`

Jump to content

ถามกันตรงๆ อยากได้จอยโยก ซักตัว เจ้าไหนขายบ้างครับ ชี้ชัดกันไปเลย

27 replies to this topic

#21 jedimj

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 03 May 2009 - 07:36 PM

แนะนำของคุณMio and Mayuที่ห้องOMPครับ
หลังจากเค้าส่งปุ่มมาเปลี่ยนให้ จากปุ่มเดิมที่ค่อนข้างแข็ง ตอนนี้คุณภาพคุ้มราคามากๆ

ถ้าไม่สนใจเรื่องความสวย ที่รูปร่างกล่องมันแปลกๆหน่อย
คุณภาพดี ราคาไม่แพง ส่งเร็วไม่ต้องรอ บริการหลังการขายเยี่ยม ติดต่อง่าย ผมแนะนำเลยครับ yoyo_24.gif

ผมสั่งของxboxนะ 3000กว่าบาทเอง

#22 Tonkza

MTFBWY

• High Royal Executive Members

Posted 04 May 2009 - 01:05 PM

ขอบคุณครับ ของคุณ acid หน้าตาเหมือน Madcatz ใน EGM เลยแฮะ ตอนนี้กำลังช่างใจเรื่องงบอยู่คับ

#23 peribpy

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 04 May 2009 - 01:12 PM

จะเอาของacidต้องรีบตัดสินใจหน่อยนะ ไม่งั่นรอจนเลิกเล่นเกมไปเลย

#24 acid

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 04 May 2009 - 02:00 PM

ครับ ปัญหาอาจต้องรอหน่อย ผมทำงานช้า แถมทำคนเดียวด้วย เน้น เนื้อ งานครับ ขอโทษเพื่อนๆด้วยละกันครับ
ยังไง ก็ อยากให้ เน้น QC มา ก่อน ครับ ขอบคุณครับ

#25 Mio and Mayu

ซามูไร พ่อลูกอ่อน โทร 0863341537

• High Royal Executive Members

Posted 05 May 2009 - 07:49 AM

QUOTE (jedimj @ May 3 2009, 07:36 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แนะนำของคุณMio and Mayuที่ห้องOMPครับ
หลังจากเค้าส่งปุ่มมาเปลี่ยนให้ จากปุ่มเดิมที่ค่อนข้างแข็ง ตอนนี้คุณภาพคุ้มราคามากๆ

ถ้าไม่สนใจเรื่องความสวย ที่รูปร่างกล่องมันแปลกๆหน่อย
คุณภาพดี ราคาไม่แพง ส่งเร็วไม่ต้องรอ บริการหลังการขายเยี่ยม ติดต่อง่าย ผมแนะนำเลยครับ yoyo_24.gif

ผมสั่งของxboxนะ 3000กว่าบาทเอง

โอ้ว ขอบคุณสำหรับ Credit ครับ ขอบคุณจริงๆ

ส่วนของเจ้าของกระทู้
ลองดูของผม เป็นทาง เลือก
ราคาไม่แพง ไม่ต้องรอให้เสียเวลา มี ของให้ test ทันที

ตาม Url เลยนะครับ

https://dvdgame.online/forums/index....howtopic=154213

Edited by Mio and Mayu, 05 May 2009 - 08:11 AM.

#26 PAOLi360

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 05 May 2009 - 08:56 AM

ผมใช้ของ คุณ Acid อยูี่ครับ เป็นแบบไร้สาย สำหรับ xbox360 (ให้คุณ acid ลองทำน่ะครับ และก็สำเร็จเรียบร้อย)

ใช้งานได้ครบทุกฟังค์ชั่นทุกปุุ่่ม รวมทั้งไมค์และหูฟังด้วย perfect สุดๆเลยครับ

คุณภาพงานก็เนี๊ยบ body เป็นไม้ ทนชะมัด ลายสกรีนก็เลือกได้ ยิ่งเป็นบอดี้ตัวใหม่ด้วย สวยงามเจงๆ

#27 chappy

I " ll Be Back

• Royal Executive Members
  • Interests:FPS shooting games / AV / man u

Posted 05 May 2009 - 04:32 PM

Comming Soon

#28 Tonkza

MTFBWY

Posted 06 May 2009 - 10:06 AM

ขอบคุณ Maker ทั้งสองทั่นมากครับ สำหรับข้อมูล

ตอนนี้ได้ของมาแล้วครับ โชคดีไม่ต้องรอเป็นวัน

กลับมาลองเล่น อืม.. ตู ต้องฝึกใหม่ซักพักเลยละ เพราะก่อนหน้าเล่นจอย PS3 จนชินแล้ว พอมาเจอจอยโยก ต้องปรับจังหวะกันใหม่ แต่ก็ได้ฟีลขึ้นเยอะครับ

ท่านใดสนใจข้อมูลเพิ่มเติม PM มาได้นะครับ ผู้บริโภคก่อนอย่างผมพอจะให้ข้อมูลช่วยเหลือ ความสงสัยบางอย่างได้คับ