`

Jump to content

เเพ้ได้แต่โดนดูถูกนี้ซิเสียความรู้สึกหงะ

• You cannot reply to this topic
41 replies to this topic

#41 mennie

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 18 May 2009 - 11:58 AM

อ่อนนุชเทพมากเลยเกมนี้ ยอมแพ้

#42 esslife

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 18 May 2009 - 01:50 PM

ว่างๆลองเล่นกับผมได้ครับ แต่ผมเล่น xbox นะครับ

ใช้ gametag : esslife กับ esslife 360

ผมใช้ zangief ตัวเดียว อาจจะเปลี่ยนไปใช้ honda บ้างแต่ไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่ และผมเล่นเต็มที่ทุก match เพราะถือเป็นการให้เกียรติคนเล่นด้วย

เท่าที่เล่นมาก้อมีคุณ atarukun, garuda warrior, happytime360 แต่ละคนต่อ combo เก่งๆทั้งนั้นเลยอ่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะเบื่อผมรึเปล่าเพราะผมเล่นอยู่ตัวเดียว

ปล. ไม่เคยชนะบลังก้าเรย