`

Jump to content

รานงานสด manu 4 - 3 man city

49 replies to this topic

#21 CEFIRO

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 20 September 2009 - 10:04 PM

ไม่รู้ยังไง แต่ นาย เจ๋งมาก โอเว่น สุดติ่งไปเลย

#22 KulikO`

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Interests:Music Gameeeee!!!

Posted 20 September 2009 - 10:17 PM

สุดตีนครับ นั่งดูกับเพื่อนตั้งแต่ทุ่มครึ่ง กินข้าวถึง 2 ทุ่มแล้วดูต่อยันจบเลยฮ่าๆ ขนาดพรุ่งนี้มีสอบนะเนี่ย

ผมไม่ได้เชียร์พรีเมียร์ลีกครับ ค่อนข้างสงสาร man city อะ โดนงี้เซ็งตาย

#23 tort2003

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 20 September 2009 - 10:19 PM

ผมเป็นแฟนนอล แต่ยอมรับว่าเกมนี้สนุก แต่...

ถ้ามันจบลงโดยไม่มีข้อถกเถียงคงดีกว่านี้ yoyo_56.gif

#24 Indyhell

ไม่มีเงิน ไม่มีสิทธิ์หรือไงวะ!!!!!!!

• High Royal Executive Members
  • Interests:FB-http://www.facebook.com/indyhellnumber2

Posted 20 September 2009 - 10:20 PM

ใครคือ โอเว่น

โอเว่น เป็นใคร

วะ

#25 cobra

ขอบคุณที่รักกัน...

• High Royal Executive Members

Posted 20 September 2009 - 10:21 PM

ดีใจที่แมนยูชนะในเกมส์ที่ค่อนข้างกดดันได้ขนาดนี้

แต่รู้สึกไม่ดีที่ชนะแบบไม่ใส........

#26 psphunterzz

Battlefield 3 ขาลุย

• Interests:DOGTAG

Posted 20 September 2009 - 10:28 PM

http://www.soccer-blogger.com/2009/09/20/m...man-city-goals/

วีดีโอ ครับ ลูกต่อลูก yoyo_74.gif
สําหรับคนที่พลาดชม

#27 nakharin

☆ 20th Century Badass ☆

Posted 20 September 2009 - 10:31 PM

QUOTE (jaku @ Sep 20 2009, 09:47 PM) <{POST_SNAPBACK}>
โคตรโกง เจอมาทุกทีมแหละครับ ธรรมดาทีมที่เล่นกับman u ต้องเจออย่างนี้แหละครับ ไม่ลูกโทษ ก็โดนใบแดง ต่อเวลาโกง .....

QUOTE (honmaru @ Sep 20 2009, 09:50 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ต่อเวลาให้แมนยูยิงชัดๆ กรรมการคงได้จากบ่อนหลายตัง

เฮ้ยย ปากแบบนี้ไปโพสที่ manager เหอะไป

ที่นี่เขาคุยกันดี ๆ แซวกันขำ ๆ

จะได้เปรียบยังไง ลูกก้ำกึ่งแค่ไหน

ก็ไม่ว่ากันถึงขนาดนี้นะ

QUOTE (Indyhell @ Sep 20 2009, 10:20 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ใครคือ โอเว่น

โอเว่น เป็นใคร

วะ

โอเว่น ก็เด็กเก่า ลิเวอร์พูลของเฮียไงค๊าบบบ

lol.gif อ๊อด อ๊อด

#28 kie_online

FIFA 15 : SiAM FC

Posted 20 September 2009 - 10:32 PM

ผีโกงเวลาตาย yoyo_77.gif

#29 Indyhell

ไม่มีเงิน ไม่มีสิทธิ์หรือไงวะ!!!!!!!

• Interests:FB-http://www.facebook.com/indyhellnumber2

Posted 20 September 2009 - 10:38 PM

กำ

ออกไป สูบุรุา เอ้ย บุหรี่ มา

เข้ามาอีกที เชลวี ยิงตอนไหน ฟะ

#30 kua

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

Posted 20 September 2009 - 10:40 PM

แมนยู ต้องชนะอยู่แล้วครับ เพราะ ป๋าแพนด้าแกเป็น หัวหน้าผู้ตัดสิน ครับ ถ้าเสมอในเวลา ก็ทดเจ็บไปนานๆ ถ้านำอยู่ ทดเจ็บ น้อยหน่อย ทดเจ็บทำอะไรเขาไม่ได้ ก็เอาจุดโทษไป

ชนะแบบน่าอายมากนัดนี้ yoyo_33.gif

#31 sido_bomm

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 20 September 2009 - 10:44 PM

ทำไมไม่มีใครคิดว่า ที่กรรมการทดนานเนี่ย กะให้แมนซิตี้ยิงอีกลูก?
จะได้มาตบผีถึงรัง 4-3

อย่างงี้ทีมที่ได้ผลประโยชน์ก็โดนด่าตลอดงั้นเหรอครับ
กรรมการนะที่เป่าผิด

กลายเป็นว่า บอลสมัยนี้ ถ้ากรรมการพลาด แปลว่าคนชนะซื้อกรรมการทันที?

เพราะว่าสกอร์อยู่ที่ 3-3 ทดนานขนาดนี้ แมนซิตี้ยิง ก็ชนะ ไม่ใช่หรือ?

#32 jokeza

ILLSLICK

• Interests:All Console Football

Posted 20 September 2009 - 10:45 PM

นัดนี้เล่นดีทั้งคู่
อยากให้ออกเสมอ

แต่ แมนยู เทพจริงๆ อิอิ

เบนฟอตเตอ-นี้ ว่าว บ่อยมากๆ เซ็งกับมันจริงๆ

คุณจะเอาเรื่อง ทดเวลามาบ่นไม่ได้ ครับ ถ้าเป็นแมนซิ ยิงได้ แล้วชนะ แมนยูละ

ดังนั้น ก็ขอสรุปง่ายๆ เลย แมนยู เทพจริง กิวๆ 555555

Edited by jokeza, 20 September 2009 - 10:47 PM.

#33 psphunterzz

Battlefield 3 ขาลุย

• Interests:DOGTAG

Posted 20 September 2009 - 10:50 PM

QUOTE (sido_bomm @ Sep 20 2009, 10:44 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ทำไมไม่มีใครคิดว่า ที่กรรมการทดนานเนี่ย กะให้แมนซิตี้ยิงอีกลูก?

อย่างงี้ทีมที่ได้ผลประโยชน์ก็โดนด่าตลอดงั้นเหรอครับ

กลายเป็นว่า บอลสมัยนี้ ถ้ากรรมการพลาด แปลว่าคนชนะซื้อกรรมการทันที?

เพราะว่าสกอร์อยู่ที่ 3-3 ทดนานขนาดนี้ แมนซิตี้ยิง ก็ชนะ ไม่ใช่หรือ?

+1 ครับ

พูดได้โดนใจ

แต่พี่เบนฟอสเต้อ นี่สงสัย พื่งไม่ได้จริงๆ รั่วตลอด

#34 LOWRIDER

Estimado amigo

Posted 20 September 2009 - 10:56 PM

ก็ถ้าแมนซิตได้บุกก็เป่าหมดไง โดนปล้นเห็นๆ เอ๊!หรือเก่งจริง yoyo_48.gif

#35 striker

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 20 September 2009 - 10:59 PM

ชนะก็คือชนะ แพ้ก็คือแพ้
อ้างนู่นอ้างนี่เค้าเรียกว่า....

#36 เม่น

เม่นชิมาโร่

Posted 20 September 2009 - 10:59 PM

เรื่องอื่นผมไม่รู้ รู้แต่ว่าตอนโอเว่นยิงเข้าเฮกันลั่นบ้าน บ้านผมเด็กปีศาจแดงกันทั้งบ้าน เวลาเฮไม่ต้องเกรงใจทีมอื่น

#37 LoveKaRaoKe

นักเล่นเกมระดับต่ำกำลัง3

Posted 20 September 2009 - 11:01 PM

ทดเวลา 5+ เป็นปกติของลีคกัลโซครับ

ถ้าแค่นี้เรียกโกงน่าเกลียดให้ลองติดตามดูไทยลีคครับ

แล้วจะรู้ว่าโกงจริงๆเป็นยังไงครับ

#38 davedave

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 20 September 2009 - 11:07 PM

QUOTE (sido_bomm @ Sep 20 2009, 10:44 PM) <{POST_SNAPBACK}>

คือจริงๆทดเกินแบบนี้ใครยิงก็ต้องโดนด่าทั้งนั้นแหละครับไม่ว่าแมนยูหรือแมนซิ

ผมนั่งดูอยู่ยังคิดเลยว่าถ้ามีคนยิงเข้ากรรมการรับเละแน่ๆ

#39 พลฯ ดอกรัก ณ วังเดิม

FIFA FAN BOY

• Interests:DGO FIFA GO GO!!! ROAD TO 2015

Posted 20 September 2009 - 11:11 PM

คือลูกยิงลูกที่ 3 เบลลามี่ ใช้เวลาดีใจร่วมๆ 2 นาทีน่ะครับ แถมแมนยูเปลี่ยนคาริค อีก + เพิ่มจาก 4 นาทีไป ต่อเวลาเยอะเกินก็จริงแต่แมนยูดันยิงได้ซะงั้น

ปล. ล่าสุดเชลซีไปแล้ว 1-0 A.Cole 32'

#40 Rob G

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 20 September 2009 - 11:11 PM

นัดนี้แมนยูสมควรแพ้ เพราะเล่นพลาดเองนี่ละ = =" เทพเบนโชว์ล็อคอย่างเทพ ตบท้ายด้วย ริโอยกข้ามหัว(เข่าไปติดหน้าอก) อย่างสวยงาม