO 29 Dec 2006

เล่น Normal ติดบอสแมงมุมด่าน 9 -*- เล็งขามันจนตาลาย ไหนจะลูกๆมันอีก

welzer's Photo welzer 31 Dec 2006

ผมว่าไม่ยากนะเกมนี้

บอสที่ทำผมตายได้มี 3 ตัวเอง
1.บอสด่าน 3 ตาย2รอบ
2.บอส กรีนอาย ด่านเท่าไหร่หว่าจำไมได้
3.บอสใหญ่

นอกนั้นรอบเดียวผ่านหมด

for2s's Photo for2s 31 Dec 2006

ผมเพิ่งเล่น Easy ไป 2 ด่านครับ ไม่ยากเกินไปนัก เดี๋ยวลองมากกว่านี้จะมาตอบอีกทีนะครับ

นินจาช่วยเจ้าหญิง8's Photo นินจาช่วยเจ้าหญิง8 31 Dec 2006

View PostXParm, on Dec 29 2006, 09:24 AM, said:

ผมว่าเล่นแบบ Normal คงไม่เกินกำลังนะครับ .. แต่ของผมยังอยู่ด่าน 3 :555 จะฆ่าหนอนให้ได้อ่ะ ไม่อยากหนี

:her หนอนถึงฆ่ามันไปก็จะมีตัวใหม่มาอีกละคับ จัดการซักตัวปลดล๊อคก็okแล้วคับ :shame2

พลฯ ดอกรัก ณ วังเดิม's Photo พลฯ ดอกรัก ณ วังเดิม 31 Dec 2006

ยากขนาดนั้นเลยรึว่าจะกลับไปเล่นแบบ hard เลย หุหุต้องคิดใหม่ เพราะยังมีอีก 2เกมรออยู่

sax's Photo sax 01 Jan 2007

ไม่ยากครับ ถ้าตายบ่อยๆเหมือนผมจะชินไปเอง จิงๆนะ ตอนนี้เล่นนอมอลโหมดจบแล้วครับ และตอนนี้เล่นโหมดง่ายครายเครียด กลายเป็นเทพเลยละ

Gussman's Photo Gussman 01 Jan 2007

View Postsax, on Jan 1 2007, 02:07 AM, said:

ไม่ยากครับ ถ้าตายบ่อยๆเหมือนผมจะชินไปเอง

:cry

เมื่อไหร่เราจะชินน้อ ตาย 2-3 เครียด เลิก เปลี่ยนแผ่น :numairu:

xanyz's Photo xanyz 01 Jan 2007

ผมเล่นไปแค่สองฉากเอง เจอหนอนยังฆ่าไม่ได้เลย ขนาด ez นะครับ

Guest_Rasao_* 01 Jan 2007

ยาก จิงๆๆครับ ท่าน แต่ก็ดี มันท้าทาย แรกๆๆมึน เล็งไม่ค่อยเปง
ไปๆๆมาๆๆไม่เล็งแล้ว ได้ช๊อตกันมาสาดอย่างเดียว มัน

Guest_blu-ray_* 03 Jan 2007

เกมนี้ยากจริงครับ กว่าจะผ่านบอสส์ตัวต่อยักษ์เล่นประสาทเสื่อม
แต่เราก้ยังเล่นอย่างหนุกหนานครับ ผมเป็นmน่ะชอบโดนเกมทรมาน... :aha:

T-A-S's Photo T-A-S 03 Jan 2007

:555 บอสแต่ละตัว ผม .. ตายแบบ นับไม่ ถ้วนเลย อย่า Green Eye นี้ เป็นชัวโมงเลย.. ยังนี้ ที่ปลด Lock Worm Hunter ได้ .. (ตอนแรกจะ ถอดใจแล้ว)

ตอนนี้ พึ่งผ่าน mission 8 เอง
Edited by T-A-S, 03 January 2007 - 07:52 PM.