`

Jump to content

หากลุ่มแชร์เพลงrockband2ทั้งหมดทุกเพลงเลยครับ

98 replies to this topic

#1 flukesound

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 01 August 2009 - 05:13 AM

พอดีผมเพิ่งได้แผ่นมาครับ ยังไม่เคยโหลดอะไรเลย ไม่รู้วิธีโหลดด้วย ไม่ทราบว่ายังพอมีกลุ่มแชร์เหลืออยู่บ้างมั้ย ผมอยากได้แบบครบทั้งหมดทุกเพลงที่มีให้โหลดเลยครับ
ท่านใดพอรู้ทางก้อช่วยชี้แนะด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

#2 flukesound

Posted 01 August 2009 - 07:08 PM

รอครับ ใครที่เป็นมือใหม่เหมือนกัน มาแจมได้เลยครับ โหลดทุกเพลงไม่อั้น

#3 flukesound

Posted 01 August 2009 - 07:24 PM

อ้อ หรือกลุ่มไหนยังขาดสมาชิกอยู่ก้อpmมาตามตัวได้เลยครับ ผมเอาหมด สู้ทุกเพลง(นอกจากเพลงที่มีแล้ว) ทุกราคา ไม่มีข้อแม้ อิอิ

#4 nightdao

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 01 August 2009 - 09:45 PM

รอ ผมได้อุปกรณ์การเล่นก่อนนะครับ หุหุ เจ้าบุญทุ่มเหมือนกานแหละท่ามี

#5 pizzahunt

Posted 01 August 2009 - 10:58 PM

ลงชื่อไว้ก่อนนะครับ ตอนนี้หาซื้อไม่ได้ทีครับ ที่หาดใหญ่ไม่มีขายเลยครับ

#6 flukesound

Posted 02 August 2009 - 01:53 AM

QUOTE (nightdao @ Aug 1 2009, 09:45 PM) <{POST_SNAPBACK}>
รอ ผมได้อุปกรณ์การเล่นก่อนนะครับ หุหุ เจ้าบุญทุ่มเหมือนกานแหละท่ามี

หาอะไรอยู่บ้างครับ หาได้รึยัง เดี๋ยวผมช่วยดูให้ครับ

QUOTE (pizzahunt @ Aug 1 2009, 10:58 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ลงชื่อไว้ก่อนนะครับ ตอนนี้หาซื้อไม่ได้ทีครับ ที่หาดใหญ่ไม่มีขายเลยครับ

มาซื้อที่กรุงเทพเลยครับ พอหาได้ อิอิ เดี๋ยวผมช่วยหาอีกแรง
จะได้มีเพื่อนเล่นกันเร็วๆ

QUOTE (pizzahunt @ Aug 1 2009, 10:58 PM) <{POST_SNAPBACK}>

มาซื้อที่กรุงเทพเลยครับ เดี๋ยวผมช่วยหาอีกแรงนึง
จะได้มีเพื่อนเล่นเร็วๆ อิอิ

#7 flukesound

Posted 02 August 2009 - 02:00 AM

เริ่มเป็นรูปเป็นร่างแล้วครับ 3ที่แล้ว รวมผมด้วยอิอิ

#8 Hyuga Masho

ช่างภาพรายการ ง่อยง่อย

• Royal Executive Members

Posted 02 August 2009 - 04:25 AM

ด้วยคนละกันครับเล่นมาได้อาทิตย์เดียวเอง yoyo_71.gif yoyo_71.gif

#9 nightdao

• High Royal Executive Members

Posted 02 August 2009 - 09:37 AM

กำลังตามหากีต้าอยุ่ครับ เห็นมีคนขาย แต่ขายตั้ง4000พันไหวอะครับ ต้องซื้อแผ่นเกมแยกอีกตะหาก T T

#10 thekengs

Hello Again ^^

Posted 02 August 2009 - 11:08 AM

อ่าวคุณ flukesound ไม่ได้อยู่วงแชร์กับผมเหรอครับ
แล้วก็ส่งรายละเอียดไปให้แล้วด้วยนิ
งงเลย

#11 nightdao

Posted 02 August 2009 - 11:21 AM

ได้กีต้าเปล่าเปล่าและครับ หาแผ่นเกมก่อน

#12 flukesound

Posted 02 August 2009 - 02:21 PM

QUOTE (thekengs @ Aug 2 2009, 11:08 AM) <{POST_SNAPBACK}>
อ่าวคุณ flukesound ไม่ได้อยู่วงแชร์กับผมเหรอครับ
แล้วก็ส่งรายละเอียดไปให้แล้วด้วยนิ
งงเลย

อยู่ครับไม่ต้องกลัว ช่วงนี้เอาหมด

#13 flukesound

Posted 02 August 2009 - 02:42 PM

QUOTE (nightdao @ Aug 2 2009, 11:21 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ได้กีต้าเปล่าเปล่าและครับ หาแผ่นเกมก่อน

ยินดีด้วยครับ ได้ของใหม่ๆมาครองเลย

#14 flukesound

Posted 02 August 2009 - 06:15 PM

ลองเช็คราคาคร่าวๆมาแล้วครับ ค่าเหมาเพลงทั้งหมดถ้าหาร5แล้ว ตกคนละ5พันบาทขึ้นครับ(ยังไม่ใช่ราคาที่แน่นอน)
เป็นราคาที่ค่อนข้างสูง เหงื่อตก แพงกว่าแผ่นกะอุปกรณ์อีก 55 แต่ผมสู้ครับ
จะเล่นแล้วต้องเล่นให้สุด ท่านใดจะเอาด้วยหรือไม่เอาแล้วก้อบอกได้นะครับ
ไม่ว่ากัน และไม่รีบร้อนครับ ครบเมื่อไหร่ซื้อเมื่อนั้น

#15 nightdao

Posted 02 August 2009 - 06:20 PM

เง่ย ล่อซะ100กว่าเพลงทีเดียวเลยหรอครับ เยอะไปใม๋ ทีละ10ก็ได้ครับ แค่10กว่าจะเล่นครบหมดก็หลายวันและครับหุหุ

#16 flukesound

Posted 02 August 2009 - 06:34 PM

ไม่ใช่แค่ร้อยกว่าเพลงครับ ทั้งหมดเกือบ700เพลงตะหาก อิอิ(ผมมันคลั่งดนตรี)
แต่ไม่เป็นไรครับ ถ้าสมาชิกไม่เห็นด้วย ก้อโหลดเป็นล็อตๆเอาก้อได้ครับ
ลองแชร์ความคิดเห็นกันดูครับ

#17 Hyuga Masho

ช่างภาพรายการ ง่อยง่อย

Posted 02 August 2009 - 10:57 PM

เลือกโหลดเฉพาะที่อยากเล่นและที่อยากฟังดีกว่าครับ โหลดหมดก็เสียดายบางเพลงทีไม่ได้ชอบ yoyo_53.gif

#18 flukesound

Posted 02 August 2009 - 11:24 PM

จัดไปครับทุกท่าน ผมยังไงก้อได้ อิอิ แต่ว่าเกาะกลุ่มกันไว้ก่อนเป็นดีที่สุดครับ ทำอะไรก้อง่าย

#19 pizzahunt

Posted 03 August 2009 - 12:23 AM

เดียวผมค่อยมาลงหลายชื่อเพลงที่ออกมาแต่ละเดือนให้นะครับ แล้วค่อยมาเลือกกันอีกทีว่าจะเอาเพลงอะไรกันบ้างครับ จะได้ตามเก็บกันง่ายๆครับ OK ป่าวครับ แล้วเดียวจะขอช่วยท่าน หนุ่ม hidef ให้จัดการเรื่องซื้อเพลงให้ครับ สะดวกรวดเร็ดดีครับ
แต่ตอนนี้ วงแชร์ ของเรามี

1.ท่าน flukesound
2.ท่าน nightdao
3.ท่าน Hyuga Masho
4.ตัวผมเองครับ pizzahunt

ยังขาดอีก 1 ท่านอะครับ

ใครมีความคิดเห็นยังไงบอกกันมาได้เลยนะครับ

#20 flukesound

Posted 03 August 2009 - 04:01 AM

QUOTE (pizzahunt @ Aug 3 2009, 12:23 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เดียวผมค่อยมาลงหลายชื่อเพลงที่ออกมาแต่ละเดือนให้นะครับ แล้วค่อยมาเลือกกันอีกทีว่าจะเอาเพลงอะไรกันบ้างครับ จะได้ตามเก็บกันง่ายๆครับ OK ป่าวครับ แล้วเดียวจะขอช่วยท่าน หนุ่ม hidef ให้จัดการเรื่องซื้อเพลงให้ครับ สะดวกรวดเร็ดดีครับ
แต่ตอนนี้ วงแชร์ ของเรามี

1.ท่าน flukesound
2.ท่าน nightdao
3.ท่าน Hyuga Masho
4.ตัวผมเองครับ pizzahunt

ยังขาดอีก 1 ท่านอะครับ

ใครมีความคิดเห็นยังไงบอกกันมาได้เลยนะครับ

ตามนี้เลยครับท่านpizzahunt ผมว่าวิธีของคุณสะดวกดี
ขอบคุณที่ช่วยอำนวยความสะดวกครับ