`
←  DGO ANIMANIA CLUB - อนิเม การ์ตูนใหม่ๆในใจคุณ
Logo
»

สรุปว่า "ข้าชื่อโคทาโร่" ภาค L มัน...

จอมคาถา's Photo จอมคาถา 25 Jan 2010

ใครรู้มั่งว่าภาคนี้ออกมาถึงเล่มที่เท่่าไหร่แล้วก็มันจบไปรึยัง จำได้ว่าผมอ่านได้ 2-3 เล่มเองอ่ะ แล้วก็หายไปเลย หรือว่าคนเขียนท่านตายไปแล้วเหมือนคนเขียน ชินจังครับ yoyo_04.gif

AnotherXIII's Photo AnotherXIII 25 Jan 2010

ออกมาแล้วทั้งหมด 8 เล่มครับ หลังจากนั้นผู้เขียนได้หยุดเขียนเนื่องจากป่วย เพียงแต่ว่าหลังจากหายป่ดเขียนไปครับวยแล้วกระแสของเรื่องนี้ไม่ดีเหมือนแต่ก่อนทำให้้ทางผู้เขียนกับสำนักพิมพ์ตกลงว่าจะหยุดเขียนครับ
Edited by AnotherXIII, 25 January 2010 - 04:47 PM.

น้าใจดี's Photo น้าใจดี 25 Jan 2010

น่าเสียดายนะครับ กำลังหนุกเลยภาคนี้

จอมคาถา's Photo จอมคาถา 25 Jan 2010

โห...เรื่องข้าชื่อโคทาโร่ เนี่ยนะคนไม่ค่อยอ่าน ผมว่าเป็นการ์ตูนในตำนานอีกเรื่องเลยนะครับเนี่ย แต่อย่างว่า บางยุคอาจจะรุ่งเรือง แต่พอมาอีกยุคกลับตกต่ำก็ได้เนอะ อืมมมม

The Fool's Photo The Fool 25 Jan 2010

ภาค L มีแต่เรื่องโรคจิต service

AnotherXIII's Photo AnotherXIII 25 Jan 2010

ต้องถือว่าความนิยมตกลงมากเลยครับในปัจจุบัน

Mio and Mayu's Photo Mio and Mayu 25 Jan 2010

ใช้ครับ ตกลงไปเยอะ เจอกระแส การ์ตูน สมัย นี้
ผมจำได้เลยว่า อ่านภาค สุดท้าย ก็ภาค ยูโด หลังจากนั้น ไม่ได้ตาม เลยครับบบ

แต่ผมชอบการวาด นะ วาดได้แจ๋มดี เสียดาย แต่ไม่รู้ ภาค L เป็นไง ไม่ได้ตามเลยย

zw3i's Photo zw3i 26 Jan 2010

ภาค l คือ คือภาคโคท่าโร่หญิง หรือ ก็คือแม่ของโคทาโร่ครับ เมื่อนินจาอเมริกา อยาก ได้ คัมภีร์ ไทเกอร์โรล ของ ตระกูล โคทาโร่ เลยทำทุกวิถีทางให้ได้มาครับ ก็หนุกดีครับแต่ออกแนวซาดิสม์ ๆ ไปหน่อย เป็นการ์ตูนเรื่องเดียวที่ผมมีครบทุกเล่มไงไงก็ไม่ยอมขายทิ้ง ขนาดล่าอสูรกายพิมพ์ครั้งแรกเก็บจนครบผมยังขายทิ้งเลยครับ อาจราย์ผู้วาดท่านนี้ทิ้งช่วงนานไปหน่อยในการวาด เลยทำให้ คนอ่าน เก่าเลิกติดตาม คนอ่านใหม่รับแนวไม่ได้ มันเหมือนเรื่อง bakuman เลยที่โดนตัดจบ แต่ อันนี้เลิกเขียนต่อครับ เป็นการ์ตูนที่ผมเสียดายมาก มาก ที่ไม่พิมพ์ต่อ แต่ เซอวิสเรื่องนี้ มันเร่ิมออกทะเลตั้งกะภาคยูโดแล้วครับ

loof's Photo loof 26 Jan 2010

ภาคนี้เลยเถิดใช้ได้ความสัมพัธ์เเม่ลูกส่อดี ไอ้ตัวเนซซี่เอาไอ้นั่นตบไปตบมา จะมีการ์ตูรเรื่องไหนเล่นกับเนซี่อย่างนี้ได้อีกไหม นอกจากเรื่อง kuyerman เเห่งบอร์ด G

pain6's Photo pain6 26 Jan 2010

Oh!!! i forget it. Nessi!!!!!

haruhi's Photo haruhi 26 Jan 2010

วาดเเต่ตูนมันย้ายค่ายพิมพ์บ้านเราเลยหลุดลิขสิทธิ์

eva's Photo eva 27 Jan 2010

อดอ่านต่อเลย

nonamexp9's Photo nonamexp9 29 Jan 2010

ผมชอบการ์ตูนเรื่องนี้มากอะคับ ทั้งเนื้อเรื่อง สนุก + ฮา ภาพก็สวย โดยเฉพาะภาค L กำลังสนุกเลยละ

tully's Photo tully 04 Feb 2010

ภาค L เราก็ว่าสนุกนะ ... เสียดายๆ
ถ้าตัดฉากเซอร์วิสบ้าบอในเรื่อง เราว่าโคทาโร่เป็นการ์ตูนที่มันส์มากๆ

MoDiFy's Photo MoDiFy 04 Feb 2010

เสียดายเหมือนกัน ฮามากเลยเรื่องนี้

virusman ®'s Photo virusman ® 18 Feb 2010

เธฎเธฒเธ”เน‰เธ„เธฃเธฑเธšเธœเธกเธเน‡เธŠเธญเธšเธ™เธฐเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡เธ™เธตเน‰

rufast's Photo rufast 18 Feb 2010

เธชเธ‡เธชเธฑเธขเธˆเธฐเธซเธฒเน€เธเน‰เธšเธขเธฒเธเนเธฅเน‰เธงเธ™เธฐเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡เธ™เธตเน‰