`

Jump to content

ต้องการคู่ / ทีมเล่นโหมด VERSUS

183 replies to this topic

#181 chopperkun

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 17 August 2009 - 08:22 AM

QUOTE (PEPORONI @ Aug 16 2009, 10:18 PM) <{POST_SNAPBACK}>
วันนี้เล่น RE5 กับคุณ chopperkun ขอบคุณที่มาช่วยเล่นครับ ไว้ว่างๆเล่นกันใหม่ครับ ผมขาดอีกไม่กี้ถ้วยจะได้แพลตตินั่มแล้ว ขาดถ้วยโหมดโปร + อัพอาวุธ + เก็บแรงค์เอสปลดฟิกเจอร์ + ถ้วยที่มันให้กดขอบคุณกันและกันอ่ะครับ(ไม่ได้ซักที)

Uncharted ผมก็พยายามเก็บถ้วยอยู่ครับ
อยากถามเทคนิคเก็บถ้วยอ่ะครับ ที่มันที่คำว่า in row นี่มันหมายถึงต้องทำติดต่อกันหรือเปล่าวครับ ถ้าใช่ ไม่ทราบมีเทคนิคอะไร และ เล่นด่านไหนเก็บง่ายๆครับ เช่นที่มันบอกให้ทำคอมโบติดต่อกัน 20คน (เข้าใจถูกปล่าวไม่รู้)

ว่างๆท่านมาช่วยผมเล่นเวอร์ซัสเก็บถ้วยออนไลน์ด้วยนะครับ
ผมเหลือแต่ถ้วยในเวอร์ซัสแล้ว yoyo_29.gif yoyo_29.gif

in a row มันต้องทำติดต่อกันน่ะครับ
อย่าง malee attack 5 คนติดต่อกัน
บางทีก็ต้องแอบล่อมันมาทีละตัวน่ะครับ
ออกไปสดไม่ได้ โดนยิงตาย 555 yoyo_52.gif

#182 Laml3o

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 17 August 2009 - 07:11 PM

ถ้วยที่ให้บรูทัลคอมโบ5ตัวติดกันทำได้ตั้งแต่ฉากแรกเลยครับที่มันบุกเรือเราน่ะแหละ

#183 bomman

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 03 October 2009 - 06:59 PM

ยังจะหาคู่หูทันหรือป่าวครับเนี่ย

#184 Laml3o

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 03 October 2009 - 09:06 PM

เค้าไปเล่นอันชาร์ตกันหมดแล้วน้ะสิครับ