`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

แชมป์ THailand Street Fighter 4 III InFiNy...

digies13's Photo digies13 22 Oct 2009

ยินดีด้วยครับ พี่โต ที่ชนะเลิศ รอบชิงจบเร็วเกินคาดเลยครับ
ผิดกับรอบชิงที่ 3 กินเวลาครึ่งชม.ได้ อิอิ

Auy's Photo Auy 22 Oct 2009

ยินดีต้อนรับ คุณเดียว คุณเป้ะ พี่นัท สู่บอร์ด Fighting DGO ครับ

ยอดฝีมือเข้าบอร์ดได้แล้ว ^ ^ d16c4689.gif

นินจาช่วยเจ้าหญิง8's Photo นินจาช่วยเจ้าหญิง8 22 Oct 2009

แสดงความยินดีกับแชมป์ด้วยครับ สุดยอด yoyo_67.gif

Mio and Mayu's Photo Mio and Mayu 12 Nov 2009

ภาพ การแข่งขัน นัดชิง มาแล้วนะครับ

มาช้ายังดีกว่าไม่มานะครับ

Credite http://www.sicomonline.com/forum/index.php?topic=5296.0
Edited by Mio and Mayu, 12 November 2009 - 11:20 PM.

luzifer's Photo luzifer 12 Nov 2009

เก่งจังเลยคับ yoyo_79.gif

Yentafo's Photo Yentafo 13 Nov 2009

ขอบคุณมากครับ

benz_x's Photo benz_x 13 Nov 2009

ได้ดูซะที ขอบคุงครับ

tekkenman's Photo tekkenman 13 Nov 2009

สกัดเก่งสมแชมป์จริง ๆ baa60776.gif

donutpla2's Photo donutpla2 14 Nov 2009

สงสารแซนกีฟ หลังๆหลุดเพียบเลย yoyo_63.gif

Auy's Photo Auy 14 Nov 2009

ผมเคยสู้กับทั้งสองคนครับ

แชมป์ III InFiNy III
รองแชมป์ DIOMBK

แซนกิฟนี่ จริงๆ เค้าเก่งมากนะครับ ระดับเมพเลย เล่นเป็นเกือบทุกตัว แต่พอดี อย่างกว่าครับ คุณโตโคตรเมพ เกินคน

คือ ไม่ว่าเป็นไคร พอมาเจอคุณโตก็จะรู้สึกว่า ถูกบีบ ด้วยรังสีกดดันมหาศาล แล้วจะเล่นไม่ออกครับ ทำไรก็ผิดไปหมด

และรู้สึกทรมาน หายใจไม่ออก ขนาดห้องแอร์ยังร้อน เหงื่อออกตามมือ ตามหน้า หายใจติดขัด

และ ถ้าประสาทไม่แข็งพอ ก็อาจเป็นลมไปขณะสู้กับเค้าได้ครับ สิ่งที่คุณโตใช้ เค้าเรียกว่า HAKI ครับ คนอ่านการ์ตุน one piece จะรู้จักดีครับ 07baa27a.gif

tappoko's Photo tappoko 15 Nov 2009

สกัด เป็นตัวที่กินขาด เรื่องช่วงตัวจริงๆ เตะที เลือดลดฮวบๆ

Granzon's Photo Granzon 15 Nov 2009

QUOTE (Auy @ Nov 14 2009, 11:27 PM) <{POST_SNAPBACK}>

แซนกิฟนี่ จริงๆ เค้าเก่งมากนะครับ ระดับเมพเลย เล่นเป็นเกือบทุกตัว แต่พอดี อย่างกว่าครับ คุณโตโคตรเมพ เกินคน

คือ ไม่ว่าเป็นไคร พอมาเจอคุณโตก็จะรู้สึกว่า ถูกบีบ ด้วยรังสีกดดันมหาศาล แล้วจะเล่นไม่ออกครับ ทำไรก็ผิดไปหมด

และรู้สึกทรมาน หายใจไม่ออก ขนาดห้องแอร์ยังร้อน เหงื่อออกตามมือ ตามหน้า หายใจติดขัด

และ ถ้าประสาทไม่แข็งพอ ก็อาจเป็นลมไปขณะสู้กับเค้าได้ครับ สิ่งที่คุณโตใช้ เค้าเรียกว่า HAKI ครับ คนอ่านการ์ตุน one piece จะรู้จักดีครับ 07baa27a.gif

มองเห็นภาพเลยครับ d582d79f.gif

ตอนนี้วางจอยไปนานเลย ติดงาน + สอบ เฮ้อ แถมยังโดนแบนอีก ไว้เจอกันครับ

Mio and Mayu's Photo Mio and Mayu 15 Nov 2009

QUOTE (Auy @ Nov 14 2009, 11:27 PM) <{POST_SNAPBACK}>

โอ้ว ขนาดนั้นเลย หรือครับบบ
แต่อย่างว่า ก็จริง แหละครับ
สำหรับ คุณ DIOMAK เก่งมากเลยครับ ผมแพ้ตลอดดดด
ส่วน คุณโต นี้ เก่งโคตรเทพ จริงๆๆ

ปีหน้ามีแข่งใหม่ สนุกกว่านี้แน่นอนนน

คนที่บังเอิญผ่านมา's Photo คนที่บังเอิญผ่านมา 15 Nov 2009

สุดยอดเลยครับ เกมรอบ semi-final นี่ไวเปอร์ก็โหดสุดๆ

arterart's Photo arterart 16 Nov 2009

หลังๆ คุณโตจับทางได้นี่รู้ผลเลย เก่งทั้งคู่เลยครับ สุโค้ย