`

Jump to content

### Naked Home ###

180 replies to this topic

#41 POP THE SUN

дջҹ..ҹ繩ѹԹ¹ŧ

• High Royal Executive Members

Posted 09 January 2010 - 10:24 AM

ห้องน้ำที่บ้านจขกท น่านอนกว่าห้องนอนที่บ้านผมซะอีกนะนั่น yoyo_63.gif
สนใจเด็กจัดสวนทำความสะอาดซักคนไหมเดี๋ยวผมไปทำให้ สนใจก็PM มานะท่าน yoyo_52.gif
บ้านสวยดีครับ ซักวันหนึ่งเราจะโต yoyo_33.gif

#42 classic

ԧѹ͹Źҹ鹷ⴹ!!

• High Royal Executive Members
  • Interests:COD: Modern Warfare series
    Battlefield series

Posted 09 January 2010 - 10:33 AM

ไม่รู้ว่า ลุงป๊อบ จะอวดบ้านใหม่ หรือจะอวดฝีมือการถ่ายรูปด้วยกล้องเทพ กันเนี่ย หุๆ yoyo_64.gif

แหม ไม่ยักรู้ว่า ลุงก็ขี้อวดเหมือนกันนิ อิอิ (ว่าแต่ทำไมไม่ถ่ายรูป ลุงพร้อมแฟนลุงด้วยล่ะ อวดหน่อยสิ อิอิ) yoyo_16.gif

บ้านสวยถูกใจ ของขวัญของผมกับโอ๋เกม ก็ไม่ธรรมดาใช่ไหมล่ะ คงจะถูกใจกับห้องโฮมเทียเตอร์ของลุงแน่นอน yoyo_73.gif

ว่าแต่ที่บอกว่า หมาโง่ๆ น่ะ นั่นมันหมาแฟนลุงไม่ใช่หรอ เอาล่ะ เดี๋ยวผมจะบอกน้องแคทไปว่า ลุงไปว่าน้องชายสุดที่รักของเธอ lol.gif

ขอแสดงความยินดีกับบ้านใหม่ลุงอีกครั้ง เจอกันอีกทีคงงานแต่งลุง แล้วจะไปเม้าส์ต่อหน้าแฟนลุง เรื่องหมาโง่ๆ ที่ลุงพูดถึงนะ lol.gif

ปล. วันไหนว่าง ก็เชิญลุงและกล้องเทพของลุง มาถ่ายรูปบ้านผมบ้าง ผมไม่มีกล้องเทพหรอก วันถ่ายรูปงานแต่งของลุงขายไก่ ก็ยืมกล้องของน้องชายผมมา ผมเองมีแต่กล้องคอมแพคกากๆ หุๆ ไว้เจอห้องโฮมเทียเตอร์ผม ลุงอาจจะถ่ายรูปไม่หยุด อิอิ

#43 RONAN321

ҡҷ蹤Ҵѧ...¤

Posted 09 January 2010 - 10:42 AM

เจ๊เค้าด่ามันทุกวันแหละลุง...เมื่อวานได้ลูกหมาตัวใหม่มา(จะเอาไปให้คนอื่น) ไอ้เตเต้(ชื่อหมา) กลายเป็นหมาหัวเน่าไปในทันที555+

ไว้ช่วยเชิญไปดูบ้านใหม่หน่อยนะ...อยากเห็นห้องHT ลุงอ่ะ ได้ยินกิติศัพท์มานาน...เดี๋ยวช่วยถ่ายรูปมาลงบอร์ดให้ yoyo_16.gif

#44 XParm

ѡ¹鹷 1

• Royal Executive Members

Posted 09 January 2010 - 10:44 AM

แหล่มสุดยิดเลยลุงป๋อป ไม่รู้ชาตินี้จะมีโอกาสได้อยู่แบบนี้กับเค้ารึป่าว T_T

#45 huntersai

ѡ¨෾

Posted 09 January 2010 - 11:02 AM

บ้านจะยิ่งสวยมากยิ่งขึ้น ถ้าเราจัดตกแต่งายในได้อย่างหรูหรา และสวยงาม เหมือนกับห้องคอนโด หรือ โรงแรมนะแหละครับ ห้องสี่เหลี่ยมเล็ก ๆ ถ้าเราจัดวางอย่างดี ใช้วัสดุอย่างดี ออกแบบอย่างสวยงาม ก็สุดยอดละครับ

ตกแต่งได้สวยงามมากเลยนะครับเนี่ย บางคนมีบ้านหลังใหญ่กว่านี้ หรือ สวยกว่านี้ (ายนอกบ้านนะครับ) ยังตกแต่งให้ข้างในบ้านสวยเท่านี้ยังไม่ได้เลยนะครับเนี่ย สุดยอดจริง ๆ ครับ yoyo_67.gif

#46 tonoboon

¹

• Interests:Gadgets
    Home theater
    Watches

Posted 09 January 2010 - 11:29 AM

บ้านแบบนี้รวมตกแต่ง ราคาเริ่มต้นที่เลข 7 ถูกไหมครับพี่ Ronan321(พี่ไหมหว่า ผม 29)

#47 Xpert

¹

Posted 09 January 2010 - 11:32 AM

Beauty and Elegance.

สุดยอดมากมายครับ yoyo_52.gif

#48 MoDiFy

Old SuanKuLarB 122

Posted 09 January 2010 - 11:33 AM

ทำยังไงผมถึงจะได้บ้านแบบนี้ใน กทม อ่ะครับ - -*

แพงหูดับแน่ๆเลย

#49 kennkung

ѡͩѧ

• High Members

Posted 09 January 2010 - 11:42 AM

บ้านสวยมากครับ ^_^
ขอให้มีความสุขมากๆครับผม yoyo_56.gif

#50 Archangel

ѡдѺ٧鹷 3

• Interests:Game Cartoon Movie NewTechnology

Posted 09 January 2010 - 11:55 AM

ขอแสดงความยินดีกับบ้านหลังใหม่ด้วยนะครับ บ้านสวยงามมากครับ
การลงออกแบบกับการตกแต่งายในดูลงตัวทุกอย่างครับ สวยงามมาก
ยิ่งประตูเข้าห้องดูหนังที่เป็นกระจกออกสีชาดำ ทำออกได้สวยมากๆ เลยครับ

ราคาบ้านรวมค่าตกแต่งไม่น่าจะต่ำกว่า 20M แน่ๆ ขอให้มีความสุขกับบ้านใหม่นะครับ

#51 sthunder

ѡдѺ٧鹷 2

• Executive Members

Posted 09 January 2010 - 11:56 AM

บ้านลุงใกล้บ้านผมมากมาย บ้านใหม่ผมอยุ่ casaville ราชพฤกษ์อ่า ลุง yoyo_81.gif

ว่างๆผมไปดูบ้านลุงได้ป่ะ บ้านผมยังไม่ได้ตกแต่งภายในไรเลยอ่ะ

Edited by sthunder, 09 January 2010 - 12:01 PM.

#52 Blue Atom

"If you get one shot, make it real."

Posted 09 January 2010 - 12:02 PM

วาสนาใดๆใครเล่า จะเท่ากัน...
ชอบบ้านท่านมากครับ หลงคิดว่ากำลังอ่านหนังสือ บ้านและสวนเสียอีก 55
ลำพังแค่ค่าไฟประจำเดือน เงินเดือนผมทั้งเดือนคงไม่มีปัญญาจ่าย yoyo_33.gif

#53 BobbY_MugeN

¹

Posted 09 January 2010 - 12:16 PM

บ้านสวยเว่อร์มากๆครับ modern warfare จริงๆ อิอิ คุณ ronan .... ถ้าบ้านเล็กไปสนใจจะซื้อคอนโด บอกผมได้นะครับ: http://www.dvdgameonline.com/forums/index....howtopic=197336 (ขอขายของ)

#54 boss13

ѡͩҨ

Posted 09 January 2010 - 12:21 PM

สวย มากครับ

#55 karasu

[TGRN]Phantasy Post

Posted 09 January 2010 - 12:34 PM

ยินดีด้วยครับ ^^

บ้านสวยมากมายน่าไปเยี่ยมเป็นอย่างมาก ^^

ผมพึ่งกลับจากไปพักตากอากาศเหมือนกัน ก็แอบคิดว่า วันดีคืนดีไปใช้ชีวิตหรูๆปีละครั้งก็น่าจะดีแฮะ เจอแบบนี้ ก็ชักอยากจะมีบ้านสวยๆเหมือนกันแฮะ LOL

แต่แบบนี้จะมีใครกล้าโชว์ต่อมั้ยเนี่ยะ หุหุหุ

ไม่มีของขวัญอะไรให้ เอาาพที่ผมไปเห็นมาให้ดูละกัน ^^

รูปใหญ่ๆเผื่อใครชอบ ^^

http://www.ziddu.com/download/8078250/DSC00207.JPG.html

http://www.ziddu.com/download/8078251/DSC00206.JPG.html

ไงก็ยินดีล่วงหน้ากับชีวิตคู่ต่อด้วยนะครับ ^^

#56 Nanohawk

ҡ繤աҹ....

• Interests:Games, CGI, VFX, Music

Posted 09 January 2010 - 12:54 PM

เห็นแล้วชอบเลยอ่ะ

#57 undkodlor

ѡдѺ٧鹷 3

Posted 09 January 2010 - 12:56 PM

บ้านสวยมากครับ อยู่แถวราชพฤกษ์นั่นเองจากที่ดูแล้วบ้านรวมตกแต่งและอยู่ถนนเส้นนี้ราคาน่าจะ 10m กว่าๆแน่นอน เห็นแล้วผมเองอยากมีบ้านเป็นของตัวเองบ้าง แต่ยังไม่มีปัญญาง่ะ ขอบคุณที่นำบ้านสวยๆห้องสวยๆมาให้ชมกันครับ

#58 luzifer

١ش love ͧࡵ

Posted 09 January 2010 - 01:29 PM

สวยงามมากคับ น่าอิจฉาจัง เห็นแล้วอยากได้บ้าง

เปรียบเทียบกับห้องนอนผมแล้วเฮ้อ....อย่างกะสถานที่ลึกลับ 4519626a.gif

#59 kong_mugen

ѡͩҨ

Posted 09 January 2010 - 01:38 PM

บ้านน่าอยู่มากครับ

#60 RONAN321

ҡҷ蹤Ҵѧ...¤

Posted 09 January 2010 - 01:39 PM

QUOTE (sthunder @ Jan 9 2010, 11:56 AM) <{POST_SNAPBACK}>
บ้านลุงใกล้บ้านผมมากมาย บ้านใหม่ผมอยุ่ casaville ราชพฤกษ์อ่า ลุง yoyo_81.gif

ว่างๆผมไปดูบ้านลุงได้ป่ะ บ้านผมยังไม่ได้ตกแต่งายในไรเลยอ่ะ

บ้านใกล้ๆกันเลย...ไว้แวะมาเที่ยวบ้านนะคับวัดคุง yoyo_56.gif