`

Jump to content

MH3 մ

41 replies to this topic

#41 krt

ѡ鹤

• Royal Executive Members

Posted 22 April 2010 - 01:06 PM

QUOTE(Indyhell @ Apr 22 2010, 12:56 PM) <{POST_SNAPBACK}>
นี่มัน มีระบบ ธาตุด้วยเหรอ เนี่ย

วุ่นวายดีแท้

แต่ก็จะพยายามเล่นให้เข้าใจไวๆๆ

ต้องศึกาาอีกเยอะ

ไม่ยุ่้งยากหรอกครับ มันสนุกตรงได้คิดหาวิธี การล่า ต่างๆ น่ะครับ ตัวไหนยากจัดก็ดู youtube เอา

อย่างของผมนี่เล่น สายปืน มันยิงเบา ถ้าไปล่า (online) คนเดียวนี่ ขน ของไปเยอะมากๆ กระสุน หลายๆแบบ ถังระบิด ถังเปล่า กับดัก แมลง ยา ของกิน

เรื่อง skill ชุดเกราะลองอ่านที่นี่ดูครับ ของ psp แต่ใช้ได้เหมือนกัน เวปคนไทยครับ

http://monhun.exteen.com/20090416/entry

#42 kero

¹

• Freshy

Posted 22 April 2010 - 05:35 PM

QUOTE(Indyhell @ Apr 22 2010, 12:25 PM) <{POST_SNAPBACK}>
1ดาวครับ

น่าจะใช่ตัวหน้าปก มันปล่อยไฟฟ้า (มั้ง) ได้

Quest หาครีบมอนมั้งครับ Monster Guts เหลืองๆอ่ะ มันจะมี ราเกียครูซมาโชว์ตัว ตอนนี้ให้หนีมันครับ ไม่ต้องไปสู้ ตายเปล่า ไปตีไอ้ตัวลอยๆไปลอยมาคอยาวๆแถวนั้นแล้วแล่เอา ครีบไปส่งก็ผ่านละ