`
←  RPG Corner
Logo
»

´¤Ѻ ⴹѹ FFXIII Zone 2 :...

Nero's's Photo Nero's 20 Dec 2009

QUOTE (grasfersia @ Dec 20 2009, 11:54 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ѧ⫹ 2 件ͧ͹ⴹѹẺ ѧ䧡СѹѺ

ѺҺѺҹ ҷԵ ͹ еͧ͹Ѻ

kenghot's Photo kenghot 20 Dec 2009

繤 280 ͧ仫ѹǤѺ
ʴ繶֧ÿѹҧ蹪Ѵ

ҹѹ๻ 觶֧˴Ҵ

Nero's's Photo Nero's 20 Dec 2009

QUOTE (kenghot @ Dec 20 2009, 01:24 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เห็นค่าส่ง 280 ก็ไม่ต้องไปซื้อมันแล้วครับ
แสดงให้เห็นถึงการฟันอย่างเด่นชัด

ร้านมันอยู่เนปาล หรือไปไง ค่าส่งถึงไดโหดขนาดนั้น

55+ รู้ทั้งรู้ว่ามันฟัน แต่บางครั้งก็ต้องยอมจ่ายครับ ถ้าเทียบกับว่าเราต้องนั่งรถเข้า กทม. ไปซื้อเอง เรื่องค่าส่งเห็นเขาบอกว่า "ให้ ๆ คนที่เขาไปส่งของที่ไปรษณีย์ไปเถอะ ปณ. มันอยู่ไกล (ค่าน้ำมันว่างั้น)"

ไม่เป็นไรหรอกครับ ป้าเขาได้กำไรจากการขายแต่ครั้งละ (10 บาท) เอง หุ หุ หุ
Edited by Nero's, 20 December 2009 - 03:50 PM.

*****§ҹ׺˹ҤѺ 14.20 . 20/12/2009

- - - - - س 㹺 DGO ءҧ¤Ѻ ͺس س ҡ 觵͹س ѧҹس ͧ Ѻ

ͺسҡѺس

Ka-ToA's Photo Ka-ToA 22 Dec 2009

คุยกะป้าแกทีไร แกบอกกำไร10บาท ทู๊กทีเลย 555

ผมขอแนะนำร้านพี่น้องครับ ในหน้าopm เว็บเราเนี่ยครับ

ชื่อ ttcoupe ใกล้ไกล ems แป๊บเดียวได้

tully's Photo tully 22 Dec 2009

ร้านเกมฟรีก ว่าแพงแล้ว ก็ยังขายถูกกว่า ร้านป้าฮารุ อีกนะ
ถามมาเมื่อวันอาทิตย์ z3 ขาย 3200 , ส่วน z2 ขาย 3800

Nero's's Photo Nero's 26 Dec 2009

ตอนนี้ไม่ได้เข้ามาในนี้เลยครับ เงียบ ๆ หายไป คิ คิ คิ

ได้ความช่วยเหลือจากคุณโจ้ครับที่เป็นธุระจัดการให้ผม ทำให้ผมได้เล่นก่อนปีใหม่ (ดีใจมาก ๆ) สรุปแล้วได้แผ่น Zone 2 จากร้านคุณ บ๊อง ในราคาจอง 3,300 บาท

ตอนนี้เห็นผมเงียบ ๆ ก็สุ่มนั่งเล่นอยู่แหละครับ อิ อิ

ขอบคุณนะครับคุณ โจ้ ขอบคุณจากใจจริงครับ

chevalier's Photo chevalier 01 Jan 2010

เข้ามาบอกให้นะครับ ว่าแผ่น zone 2 ราคาจริงๆคือ 2800-2900 บาทครับ ราคานี้ ที่ไต้หวันขายอยู่
zone 3 จะอยู่ที่ 2600 บาทครับ หากใครสนใจลองสอบถามดูได้ครับ มือหนึ่งนะครับ
คนพวกนี้เอามาขาย อัพราคา แย่จริงๆ

Nero's's Photo Nero's 03 Jan 2010

QUOTE (chevalier @ Jan 1 2010, 12:21 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เข้ามาบอกให้นะครับ ว่าแผ่น zone 2 ราคาจริงๆคือ 2800-2900 บาทครับ ราคานี้ ที่ไต้หวันขายอยู่
zone 3 จะอยู่ที่ 2600 บาทครับ หากใครสนใจลองสอบถามดูได้ครับ มือหนึ่งนะครับ
คนพวกนี้เอามาขาย อัพราคา แย่จริงๆ

ขอบคุณที่เข้ามาบอกข้อมูลครับผม

ได้คุณ โจ้ ในบอร์ดเรา ช่วยเหลือครับ ผมถึงได้เล่นก่อนปีใหม่ ขอบคุณเขามากจริง ๆ ครับ

ส่วนร้านประจำผมลบเบอร์ฯ และที่อยู่แล้วครับ ช่วงที่ซื้อร้านนี้เพราะผมจนมุมจริง ๆ ไม่รู้จะพึ่งพาอาศัยใคร ก็เลยต้องยอมจ่าย (หลายเกม หลายแผ่นมาก) คำสุดท้ายที่คุยโทรศัพท์กับร้านนี้คือ เขาบอกอย่างไม่ใยดีว่า "ถ้าสั่งร้านไหนได้สั่งไปเลย" แล้วก็วางสายไป

ตอนคุยมีบอกว่าไม่อยากขายเลย 4,200 (ค่าส่งต่างหาก 280 บาท) เห็นเป็นขาประจำ แต่ยังไงก็จะขายราคานี้ว่างั้น ทั้ง ๆ ที่ตอนผมโทรไปคุย ผมได้ไปสืบราคาทุกโซน ทุกร้าน ทุกที่แล้ว *สาเหตุที่ต้องสั่งร้านนี้อยู่ในข้างต้น (ถ้าได้อ่าน)

แต่ก็ช่างมันเถอะครับ เรื่องผ่านมาแล้ว ท่าน ๆ ที่อ่านก็จำร้านนี้ไว้นะครับ เอาเปรียบคนเป็นที่ 1 อย่าได้ไปย่างกายใกล้ ๆ ร้านนี้นะครับ ความเป็นมนุษย์ของเราจะลดลงทันทีถ้าเข้าร้านนี้

*สาเหตุที่ร้านนี้มีของแรร์เยอะ เพราะ มันขายแพงทุกอย่างตั้งแต่แรก เลยไม่มีคนซื้อ สะสม หมักดองไว้นาน เลยกลายเป็นของแรร์ ขายให้คนซื่อ ๆ ครับ

** ป้าได้กำไรครั้งละ 10 บาท ไม่จริงนะ ผมบวกลบแล้ว ฟันทีละ 1,000 ครับ

จบข่าว...

pulohid's Photo pulohid 08 Jan 2010

แวะเข้ามาดู