`

Jump to content

ต้องการคู่ / ทีมเล่นโหมด VERSUS

183 replies to this topic

#1 chopperkun

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 23 June 2009 - 11:54 AM

อยากได้คู่หู หรือ ทีมผองเพื่อน มาช่วยกันเล่นใน Versus ครับ
เน้นช่วยกันทำแต้ม เก็บพ้อยต์ เก็บ Trophy ใ้ห้กันและกันครับ
ตอนนี้ผมเหลือถ้วยโหมดโปรกับถ้วยในโหมดเวอร์ซัสนี่แหละ
ใครสนใจก็ลงชื่อแอดหรืออินไวท์กันให้หน่อยนะครับ

PSN : chopperkun_69

ขอบคุณคร๊าบ
โอ

#2 seba

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 23 June 2009 - 04:40 PM

PSN: Sutie ครับ
เล่นไม่ค่อยเก่งนะครับ แต่อยากช่วยครับ ลองแอดมาได้นะ
เพิ่งเริ่มเล่นโหมด Versusรึเปล่าครับ ช่วงนี้ต้องทำใจนิดนึงนะครับ
เพราะมีแต่เทพทั้งนั้น ผมเข้าไปสู้ใครเค้าไม่ได้เลยงะ เก่งมาจากไหนมากมาย

ไม่สนใจเล่นโหมด Mercenaries มั่งเหรอครับ 5 5
ผมตั้งเป้าเอาไว้ว่าอยากติดท็อป100ในLeader boardงะ
แต่ยิ่งเล่นยิ่งแย่ yoyo_77.gif

#3 bobobobo_rider

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• High Royal Executive Members

Posted 23 June 2009 - 04:43 PM

จัดมาครับถ้าเห็นผมออนไลน์อยู่ สามารถชวนเล่นได้นะครับ

PSN bobobobo_rider

#4 chopperkun

เซียนเกม

Posted 23 June 2009 - 05:01 PM

QUOTE (seba @ Jun 23 2009, 04:40 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เล่นไม่ค่อยเก่งนะครับ แต่อยากช่วยครับ ลองแอดมาได้นะ
เพิ่งเริ่มเล่นโหมด Versusรึเปล่าครับ ช่วงนี้ต้องทำใจนิดนึงนะครับ
เพราะมีแต่เทพทั้งนั้น ผมเข้าไปสู้ใครเค้าไม่ได้เลยงะ เก่งมาจากไหนมากมาย

ไม่สนใจเล่นโหมด Mercenaries มั่งเหรอครับ 5 5
ผมตั้งเป้าเอาไว้ว่าอยากติดท็อป100ในLeader boardงะ
แต่ยิ่งเล่นยิ่งแย่ yoyo_77.gif

ตอนนี้ก็กำลังหัดเล่นโหมด VERSUS
เดี๋ยวแอดไปครับ ผลัดกันแพ้ผลัดกันชนะ เก็บถ้วยกันก่อนก็ได้
เอาไว้ชำนาญแล้วค่อยลุยสะสมแต้มกัน

โหมด Mercenaries ผมยังไม่ได้ปลดล็อคตัวละครเลย
555 เพิ่งจะศึกษาวิธีการสู้และทำคอมโบให้ได้เวลาเยอะๆ

QUOTE (bobobobo_rider @ Jun 23 2009, 04:43 PM) <{POST_SNAPBACK}>
จัดมาครับถ้าเห็นผมออนไลน์อยู่ สามารถชวนเล่นได้นะครับ

PSN bobobobo_rider

รับทราบครับ
ฝีมือยังไม่เก่งเท่าไหร่
ยังไงก็ฝากทนเล่นกับผมหน่อยนะครับ 555

#5 ait1988

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

Posted 23 June 2009 - 08:15 PM

QUOTE (seba @ Jun 23 2009, 04:40 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ผมพอกัน yoyo_77.gif
(ว่าแต่ วิ่งไป + วิ่งกลับได้หรือยัง?)

add มาไดคับ
แต่ว่าช่วงนี้ยิ่งเล่นยิ่งบ๊อง yoyo_77.gif

#6 seba

Posted 23 June 2009 - 11:35 PM

วิ่งไปวิ่งกลับได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ โฮะๆ
พอรู้พวกเทคนิคมากขี้นๆ ฝีมือมันยิ่งตกงะ แบบว่าอย่างใช้ท่าโน้นท่านี้
ช่วงนี้ฝึกเวสเกอร์อย่างเดียวเลย

#7 Laml3o

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 24 June 2009 - 12:55 AM

แหมคุณsebaบอกไม่เก่งผมแอบดูแต้มได้ตั้ง660kผมได้540kเองง่ะT^Tทำยังไงถึงจะเหลือเวล
าเกิน8นาทีแบบในยูทูปมั่งนะสงสัยผมต้องเปลี่ยนจากจิลเป็นเวสเกอร์ล่ะมั้ง- -

หาคู่หูเล่นเมอเซนนารี่ด้วยคนครับตอนนี้คู่กะลุงคนเยอรมันอยู่อยากเล่นกับคนไทยมั่งง
ิ-.-

#8 bobobobo_rider

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 24 June 2009 - 08:19 AM

ไว้รวมพลแล้วนัดกันเล่น จากกระทู้นี้ก็ได้หรือไม่ก็สร้างกระทู้ขึ้นมาใหม่ครับ พอดีหาคนเก็บถ้วยอยู่เหมือนกัน

#9 chopperkun

เซียนเกม

Posted 24 June 2009 - 09:10 AM

QUOTE (bobobobo_rider @ Jun 24 2009, 08:19 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ไว้รวมพลแล้วนัดกันเล่น จากกระทู้นี้ก็ได้หรือไม่ก็สร้างกระทู้ขึ้นมาใหม่ครับ พอดีหาคนเก็บถ้วยอยู่เหมือนกัน

แอดไปแล้วนะครับ
ไว้มาเล่นเก็บถ้วยกัน
วันธรรมดาผมออนดึกๆหลัง 4 ทุ่มครึ่ง
ถ้าเสาร์-อาทิตย์ก็ออนทั้งวัน เจอก็ทักมาได้เลยครับ

#10 seba

Posted 24 June 2009 - 02:24 PM

กลัวเน็ตมันจะไม่เป็นใจอะครับ คราวก่อนเคยชวนเล่นกะคนในบอร์ดนี้เป็นสิบทีมันขึ้น Error ตลอดเลย
แล้วแต่ดวงด้วย บางวันก็เล่นไม่ได้

#11 chopperkun

เซียนเกม

Posted 24 June 2009 - 02:31 PM

QUOTE (seba @ Jun 24 2009, 02:24 PM) <{POST_SNAPBACK}>
กลัวเน็ตมันจะไม่เป็นใจอะครับ คราวก่อนเคยชวนเล่นกะคนในบอร์ดนี้เป็นสิบทีมันขึ้น Error ตลอดเลย
แล้วแต่ดวงด้วย บางวันก็เล่นไม่ได้

ของผมเน็ต 8M แถวบ้านเน็ตแรงโอเคอยู่ ไม่โดนดึงมาก
เคยลองเล่นทั้งไทยและเทศแล้วไม่มีปัญหานะครับ
มีบลูทูธก็สะดวกหน่อย เวลาเล่นจะได้สั่งการกันถูก 555

#12 Laml3o

Posted 24 June 2009 - 03:30 PM

ผมเล่นแล้วแลคมั่งไม่แลคมั่งแล้วแต่คนๆไปอ่ะครับแต่รู้สึกช่วงนี้จะไม่ค่อยแลคนะ

#13 chopperkun

เซียนเกม

Posted 24 June 2009 - 03:32 PM

QUOTE (Laml3o @ Jun 24 2009, 03:30 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมเล่นแล้วแลคมั่งไม่แลคมั่งแล้วแต่คนๆไปอ่ะครับแต่รู้สึกช่วงนี้จะไม่ค่อยแลคนะ

แอดมาเลยครับพี่น้อง yoyo_37.gif

#14 seba

Posted 24 June 2009 - 04:13 PM

QUOTE (chopperkun @ Jun 24 2009, 02:31 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ของผมเน็ต 8M แถวบ้านเน็ตแรงโอเคอยู่ ไม่โดนดึงมาก
เคยลองเล่นทั้งไทยและเทศแล้วไม่มีปัญหานะครับ
มีบลูทูธก็สะดวกหน่อย เวลาเล่นจะได้สั่งการกันถูก 555

อิจฉางะ เรา3เมกเอง yoyo_31.gif
เอาไว้ตั้งห้องเล่นแต่คนไทยอย่างเดียวเลยดีมั้ยครับ เล่นโหมด Survivors สู้กันเองไม่แบ่งฝ่าย คงจะมันพิลึก 5 5

#15 Laml3o

Posted 24 June 2009 - 04:22 PM

ผมยังไม่ได้ซื้อเวอซัสอ่ะจิคือผมใช้เอนโทรเพชองแม่แล้วมันบังคับขั้นต่ำ20เหรียญเดือ
นนี้ผมเติมไปแล้ว35เหรียญเดี๋ยวผมจะโดนแม่ด่าเอาถ้ายังไงขอเป็นเมอเซนนารี่ไปก่อนนะค

ับเวอซัสจะพยายามหาตังมาซื้อเน้อ-.-

#16 chopperkun

เซียนเกม

Posted 24 June 2009 - 04:23 PM

QUOTE (seba @ Jun 24 2009, 04:13 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อิจฉางะ เรา3เมกเอง yoyo_31.gif
เอาไว้ตั้งห้องเล่นแต่คนไทยอย่างเดียวเลยดีมั้ยครับ เล่นโหมด Survivors สู้กันเองไม่แบ่งฝ่าย คงจะมันพิลึก 5 5

ผมจะเอาตัวรอดได้ไหมเนี่ย
ดูท่าทางจะมีแต่คนเก่งๆ
นูปอย่างผมโดนยิงเละแหงๆ
ออมมิือให้ผมเก็บถ้วยบ้างเน้อ 555

รวมตัวกันให้ได้ในกระทู้นี้ก่อนละกัน
ใครว่างใครออนเจอกันก็ทักกันได้เลย

#17 Laml3o

Posted 24 June 2009 - 04:25 PM

QUOTE (chopperkun @ Jun 24 2009, 03:32 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แอดมาเลยครับพี่น้อง yoyo_37.gif

คุณชอปเปอคุงรู้สึกผมจะแอดไปนานแล้วนะ- -

ไม่ต้องกลัวครับผมก็ยังไม่เคยเล่นเวอซัสเหมือนกันอย่างน้อยก้มีผมให้ฆ่าง่ายๆละครับเ
หอๆ

#18 chopperkun

เซียนเกม

Posted 24 June 2009 - 04:32 PM

QUOTE (Laml3o @ Jun 24 2009, 04:22 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมยังไม่ได้ซื้อเวอซัสอ่ะจิคือผมใช้เอนโทรเพชองแม่แล้วมันบังคับขั้นต่ำ20เหรียญเดือ
นนี้ผมเติมไปแล้ว35เหรียญเดี๋ยวผมจะโดนแม่ด่าเอาถ้ายังไงขอเป็นเมอเซนนารี่ไปก่อนนะค

ับเวอซัสจะพยายามหาตังมาซื้อเน้อ-.-

มาแชร์แอคเค้าท์ผมไหมครับ
คิดถูกๆ 100 เดียวเอง 555 yoyo_64.gif

#19 Laml3o

Posted 24 June 2009 - 04:34 PM

อยู่ในวงแชร์หรือว่าซื้อมาคนเดียวครับถ้ามีวงแชร์ผมขอเกาะกลุ่มด้วยเน้อ-.-

#20 chopperkun

เซียนเกม

Posted 24 June 2009 - 04:36 PM

QUOTE (Laml3o @ Jun 24 2009, 04:25 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คุณชอปเปอคุงรู้สึกผมจะแอดไปนานแล้วนะ- -

ไม่ต้องกลัวครับผมก็ยังไม่เคยเล่นเวอซัสเหมือนกันอย่างน้อยก้มีผมให้ฆ่าง่ายๆละครับเ
หอๆ

แอดมาชื่อไอดีอะไรอ่ะครับ
ทำไมไม่คุ้นเลย