`

Jump to content

зйXBox360Ẻҡ40() + 40ѹѺشʹXBox360㹴ǧ㨼!!!

24 replies to this topic

#21 Tatasaray

ѡдѺ٧鹷 3

• Royal Executive Members

Posted 11 January 2010 - 09:02 PM

QUOTE (Pattrick00 @ Jan 11 2010, 08:41 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ้ามีเวลาทำต่อเรื่อยๆ นะครับ

ว่าแต่ Alone in the dark นี่ เทียบกับ Silent Hill แล้ว อันไหนสนุกกว่ากันครับ

แสดงว่า ไม่ได้ดูวิดีโอ "40อันดับสุดยอดเกม" สิครับ yoyo_33.gif
กดดูผ่านๆก็ยังดีครับ เพราะจะมีอันดับบอกไว้เลย
หรือ ดูไม่ได้จริงๆ ผมตอบก็ได้ครับว่า พอๆกันครับ..ง่ะ yoyo_63.gif

เวลาทำกระทู้น่ะมีครับ เพราะทำไม่ถึงกับนานมากมายนัก เชื่อไหมทำวิดีโอนานพอๆกับทำกระทู้เลย

แต่ที่ไม่มีเวลา (ตอนนี้นะครับ) คือ เวลาเล่นเกมล่ะครับ ที่เขียนมานี่หมดหัวแล้วนะครับกับเกม XBox360

จะให้ทำกระทู้รวมเกมแบบนี้ได้อีก ต้องครึ่งปีอย่างน้อยเลยล่ะครับ (เอาเวลาไปเล่นเกมก่อน)
-กระทู้แรกที่รวมได้เป็น 100 เกม เพราะผมรวมเกมมาทั้งหมดเลยน่ะครับ ตั้งแต่ได้เครื่องมา เลยได้เยอะ และเห็นว่า เล่นมาพอควร เอามาเล่าพอเป็นกระทู้สนุกๆดีกว่า(เก็บเอาไว้คนเดียว)

#22 PingKo

' ԧ '

• High Royal Executive Members

Posted 11 January 2010 - 09:11 PM

งืม เลิกเล่น สอง ปี เพิ่งถอย อีลิทมา ขอบคุนสำหรับข้อมูล

#23 mum2520

ѡͩҨ

• Executive Members

Posted 11 January 2010 - 09:25 PM

ขอ bookmark ไว้ก่อน
Thank u So much 04a97f13.gif

#24 Pattrick00

ѡ

• Royal Executive Members

Posted 12 January 2010 - 08:30 PM

QUOTE (Tatasaray @ Jan 11 2010, 09:02 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แสดงว่า ไม่ได้ดูวิดีโอ "40อันดับสุดยอดเกม" สิครับ yoyo_33.gif
กดดูผ่านๆก็ยังดีครับ เพราะจะมีอันดับบอกไว้เลย
หรือ ดูไม่ได้จริงๆ ผมตอบก็ได้ครับว่า พอๆกันครับ..ง่ะ yoyo_63.gif

เวลาทำกระทู้น่ะมีครับ เพราะทำไม่ถึงกับนานมากมายนัก เชื่อไหมทำวิดีโอนานพอๆกับทำกระทู้เลย

แต่ที่ไม่มีเวลา (ตอนนี้นะครับ) คือ เวลาเล่นเกมล่ะครับ ที่เขียนมานี่หมดหัวแล้วนะครับกับเกม XBox360

จะให้ทำกระทู้รวมเกมแบบนี้ได้อีก ต้องครึ่งปีอย่างน้อยเลยล่ะครับ (เอาเวลาไปเล่นเกมก่อน)
-กระทู้แรกที่รวมได้เป็น 100 เกม เพราะผมรวมเกมมาทั้งหมดเลยน่ะครับ ตั้งแต่ได้เครื่องมา เลยได้เยอะ และเห็นว่า เล่นมาพอควร เอามาเล่าพอเป็นกระทู้สนุกๆดีกว่า(เก็บเอาไว้คนเดียว)

ครับผม พอดีตอนที่เปิดเข้าไปดูคลิปตอนแรกเนทมันไม่ค่อยดีอ่าครับ โหลดคลิปไม่ค่อยไปเลย

แต่ยังไงก็ขอบคุณนะครับ สำหรับรีวิวดีๆ ทั้งเก่าและใหม่เลย

พอดีไม่ได้เล่น 360 มาเกือบ 2 ปีแล้ว จะซื้อเครื่องใหม่เร็วๆนี้ พลาดเกมดีๆืไปหลายเกมเลยเรา

#25 觻ԫ

ѡдѺ٧鹷 1

• Executive Members

Posted 13 January 2010 - 04:54 PM

แอบลุ้นว่าจะมีหนู Rubi จาก wet มามั้งป่าว ไม่มีแหะ