`

Jump to content

ͺ ǡѺ CODE ׹ AKS-74U Ҩҡ LE ͧ BC2 Ѻ

5 replies to this topic

#1 BeeR0

ѡ§

• High Members

Posted 07 March 2010 - 09:29 PM

อยากทราบว่าใส่ยังไงหรอครับ พอใส่ CODE VIP เสร็จ ก้ใส่อะไรไม่ได้อีก yoyo_63.gif
เข้าไปใน store มันบอกยังไม่มีอะไร yoyo_33.gif

ใครที่เคยใส่ รบกวนบอกหน่อยนะครับ yoyo_04.gif

#2 pphurin

ѡͩѧ

• High Members
  • Interests:I LOVE PS3 AND HOT CHICKS>>>>>>>

Posted 08 March 2010 - 10:37 AM

QUOTE(BeeR0 @ Mar 7 2010, 09:29 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากทราบว่าใส่ยังไงหรอครับ พอใส่ CODE VIP เสร็จ ก้ใส่อะไรไม่ได้อีก yoyo_63.gif
เข้าไปใน store มันบอกยังไม่มีอะไร yoyo_33.gif

ใครที่เคยใส่ รบกวนบอกหน่อยนะครับ yoyo_04.gif

ไม่น่าได้คับ ผมก็LTD เหมือนกันปืนที่ได้จากแผ่นนี้คือ 1. THOMPSON 2. ww2 PISTOL 3. ปืนจับสันยานกะรถถังและเครื่องบิน ส่วนAK74u คือเมื่อเรายิงได้เยอะๆถึงpointแล้วจะปลดร๊อคเองคับ ตามที่คิดนะ

#3 tape52

ѡ

• Royal Executive Members

Posted 08 March 2010 - 11:02 AM

อันนี้ผมก็อยากรู้เหมือนกันครับ

ผมถามคุณ BeeR0 หน่อยครับ

ที่ใส่โค้ดVIP ใส่ตรงไหนเหรอครับ ใช้ใส่โค้ดตอนเข้าไปดูอาวุธ ในโหมดออนไลน์ครั้งแรกหรือเปล่าครับ

อันนี้อยากรู้มาก

Store ใน BF2 เห็นว่าServer ของPS3 มีปัญหานะครับ
ผมก็เลยสงสัยว่าจะแถมโค้ดมาทำด้อย อะไรในเมื่อมีโค้ดแต่ใช้ไม่ได้ -_-"

ปล.ผมก็ใส่โค้ดปืนไม่ได้เหมือนกันครับ เซ็ง..............-_-"

#4 Daz

ѡ

• High Royal Executive Members

Posted 08 March 2010 - 12:17 PM

ถ้าCode VIP ที่เป็นแผ่นกระดาษแผ่นธรรมดาก็มีนี่ครับ แต่ว่าไปผมก็ไม่รู้ว่ามันเอาไว้ทำอะไรเหมือนกัน ของPS3นะครับ

#5 nastydog

ѡͩҨ

• Executive Members

Posted 08 March 2010 - 12:21 PM

ถ้าใส่โค้ดตอนเข้าเล่นครั้งแรก

พอเล่นไปเรื่อยๆ ก็จะได้ครับ AKS-74U ปลดตามขั้นไป

ปล.เล่นมาปืนนี้ด๊สุดล่ะ ของช่าง

#6 slowbeat

ѡ鹤

• Royal Executive Members

Posted 27 March 2010 - 08:28 AM

ใส่ code ได้นะครับ หลังจากที่เราใส่ VIP code เสร็จแ้ล้วให้เข้าไปหน้า Store แล้วกด สามเหลืี่ยมมั้ง มันจะมีมีหน้าให้ใส่ code ได้อีก สามารถปลด AKS ได้ตั้งแต่ต้นเกมเลย