`

Jump to content

ใครจบแล้วเข้ามาตอบหน่อยครับ

10 replies to this topic

#1 auiddd

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 13 November 2006 - 12:35 PM

มันต้องผ่านยังไงเหรอครับ พอเวลาหมดไอ้ปีศาจตัวใหญ่มันก็ทำลายรถ เราต้องรีบไปที่รถใช่ไหมครับ แต่พวกปีศาจมันเยอระมากเลย :angry

ไม่ทราบเพื่อนใช้ปืนอะไรกันเหรอครับ ผมใช่ ไรเฟิลกับปืนกล ยิงมันตายไม่ทันเลย :cry2 ตายไปหลายรอบแล้ว ใช้เทคนิกอะไรบ้างครับ

ผ่านกันง่ายเปล่าเนี้ย :jark

#2 yippie

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 13 November 2006 - 12:46 PM

ผมก็เล่นหลายรอบกว่าจะฟลุ๊คผ่าน
1)ให้ยิงไอ้ตัวยิงปืนโหด ๆ 1 ตัว
2)วิ่งขึ้นไปหลบสุดกำแพงด่านซ้ายแล้วพวกศัตรูตัวเล็ก ๆ จะมาให้ยิงอีก 1-2 ตัว
เวลายังไม่นับนะครับแต่ถ้าช้าไปมันก็จะเริ่มนับเหมือนกัน
3)เมื่อพร้อมก็ออกจากกำแพงแล้ววิ่งขึ้นไปข้างซ้ายออกไปจะเจอศัตรูเลยต้องฆ่าให้ได้คร
ับ
4)กดวิ่งค้าง (ย่อตัว) รู้สึกจะปุ่มเขียวครับ หลบอย่างเดียวขึ้นไปถึงรถ

ผมก็เคยผ่านแค่ครั้งเดียวครับ :her

#3 romance

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 13 November 2006 - 12:58 PM

ของผมฆ่าทั้ง 2 ตัวครับตัวที่ยิงปืนจรวดน่ะ แล้วพอมันจับเวลาก็ให้กดวิ่งอย่างเดียวเลยครับ แล้วก็จะผ่านไปได้อย่างสบายเลย :bye

#4 guest_james

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 13 November 2006 - 03:05 PM

ยิงธนูระเบิดฆ่าตัวที่ยิงปืนระเบิดก่อนครับ แล้ววิ่งหน้าตั้งไปที่รถเลย :bye

#5 Zard

DGO 2011

• High Royal Executive Members
  • Interests:Uncharted 3, Tommy Emmanuel, Joe Robinson

Posted 13 November 2006 - 03:14 PM

เป็นอะไรที่ตรงกับประโยคที่ว่า "โกยเถอะโยม" 555 อย่าไปยุ่งอะไรกับพวกศัตรูเลยครับ ตั้งหน้าตั้งตาวิ่งอย่างเดียว

#6 Guest_perraphon_kantikamee_*

• Guests

Posted 13 November 2006 - 03:57 PM

ยิงเฉพาะไอที่มันตัวใหญ่2ตัวเสร็จแล้วก็ กดaข้างเข้าหารถเลยไม่ต้องสนใจเพื่อน

#7 auiddd

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 13 November 2006 - 04:20 PM

คืนนี้จะไปลองครับ :her เล่นคนเดียวยากเหมือนกันนะเกมนี้ คอมมันไม่ค่อยช่วยเราเท่าไหร่เลย สักวันต้องเล่น live ให้ได้ :um

#8 ohnut7

FIFA ADDICT !!GOW3&FIFA14!!

• Moderator?

Posted 13 November 2006 - 04:49 PM

ยิงสองตัวแล้วก็โกยเหมือนกันครับ ^^'

#9 for2s

เซียนเกม

• Banned

Posted 13 November 2006 - 06:39 PM

โกยครับ ไม่ได้ทำอะไรมากกว่านั้น

#10 narutohero

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 13 November 2006 - 09:39 PM

ผมใช้วิชามารใส่เกียร์มาวิ่งลุยฝ่าไปเลยครับ แต่ทุเรศตัวเองก็คือ วิ่งเข้าไปหามิลไซด์โหม่งเข้าไป1นัด แต่ด้วยเราเป็นพระเอกตายยากเลยผ่านไปได้ด้วยดี :her

#11 Galaxy Exposition

เกิดมาเพื่อสิ่งนี้พี่น้องเอ้ย

• High Royal Executive Members

Posted 16 November 2006 - 03:48 PM

ใส่เกียร์หมาอย่างเดียวเลย :cry