`

Jump to content

มีใคร เปลี่ยนชื่อเป็น eng แล้วช่วยบอกหน่อยเบอร์ไหนชื่ออะไรครับ

2 replies to this topic

#1 jear

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 26 December 2006 - 12:32 AM

รบกวนด้วยครับ จะได้เอาไปเปลี่ยนเอง :eiei

#2 kanuman

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 26 December 2006 - 09:59 AM

มันเยอะนะครับ

ถ้าเอาเบอร์นี่ไปเปิดในFMโลดครับ ค่อนข้างตรงทีเดียว

เทียบอายุ ส่วนสูง เชื้อชาติได้เลยครับ

ส่วนผมถ้าทีมดังๆก็พอจำได้หมดอ่ะนะ แต่ทีมเล็กๆไม่ไหวมึนเกิน

#3 Albus Dumbledore

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

Posted 26 December 2006 - 03:41 PM

เปิดจาก PES6 ก็ได้นะครับ

ใครมี notebook น่ะ ติด pes6 แล้วมานั่งเปิดไป เปลี่ยนชื่อเทียบกันไปพร้อมกันได้เลยครับ ผมก็ทำอยู่ ตรงกันเป๊ะ ๆ ครับ เทียบอายุ ส่วนสูง และค่าพลัง เหมือนกันเลยครับ