`
←  WINNING ELEVEN & FIFA
Logo
»

มีใคร เปลี่ยนชื่อเป็น eng แล้วช่วยบอกหน่อย...

jear's Photo jear 26 Dec 2006

รบกวนด้วยครับ จะได้เอาไปเปลี่ยนเอง :eiei

kanuman's Photo kanuman 26 Dec 2006

มันเยอะนะครับ

ถ้าเอาเบอร์นี่ไปเปิดในFMโลดครับ ค่อนข้างตรงทีเดียว

เทียบอายุ ส่วนสูง เชื้อชาติได้เลยครับ

ส่วนผมถ้าทีมดังๆก็พอจำได้หมดอ่ะนะ แต่ทีมเล็กๆไม่ไหวมึนเกิน

Albus Dumbledore's Photo Albus Dumbledore 26 Dec 2006

เปิดจาก PES6 ก็ได้นะครับ

ใครมี notebook น่ะ ติด pes6 แล้วมานั่งเปิดไป เปลี่ยนชื่อเทียบกันไปพร้อมกันได้เลยครับ ผมก็ทำอยู่ ตรงกันเป๊ะ ๆ ครับ เทียบอายุ ส่วนสูง และค่าพลัง เหมือนกันเลยครับ