`

Jump to content

[Spoiler] Kamen Rider Decade ตอนที่ 11

47 replies to this topic

#41 หนุ่มรถไฟมือใหม่แมน

ตรั่บๆๆๆ

• High Royal Executive Members

Posted 20 April 2009 - 11:08 AM

แวะมาปั๊มครับ อิอิ ข้อมูลแน่นมาก

#42 2fat

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 20 April 2009 - 11:47 AM

ขอบคุณครับ

ข้อมูลเยอะมาก

#43 Kanon๐ForeLize

DGO Lover~*

• High Royal Executive Members

Posted 20 April 2009 - 01:25 PM

QUOTE (rbgel @ Apr 19 2009, 11:30 PM) <{POST_SNAPBACK}>
+เหมือนทาคุมิ กับคิบะ ในไฟส์ ซีรีย์ส ต้นฉบับใช่ไหมคะ 55 . . เพื่อนฮะ . . เรารักนาย (55)

+ตูนว่าที่คิบะ โฉบมาบ่อยนัก อาจจะเพราะผู้สร้างไม่อยากให้น้อยใจละมั๊งคะ (55) ที่หมอแกเป็นไรเดอร์คนล่าสุด (ก่อนดีเคด) แท้ๆ แต่กลับสู้ตาเรียวทาโร่ ปีก่อนไม่ได้เลย ขานั้นก็บ้าพลังจัด ออกเดอะมูฟวี่เอาๆ อยู่นั่น . . ดังกันข้ามหน้าข้ามตา ทั้งๆที่จบปี จบเรื่องของตัวเองไปแล้วแท้ๆ ยังแตกไลน์ แตกเรื่องมาดูดเงินแฟนๆ แบบไม่มีเกรงใจกันเลยทีเดียว (55) . . พอเห็นแบบนี้ ผู้กำกับเลยให้เดินผ่านกล้องบ่อยหน่อยไงคะ 55

+คุณ kunchan ดูคลิปเดนโอ ตอนพิเศษ ที่พวกโมโมทารอส มาสอนเต้นกันยังคะ . . 55 . . ไม่รู้จะเอาฮากันไปถึงไหน yoyo_74.gif yoyo_77.gif

เปนไปได้แฮ่ะ ผมชอบเดนโอมากกว่า คิบะนะ ทั้งตัวนักแสดงและ เนื้อเรื่องเลย

#44 Roid

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 20 April 2009 - 01:36 PM

ผมว่าผมลงชื่อตอบทุกตอนนา คงจะไม่จู๊ดใช่ป่ะ yoyo_04.gif

ในโลก Agito นี่ผมกลับชอบตาโชอิจิคนนี้แฮะ มันดิบ เถื่อนได้ใจดี คนเก่ามันติ๋มๆ ไงไม่รู้อ่ะ yoyo_48.gif

ปล. ว่าแต่พี่ท่านไคโตะนี่เริ่มจะเทพขึ้นทุกวันๆ น่าจะลองไปฟัดกะเฮียเทนโด ท่านเมพรุ่นเดอะซะหน่อยนะ yoyo_64.gif

#45 yoneoyoyo

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 20 April 2009 - 04:03 PM

ดูตอนที่ 12 แล้วนะครับ คุณ ตูน สนุกมาก แต่เสียดาย ตอนไฟล์ มันไม่ค่อยจะเข้มข้นซักเท่าไหร่์เลย แต่อยากรู้ว่าตอนที่แข่งเทนนิส เนี่ยมันล้่อเลียน การ์ตูนเรื่องนึงช่ายหรือไม่

#46 rbgel

<อัศวินมาไค ยศกาโร่>

• DGO Reporter

Posted 20 April 2009 - 05:12 PM

QUOTE (Roid @ Apr 20 2009, 01:36 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมว่าผมลงชื่อตอบทุกตอนนา คงจะไม่จู๊ดใช่ป่ะ yoyo_04.gif

ในโลก Agito นี่ผมกลับชอบตาโชอิจิคนนี้แฮะ มันดิบ เถื่อนได้ใจดี คนเก่ามันติ๋มๆ ไงไม่รู้อ่ะ yoyo_48.gif

ปล. ว่าแต่พี่ท่านไคโตะนี่เริ่มจะเทพขึ้นทุกวันๆ น่าจะลองไปฟัดกะเฮียเทนโด ท่านเมพรุ่นเดอะซะหน่อยนะ yoyo_64.gif

+เท่ๆ เซอร์ๆ แบบผู้ใหญ่ดีค่ะ (55) ตอนแอ็คท่าแปลงร่างคู่นี่ เท่มาก

+ตอนล่าสุด กางครอส ฮอร์น 6 เขา แล้วเท่มากเลยค่ะ . .

+เพิ่งรู้ว่า ท่าล็อคเป้า ก่อนจะใช้ไรเดอร์ คิ้กของพวกไฟส์ (ไคสะ + เดลต้า) นี่ แค่ผลักออก ก็หลบได้แล้ว 55

QUOTE (yoneoyoyo @ Apr 20 2009, 04:03 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ดูตอนที่ 12 แล้วนะครับ คุณ ตูน สนุกมาก แต่เสียดาย ตอนไฟล์ มันไม่ค่อยจะเข้มข้นซักเท่าไหร่์เลย แต่อยากรู้ว่าตอนที่แข่งเทนนิส เนี่ยมันล้่อเลียน การ์ตูนเรื่องนึงช่ายหรือไม่

+ล้อเรื่อง Prince of Tennis เต็มๆเลยจ้า . . อิ อิ . . เทนนิสแพ้ คนไม่แพ้

#47 wonie

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 20 April 2009 - 11:15 PM

คนเข้าชมหลักร้อยแต่คนตอบหลักสิบ แสดงว่างานนี้มีคนpcระเบิดเป็นเบือ

#48 warakul

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 21 April 2009 - 07:30 AM

อยากถามว่าน้องตูนเป็นแฟนตัวยงของเหล่าไรเดอร์อย่างนี้เคย สกายคิกแฟนตัวเองบ้างเปล่า b048a2d2.gif