`

Jump to content

ว่างๆขอถามเรื่องเพลง Freebird หน่อยครับ

21 replies to this topic

#21 XIVIUS

รักภรรยามากกว่าเกม กึ๊ยๆ

• Royal Executive Members
  • Interests:PS3,PSP.PS2,XB360

Posted 18 June 2009 - 07:56 PM

ข้อมูลมาอีกเพียบเลย ต้องหามาฟังซะแล้ว ขอบคุณๆครับ

#22 Laml3o

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 20 June 2009 - 01:01 AM

QUOTE (XIVIUS @ Jun 18 2009, 10:29 AM) <{POST_SNAPBACK}>
โอ้ ขอบคุณทุกคำตอบมากครับ ข้อมูลแน่นปึ๊กเลย
แบบนี้ต้องไปหาฟังหลายๆเพลงที่แนะนำะแล้ว
ผมชอบ GH ทุกภาคเลย บน PS2 ก็ตามเก็บครบรึเปล่าไม่รู้ ที่มีก็ GH1,GH2,GH3,GH80's อีกภาคก็ Worldtour ซึ่งไม่แน่ใจว่าเป็นเกมแฮ็กรึเปล่า เห็นเอาภาค 2 มาทำใส่เพลงตลาดๆอย่าง Girlfriend ของ Avril Lavigne เข้าไป แต่กดผิดคีย์แล้วไม่ยักกะมีเสียงบอด 555 แล้วก็ RB ชอบเล่นแต่ไม่ค่อยรู้จักเพลงร็อคเท่าไหร่หรอก รู้จักแค่วงดังๆอย่าง Gun'N Roses ที่ได้ยินแค่เพลงเดียวใน GH2 -..-
นี่ก็อยากเก็บของ PS3 แต่ติดใจตรงไม่แน่ใจว่าจะใช้จอยกีต้าร์ของ PS2 เล่นได้รึเปล่า เพราะเคยแค่ลองกดบนหน้าเมนูเครื่องก็กดได้ แต่ไม่มีแผ่นเกมลองน่ะครับ

ขอบคุณครับ

ถ้าเป็นเวอร์ชั่นทำเองล่ะก็ผมมีเพียบเลยครับผมทำเอง8แผ่นรวมกันก็ประมาณ120เพลงได้มั
้งถ้าอยากได้pmมาครับเด๊่ยวบอกเวบให้แล้วไปลองทำดูครับ