`

Jump to content

ว่าด้วยการ Focus cancel

• You cannot reply to this topic
40 replies to this topic

#21 KaNom

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 13 November 2009 - 04:12 PM

ชุนหลี ที่เล่นเก่งมีคุณ ยัททาโร่หละ ครับลองไปเล่นกะเค้าดูครับ

#22 Yentafo

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 13 November 2009 - 04:57 PM

รอชมวิดีโอ Abelของคุณอุ๋ยเช่นกันครับ ตัวนี้ผมก็ชอบนะ

...ชุนลี นี่ผมเคยเจอคุณNTTTTTT ไม่รู้ว่าลเนที่นี่หรือเปล่า เก่งเลยทีเดียว

#23 KaNom

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 13 November 2009 - 07:06 PM

Abelคุณอุ๋ย อย่างโหดครับ

#24 nismo_silvia

God bless me !

• Royal Executive Members

Posted 13 November 2009 - 09:15 PM

QUOTE (Yentafo @ Nov 13 2009, 04:57 PM) <{POST_SNAPBACK}>
รอชมวิดีโอ Abelของคุณอุ๋ยเช่นกันครับ ตัวนี้ผมก็ชอบนะ

...ชุนลี นี่ผมเคยเจอคุณNTTTTTT ไม่รู้ว่าลเนที่นี่หรือเปล่า เก่งเลยทีเดียว

เคยเจอเหมือนกัน น้องเล่นใช้ vega(cop) เจอชุนหลี เก่ง yoyo_52.gif

#25 Mio and Mayu

ซามูไร พ่อลูกอ่อน โทร 0863341537

Posted 15 November 2009 - 12:08 PM

ขอบคุณ คุณ Kanom Sama มากนะครับที่ช่วยสอน Combo

เดียวขอไปฝึกก่อนนะครับ แล้วมาเล่นกันใหม่ สนุกมากครับ

#26 Auy

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 15 November 2009 - 05:14 PM

NTTTTTTT ชื่อ คุณนัทครับ

เล่นสตรีท อยู่ PC ครับ เค้าชอบเล่นตัวหลังค้างครับ แต่ผมว่าเค้าเล่นนักมวย เก่งกว่าชุนหลีนะคับ

เออ..... อาจเป็นเพราะผมเจอ นังหมวยโหด ชุนหลีของคุณ TONBO X มาตลอด (เล่นด้วยกันมาครึ่งปี ไม่เคยชนะเลย - - หมดปัญญาละ)

เวลาไปเจอคนอื่นเล่น ชุนหลี สบายๆ เลย ไม่น่ากลัวๆๆ d16c4689.gif

#27 คนที่บังเอิญผ่านมา

ผ่านมานานแล้ว

Posted 15 November 2009 - 08:23 PM

QUOTE (KaNom @ Nov 9 2009, 07:10 PM) <{POST_SNAPBACK}>
Ryu

เตะกลาง ปล่อยพลัง cancel เตะกลาง ปล่อยพลัง cancel เตะกลาง ปล่อยพลัง [ทำได้3ครั้ง] หรือครั้งสุดท้ายใช้เป็น โชก็ได้แล้วแต่ระยะ

เพิ่งโดนสดๆร้อนๆ
เล่นเอางงจริงๆครับสำหรับ FC ทั้งหลาย วันนี้โดนไปหลายดอกเลย
สำหรับผมที่เล่นเป็นแต่แซนกีฟตัวเดียว FC นี่ไม่ค่อยจะจำเป็นเลยมั้ง

ป.ล. คุณ auy นี่อ่านว่า อุ้ย หรือ อุ๋ย เหรอครับ? ชักเรียกไม่ถูก - -*

#28 KaNom

เซียนเกม

Posted 15 November 2009 - 09:40 PM

คุณ แสงไว้มาเล่นกันอีกครับ ตื่นมายังไม่ได้แปรลงฟันเลย กดเกมก่อนเลย - -

โดนใครมาหละครับ เดี่ยวนี้คนเก่งเยอะ

#29 TONBO

Quit.

Posted 16 November 2009 - 02:21 PM

QUOTE (Auy @ Nov 15 2009, 05:14 PM) <{POST_SNAPBACK}>
NTTTTTTT ชื่อ คุณนัทครับ

เล่นสตรีท อยู่ PC ครับ เค้าชอบเล่นตัวหลังค้างครับ แต่ผมว่าเค้าเล่นนักมวย เก่งกว่าชุนหลีนะคับ

เออ..... อาจเป็นเพราะผมเจอ นังหมวยโหด ชุนหลีของคุณ TONBO X มาตลอด (เล่นด้วยกันมาครึ่งปี ไม่เคยชนะเลย - - หมดปัญญาละ)

เวลาไปเจอคนอื่นเล่น ชุนหลี สบายๆ เลย ไม่น่ากลัวๆๆ d16c4689.gif

ลุงรีบจัดคอมฯให้ผมเร็วหน่อยก็ดีนะ เบื่อจะแย่แล้ว

#30 Mio and Mayu

ซามูไร พ่อลูกอ่อน โทร 0863341537

Posted 16 November 2009 - 02:43 PM

QUOTE (KaNom @ Nov 15 2009, 09:40 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คุณ แสงไว้มาเล่นกันอีกครับ ตื่นมายังไม่ได้แปรลงฟันเลย กดเกมก่อนเลย - -

โดนใครมาหละครับ เดี่ยวนี้คนเก่งเยอะ

เหมือนผม เลยครบ ถ้า เสาร์ อาทิตย์ จะเปิด com ก่อนเลย เข้าเกมก่อน แล้วค่อยว่ากัน 5555
ช่วงนี้ คนเล่นเก่ง เยอะจริงๆๆ แต่ เราต้องพัฒนา ไม่งั้น ไม่มันส์ แน่ๆ

QUOTE (TONBO @ Nov 16 2009, 02:21 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ลุงรีบจัดคอมฯให้ผมเร็วหน่อยก็ดีนะ เบื่อจะแย่แล้ว

คุณ Auy รีบๆ จัด com ให้คุณ Tonbo เร็ว นะครับ
ผมรอให้ คุณ Tonbo ยำ อยู่
จะได้มี สมาชิก PC อีกคน
เพราะช่วงนี้ xbox โดนแบน กัน กระจายยยย เค้าใจว่า สมาชิก ฝั้ง xbox จะหนี มา PC เกือบหมดแล้วว

#31 KaNom

เซียนเกม

Posted 16 November 2009 - 02:47 PM

ผมว่าจะออน360ดูซะหน่อย ไม่รู้ยังมีคนเล่นหรือเปล่า

#32 มาเล่นกัน

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 16 November 2009 - 03:18 PM

เหมือนผม เลยครบ ถ้า เสาร์ อาทิตย์ จะเปิด com ก่อนเลย เข้าเกมก่อน แล้วค่อยว่ากัน 5555
ช่วงนี้ คนเล่นเก่ง เยอะจริงๆๆ แต่ เราต้องพัฒนา ไม่งั้น ไม่มันส์ แน่ๆ

เหมือนกับผมเลย นึกว่าผมเป็นคนเดียวซะอีก อารมณ์ว่าวันหยุดตื่นมาเก้าโมงเช้าเล่นเกม แล้วค่อยกินข้าวเช้าตอนบ่ายสาม 666+ yoyo_52.gif

#33 Auy

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 16 November 2009 - 04:43 PM

เรียกผมอุ้ย ครับป๋ม

จริงๆ ชื่อผมก็เขียนเหมือนคนอื่นแหละครับ AUI แต่พอดี ผมไม่อยากเหมือนไครเลยใช้เป็น AUY ครับ แหะๆ d16c4689.gif

#34 Mio and Mayu

Posted 16 November 2009 - 04:59 PM

QUOTE (มาเล่นกัน @ Nov 16 2009, 03:18 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เหมือนกับผมเลย นึกว่าผมเป็นคนเดียวซะอีก อารมณ์ว่าวันหยุดตื่นมาเก้าโมงเช้าเล่นเกม แล้วค่อยกินข้าวเช้าตอนบ่ายสาม 666+ yoyo_52.gif

คงอาการ คล้ายๆ เมื่อตอนสมัยเด็ก ที่ตื่นๆมา ตอน 6 โมง เช้า เพื่อจะเล่น Famicom เลย
ประมาณ นั้น แต่ตอนนั้น ต้องกินข้าว อาบน้ำก่อนนะ ถึงจะได้เล่น (แบบว่า แม่คุ้มอยู่)

แต่พอโต แล้ว ตอนนี้ เหรอ น้ำเนิบ ยังไม่ได้อาบเลย เล่นเกม ยันเที่ยงๆ แล้วค่อย ว่ากัน 5555 yoyo_11.gif

#35 KaNom

เซียนเกม

Posted 16 November 2009 - 05:52 PM

555

#36 KaNom

เซียนเกม

Posted 16 November 2009 - 05:53 PM

555

#37 tak2002

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 17 November 2009 - 07:54 AM

ไม่มีเงินซื้อ คอม ครับ ฮือ ฮือ

#38 tum_ps3

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Freshy

Posted 21 November 2009 - 10:32 PM

ผมก็อยากไปเล่นกะคอมเหมือนกัน

มีแต่โน๊คบุ๊ค เหอๆ ปกติเล่นแต่เพล3 d16c4689.gif

#39 kanui

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

Posted 29 December 2009 - 04:46 PM

เธŠเนˆเธงเธ‡เธ™เธตเน‰เน‰เน€เธ‡เธตเธขเธšเน€เธซเธ‡เธฒเธ„เธฃเธฑเธš เธˆเธฑเธ”เน€เธšเธชเธดเธ„เธ‡เนˆเธฒเธขเน†เธชเธณเธซเธฃเธฑเธš SAGAT เน„เธ›เธ‹เธฐเธ”เธญเธ

เน„เธ—เน€เธเธญเธฃเนŒเธญเธฑเธžเน€เธ›เธญเธฃเนŒเธ„เธฑเธ—+เนเธ„เธ™เน€เธ‹เธดเธฅ+เธซเธ™เน‰เธฒเน€เธ•เธฐเธซเธ™เธฑเธ+เธญเธธเธฅเธ•เธฃเน‰เธฒเธ„เธฃเธฑเธš เธ”เธนเธŠเนˆเธงเธ‡เธซเธฅเธฑเธ‡เธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš

เธ™เธณเน„เธ›เธœเธ™เธงเธเธเธฑเธšเธ—เนˆเธฒเธญเธทเนˆเธ™เน†เน„เธ”เน‰เธ„เธฃเธฑเธš เธŠเนˆเธงเธ‡เนเธฃเธ เธฃเธดเธง เธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš เธกเธทเธญเนƒเธซเธกเนˆเธซเธฑเธ”เธญเธฑเธ”&เน‚เธžเธช เธญเธฑเธ™เธ™เธตเน‰เธŠเนˆเธงเธ‡เธ—เธ”เธฅเธญเธ‡เธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš เธ›เธฑเธเธซเธฒเน€เธขเธญเธฐ(เนเธ„เนˆเธกเธธเธกเธเธฅเน‰เธญเธ‡เธเน‡เธเธงเธ™เธ—เธตเธ™เนเธฅเน‰เธงเธ„เธฃเธฑเธš เธญเธดเน†)

เนเธ™เธฐเธ™เธณ เธ–เน‰เธฒSagat เน€เธงเธฅเธฒเธ›เธฅเนˆเธญเธขเนเธ„เธ™เน€เธ‹เธดเธฅ เนเธฅเน‰เธงเน€เธ”เธดเธ™เธซเธ™เน‰เธฒเน€เธ•เธฐเธซเธ™เธฑเธ เธกเธทเธญเนƒเธซเธกเนˆเธกเธฑเธเธžเธฅเธฒเธ”เธ„เธฃเธฑเธš เนƒเธซเน‰เนเธ„เธ™เน€เธ‹เธดเธฅเธ–เธญเธขเธซเธฅเธฑเธ‡เธ„เธฃเธฑเธš เนเธฅเน‰เธงเธซเธ™เน‰เธฒเน€เธ•เธฐเธซเธ™เธฑเธเธŠเธฑเธงเธฃเนŒเธชเธธเธ”
เธ”เธนเธ•เธฑเธงเธญเธขเนˆเธฒเธ‡เธˆเธฒเธเธฃเธดเธงเธ„เธฃเธฑเธš (เนเธ„เธ™เน€เธ‹เธดเธฅเธ–เธญเธขเธซเธฅเธฑเธ‡เธ›เธฅเนˆเธญเธขเธญเธธเธฅเธ•เธฃเน‰เธฒ) เนเธฅเน‰เธงเน„เธกเนˆเธฃเธนเน‰เธˆเธฐเน€เธฅเนˆเธ™เธฃเธดเธงเน„เธ›เธ—เธณเน„เธกเธซเธ™เธฑเธเธซเธ™เธฒ เธฅเธทเธก
เนƒเธ™เธ„เธฅเธดเธ›เธœเธกเนƒเธŠเน‰เธˆเธญเธขPS2 เธ˜เธฃเธฃเธกเธ”เธฒเธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš เน€เธฅเธขเน„เธกเนˆเธ„เนˆเธญเธขเธ–เธ™เธฑเธ”เน€เธ—เนˆเธฒเน„เธซเธฃเนˆ เนเธฅเน‰เธงเน„เธกเนˆเธฃเธนเน‰เธˆเธฐเธฅเธทเธกเธญเธฐเน„เธฃเธซเธ™เธฑเธเธซเธ™เธฒ
เธญเธขเนˆเธฒเธ‡เธ›เธฅเนˆเธญเธขเธฃเธดเธงเธเน‡เธˆเธฐเธเธ”เนเธšเธšเธชเธเธฑเธ”เธ‹เธฐเธ‡เธฑเน‰เธ™ เธเธ”เธชเธเธฑเธ”เธเน‡เธˆเธฐเธ›เธฅเนˆเธญเธขเนเธšเธšเธฃเธดเธง
เธเธฃเธฃเธก...เน€เธฅเธขเธœเธดเธ”เธžเธฅเธฒเธ”เน€เธขเธญเธฐเธ„เธฃเธฑเธš เธขเธฑเธ‡เน„เธ‡เน€เธญเธฒเน„เธ›เธ™เน‰เธณเธˆเธดเน‰เธกเธเนˆเธญเธ™เธ„เธฃเธฑเธš เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡เธซเธ™เน‰เธฒเน€เธ”เธตเน‹เธขเธงเธˆเธฑเธ” Hit เธชเธเธฑเธ” เนเธšเธšเธ„เธงเธฒเธกเนเธฃเธ‡ 700เธเธงเนˆเธฒเน†เธ„เธฃเธฑเธš

เธ›เธฅ.เธŠเนˆเธงเธ‡เธซเธฅเธฑเธ‡เนƒเธŠเน‰เธชเธเธฑเธ”เธ•เธฅเธญเธ”เธ„เธฃเธฑเธš เน€เธ™เธทเนˆเธญเธ‡เธˆเธฒเธเธŠเธญเธšเธ„เธณเธžเธนเธ”เธ‚เธญเธ‡เธ„เธ™เนƒเธ™เน€เธงเธ›เธ™เธตเน‰เนเธซเธฅเธฐเธ„เธฃเธฑเธš เธญเธขเนˆเธฒเธ‡เธžเธงเธเนเธŠเธกเธ›เนŒเน‚เธฅเธเธชเนˆเธงเธ™เธกเธฒเธเธเน‡เนƒเธŠเน‰เธœเธนเน‰เน€เธฅเนˆเธ™เธชเธฑเธเธŠเธฒเธ•เธดเธ•เธฑเธงเน€เธญเธ‡เธ„เธฃเธฑเธšเน€เธฅเธขเน€เธญเธฒเธกเธฑเนˆเธ‡
เธซเธฅเธฑเธ‡เธˆเธฒเธเน„เธ›เธšเน‰เธฒเธ”เธฑเธชเธ‹เธดเธกเธญเธขเธนเนˆเธ™เธฒเธ™

เธžเธถเนˆเธ‡เน‚เธžเธชเน€เธชเธฃเน‡เธˆเธญเธฒเธˆเธขเธฑเธ‡เธ”เธนเน„เธกเนˆเน„เธ”เน‰เน€เธ™เน‰เธญ

#40 Mio and Mayu

Posted 29 December 2009 - 10:51 PM

เธ‚เธญเธญเธ™เธธเธเธฒเธ•เธด เนเธเน‰ youtube เนƒเธซเน‰เธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš

Edited by Mio and Mayu, 29 December 2009 - 10:51 PM.