`
←  Call of Duty & Battlefield
Logo
»

ͺ ǡѺ CODE ׹ AKS-74U ...

BeeR0's Photo BeeR0 07 Mar 2010

อยากทราบว่าใส่ยังไงหรอครับ พอใส่ CODE VIP เสร็จ ก้ใส่อะไรไม่ได้อีก yoyo_63.gif
เข้าไปใน store มันบอกยังไม่มีอะไร yoyo_33.gif

ใครที่เคยใส่ รบกวนบอกหน่อยนะครับ yoyo_04.gif

pphurin's Photo pphurin 08 Mar 2010

QUOTE(BeeR0 @ Mar 7 2010, 09:29 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากทราบว่าใส่ยังไงหรอครับ พอใส่ CODE VIP เสร็จ ก้ใส่อะไรไม่ได้อีก yoyo_63.gif
เข้าไปใน store มันบอกยังไม่มีอะไร yoyo_33.gif

ใครที่เคยใส่ รบกวนบอกหน่อยนะครับ yoyo_04.gif

ไม่น่าได้คับ ผมก็LTD เหมือนกันปืนที่ได้จากแผ่นนี้คือ 1. THOMPSON 2. ww2 PISTOL 3. ปืนจับสันยานกะรถถังและเครื่องบิน ส่วนAK74u คือเมื่อเรายิงได้เยอะๆถึงpointแล้วจะปลดร๊อคเองคับ ตามที่คิดนะ

tape52's Photo tape52 08 Mar 2010

อันนี้ผมก็อยากรู้เหมือนกันครับ

ผมถามคุณ BeeR0 หน่อยครับ

ที่ใส่โค้ดVIP ใส่ตรงไหนเหรอครับ ใช้ใส่โค้ดตอนเข้าไปดูอาวุธ ในโหมดออนไลน์ครั้งแรกหรือเปล่าครับ

อันนี้อยากรู้มาก

Store ใน BF2 เห็นว่าServer ของPS3 มีปัญหานะครับ
ผมก็เลยสงสัยว่าจะแถมโค้ดมาทำด้อย อะไรในเมื่อมีโค้ดแต่ใช้ไม่ได้ -_-"

ปล.ผมก็ใส่โค้ดปืนไม่ได้เหมือนกันครับ เซ็ง..............-_-"

Daz's Photo Daz 08 Mar 2010

ถ้าCode VIP ที่เป็นแผ่นกระดาษแผ่นธรรมดาก็มีนี่ครับ แต่ว่าไปผมก็ไม่รู้ว่ามันเอาไว้ทำอะไรเหมือนกัน ของPS3นะครับ

nastydog's Photo nastydog 08 Mar 2010

ถ้าใส่โค้ดตอนเข้าเล่นครั้งแรก

พอเล่นไปเรื่อยๆ ก็จะได้ครับ AKS-74U ปลดตามขั้นไป

ปล.เล่นมาปืนนี้ด๊สุดล่ะ ของช่าง

slowbeat's Photo slowbeat 27 Mar 2010

ใส่ code ได้นะครับ หลังจากที่เราใส่ VIP code เสร็จแ้ล้วให้เข้าไปหน้า Store แล้วกด สามเหลืี่ยมมั้ง มันจะมีมีหน้าให้ใส่ code ได้อีก สามารถปลด AKS ได้ตั้งแต่ต้นเกมเลย