`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

ءѧͧͧ65nnᴧ...

keangcool's Photo keangcool 18 Feb 2010

ผมซื้อเครื่องที่ร้านgame zaap ที่ราม เดือน12-2008เครื่องแดงตอนเดือน2-2009 ส่งเครมประมาณ3-2009
ตอนนี้2-2010ยังไม่ได้เครือ่งเลยครับ โทรไปถามก็บอกว่ายังไม่ได้เดี๋ยวก็บอกว่าส่งไปใหม่อีกรอบเค้าไม่รับเครม
โทรไปวันนี้ก็บอกว่าติดต่อคนส่งไม่ได้เค้าไม่เครมให้ เครื่องไม่ไดใช้งานอย่างถูกวิธี อ้าวผมซื้อเครื่องใหม่ไม่ได้แปลง
แล้วทำไมไม่รับซ่อมหล่ะ ใช้มา2เดือนกว่าก็เสียแล้ว อย่างนี้ร้านต้องรับผิดชอบใช่ใหมครับ เอาเครื่องอะไรมาขายผม
เค้าถึงไม่รับซ่อม ผมใจเย็นมากแล้วนะรอ มาปีนึงต้องออกมาเล่าให้เพื่อนฟังซักหน่อย ยังไงผมบอกทางร้านว่าอีกเดือนจะโทรไป
เดี๋ยวอีกเดือนนึงได้เรื่องว่าไงเดี๋ยวมาให้เล่าฟังใหม่นะครับ

HeRoBoyZx's Photo HeRoBoyZx 18 Feb 2010

แบบ นี้ไม่ถูกครับ มันนานเกินไป เล่นแท้ด้วย ทางร้านต้องรับผิดชอบ

Kamiyu's Photo Kamiyu 18 Feb 2010

เชื่อสิ

เดี๋ยวก็มามุกเดิม

ไปหากระทู้เก่าๆอ่านเอาละกันสำหรับคนที่ไม่ทราบ
Edited by Kamiyu, 18 February 2010 - 01:18 PM.

[[[PEE]]]'s Photo [[[PEE]]] 18 Feb 2010

เครมนาน 1ปี สถิติใหม่ - -

คุณ ดี ไม่เข้าบอร์ดเลยนิ ตั้งแต่มีเรื่องครั้งนู้น

Binoculars's Photo Binoculars 18 Feb 2010

หายเข้ากลีบเมฆไปแร้ว ติดต่ออะไรไม่ไ้ด้เลย ขนาดรู้จักกัน
ไม่รู้ยังทำอยู่ป่าวหรือเปลี่ยนไปทำอย่างอื่นแล้ว แค่จะถามนั่นถามนี่เฉยๆ ด้วยเหมือนกัน
งงที่เขาหายไปไหน m ก็ไม่ออน โทรก็ไม่รับไม่โทรกลับ

อันนี้ไม่ได้มาเติมเชื้อไฟนะคับ แต่แจมข้อมูล อยากรู้เหมือนกันว่าจะติดต่อได้ไง

jazz1st's Photo jazz1st 18 Feb 2010

เอาละจุ้ย เอาละจุ้ย

titti's Photo titti 18 Feb 2010

จัดว่าเป้นร้านในตำนานได้ยังหว่า yoyo_48.gif

xStudio's Photo xStudio 18 Feb 2010

งานเข้าเลย แต่ว่ามันนานไปแล้วนะครับ เป็นปีเลยอะ ว่าแต่ว่าผมก็เคยซื้อเครื่องร้านนี้นี่นา 555+ แต่เครื่องนั้นขายไปแล้วอิอิ

ballxx's Photo ballxx 18 Feb 2010

คุณ ดี นี่ใช่ คนเดียว กับ คุณ เตมูจิน รึป่าวครับ สมัยผมเข้าบอร์ดใหม่ๆ(ประมานปี06-07)ชื่อเสียงก็ดีนิครับตอนนู้นมีท่านนี้แหละที่ขายเครื่องแต่ยังไม่มีหน้าร้าน กับ ร้านเมเปิ้ล คุณเต่า จำได้แค่นั้นแล้วยังงัยต่อครับ

gaget's Photo gaget 18 Feb 2010

เอาใจช่วยครับ เป็นตำนาน(มากๆ)เลย

WwWs's Photo WwWs 18 Feb 2010

สงสัยส่งเครื่องไปโมที่องค์การนาซ่าละมั้ง

ถ้าผมเป็น จขกท. คงขำไม่ออก ขอเครื่องคืนมาฝากร้านเทพ ที่สะพานเหล็กหรือ ดิจิตอลเกทเวย์ ช่วยส่งเคลมดีกว่าครับ

hayabusa's Photo hayabusa 18 Feb 2010

เชื่อครับว่าใจเย็นมากก รอเป็นปี....น่าจะมาโพสท์ในนี้เร็วกว่านี้นะครับ
เห็นเคสที่ผ่านๆมามีปัญหา โพสท์เร็ว กระทุ้งๆ ก็เคลมเร็วเป็นรายๆไป
(ก็ไม่เข้าใจว่าทำไมต้องรอให้มีคนมาโพสท์อะไรก่อนถึงจะดำเนินการให้)
แต่ดีแล้วครับที่มาโพสท์ ไม่งั้นก็จะรู้กันแค่2คน ซึ่งมันไม่แฟร์
-2เดือนแดงแล้ว?
-เบี่ยงเรื่องเคลมมาได้เป็นปีทั้งๆที่เครื่องไม่แปลง?

เอาใจช่วยไม่ให้ต้องรออีกต่อไปครับ yoyo_04.gif

howdoudo's Photo howdoudo 18 Feb 2010

รอได้อึดมาก เป็นผมขอคืนนานแล้ว ไม่ก็ขอเครื่องใหม่จะบวกเพิ่มก็ว่ากันไป

laynos's Photo laynos 18 Feb 2010

2 เดือนแดงนี่ เป็นผมรับไม่ได้เหมือนกัน ไม่อยากคิดว่าเป็นเครื่อง ย้อม... มา yoyo_63.gif

Zeon's Photo Zeon 18 Feb 2010

ผมว่า 1 ปีนี่มันนานเกินไปแล้วนะ ส่งเครมเนี่ย

แล้ว 2 เดือนแดงนี่มันก็ยังไงๆอยู่นะ มันจะแดงเร็วไปหน่อยอะปล่าว

tent's Photo tent 18 Feb 2010

ผมก็ลูกค้าเก่านะ แต่ไม่ได้ไปนานแล้ว

nickname026's Photo nickname026 18 Feb 2010

ผมว่านานไปแล้วหละ แถมเค้าตอบมาแบบวกๆวนๆแบบนี้น่าสงสัยจริงๆ

MonsTerBoy's Photo MonsTerBoy 18 Feb 2010

ใจเย็นสุดๆ เป็นผมอกแตกตายและเนี่ย แต่ งง อย่าง เครื่องไม่ได้ใช้งานอย่างถูกวิธี ซื้อเครื่องแท้ใหม่ และไม่ได้ใช้งานถูกวิธียังไงหว่า

's Photo 18 Feb 2010

ใจเย็นมากครับ รอเครื่องปีนึง รอจนลืมไปเลยหรือป่าวครับเนี้ย เพิ่งนึกได้ เลยมาทวง หวานร้านเค้าเลย

AllianceCross's Photo AllianceCross 18 Feb 2010

เอาใจช่วยครับ ผมว่ามันก็นานเกินไปนะเป็นปีเลย แต่คุณเจ้าของเครื่องก็อดทนรอจริงๆ เลยเน๊อะ