`

Jump to content

โปรดอย่ารำคาญครับ

5 replies to this topic

#1 joedadude

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 23 December 2006 - 08:56 PM

คือว่าวันอังคารนี้จะไปสอย XBOX 360 ให่้หลานสักหน่อย เนื่องในวัน X'mas

รบกวนช่วยเลือกร้านให้หน่อย ระหว่าง ร้าน เวลา หรือ ใบเมเปิ้ล

Lot ไหนที่ไม่มีปัญหา ไฟแดง ตรับ

ช่วยแนะนำด้วยตรับ

Thanks a lot ตรับ

#2 widescreen

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 24 December 2006 - 09:06 AM

View Postjoedadude, on Dec 23 2006, 08:56 PM, said:

คือว่าวันอังคารนี้จะไปสอย XBOX 360 ให่้หลานสักหน่อย เนื่องในวัน X'mas

รบกวนช่วยเลือกร้านให้หน่อย ระหว่าง ร้าน เวลา หรือ ใบเมเปิ้ล

Lot ไหนที่ไม่มีปัญหา ไฟแดง ตรับ

ช่วยแนะนำด้วยตรับ
Thanks a lot ตรับ

ซือร้านคุณ d ในเว็บนี้ดีกว่าครับ แล้วซื้อประกันแดงอีก 6 เดือนด้วยครับ มั่นใจสุดๆ(แต่เครื่องผมซื้อที่ ใบเมเปิ้ล ประกัน 3 เดือนเองอ่า :555 )

#3 Me_Va

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 24 December 2006 - 09:16 AM

View Postwidescreen, on Dec 24 2006, 09:06 AM, said:

ซือร้านคุณ d ในเว็บนี้ดีกว่าครับ แล้วซื้อประกันแดงอีก 6 เดือนด้วยครับ มั่นใจสุดๆ(แต่เครื่องผมซื้อที่ ใบเมเปิ้ล ประกัน 3 เดือนเองอ่า :555 )
maple ประกัน 3 เดือน แต่ไม่จำกัดเครื่องและอาจได้เงินคืนซึ่งสามารถนำมาต่อประกันได้อีก
ส่วน 6 เดือน เปลี่ยนได้รอบเดียวซึ่งตรงนี้ถ้าเสียที่เดือนที่ 1 หรือ 2 คงไม่ค่อยคุ้มอ่ะครับ
แต่ของคุณ d เห็นหลายท่านบอกว่ามีการลองเครื่องมาก่อนที่จะขาย :explain
สุดท้ายก็ลองตัดสินใจดูครับ ซื้อได้ทุกร้าน

#4 Beejung

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 25 December 2006 - 08:51 AM

จริง ๆ แดง ไม่ แดง แล้วแต่ดวงครับ หาร้านที่บริการหลังขาย ดีที่สุด ถ้ามันจะแพงกว่านิดหน่อยก็ไม่เป็นไรครับ

#5 gsamurai

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 26 December 2006 - 03:41 PM

ไหง กระทู้มาอยู่ในห้อง Viva หว่า :blur :blur :blur

#6 supernamax

SUPERNAMAX

• High Royal Executive Members

Posted 01 February 2007 - 07:57 PM

ร้าน maple บริการดีครับ ให้ความ รู้ ดี