`
←  Viva Pinata
Logo
»

โปรดอย่ารำคาญครับ

joedadude's Photo joedadude 23 Dec 2006

คือว่าวันอังคารนี้จะไปสอย XBOX 360 ให่้หลานสักหน่อย เนื่องในวัน X'mas

รบกวนช่วยเลือกร้านให้หน่อย ระหว่าง ร้าน เวลา หรือ ใบเมเปิ้ล

Lot ไหนที่ไม่มีปัญหา ไฟแดง ตรับ

ช่วยแนะนำด้วยตรับ

Thanks a lot ตรับ

widescreen's Photo widescreen 24 Dec 2006

View Postjoedadude, on Dec 23 2006, 08:56 PM, said:

คือว่าวันอังคารนี้จะไปสอย XBOX 360 ให่้หลานสักหน่อย เนื่องในวัน X'mas

รบกวนช่วยเลือกร้านให้หน่อย ระหว่าง ร้าน เวลา หรือ ใบเมเปิ้ล

Lot ไหนที่ไม่มีปัญหา ไฟแดง ตรับ

ช่วยแนะนำด้วยตรับ
Thanks a lot ตรับ

ซือร้านคุณ d ในเว็บนี้ดีกว่าครับ แล้วซื้อประกันแดงอีก 6 เดือนด้วยครับ มั่นใจสุดๆ(แต่เครื่องผมซื้อที่ ใบเมเปิ้ล ประกัน 3 เดือนเองอ่า :555 )

Me_Va's Photo Me_Va 24 Dec 2006

View Postwidescreen, on Dec 24 2006, 09:06 AM, said:

ซือร้านคุณ d ในเว็บนี้ดีกว่าครับ แล้วซื้อประกันแดงอีก 6 เดือนด้วยครับ มั่นใจสุดๆ(แต่เครื่องผมซื้อที่ ใบเมเปิ้ล ประกัน 3 เดือนเองอ่า :555 )
maple ประกัน 3 เดือน แต่ไม่จำกัดเครื่องและอาจได้เงินคืนซึ่งสามารถนำมาต่อประกันได้อีก
ส่วน 6 เดือน เปลี่ยนได้รอบเดียวซึ่งตรงนี้ถ้าเสียที่เดือนที่ 1 หรือ 2 คงไม่ค่อยคุ้มอ่ะครับ
แต่ของคุณ d เห็นหลายท่านบอกว่ามีการลองเครื่องมาก่อนที่จะขาย :explain
สุดท้ายก็ลองตัดสินใจดูครับ ซื้อได้ทุกร้าน

Beejung's Photo Beejung 25 Dec 2006

จริง ๆ แดง ไม่ แดง แล้วแต่ดวงครับ หาร้านที่บริการหลังขาย ดีที่สุด ถ้ามันจะแพงกว่านิดหน่อยก็ไม่เป็นไรครับ

gsamurai's Photo gsamurai 26 Dec 2006

ไหง กระทู้มาอยู่ในห้อง Viva หว่า :blur :blur :blur

supernamax's Photo supernamax 01 Feb 2007

ร้าน maple บริการดีครับ ให้ความ รู้ ดี