`
←  Gears Of War 3
Logo
»

ใครจบแล้วเข้ามาตอบหน่อยครับ

auiddd's Photo auiddd 13 Nov 2006

มันต้องผ่านยังไงเหรอครับ พอเวลาหมดไอ้ปีศาจตัวใหญ่มันก็ทำลายรถ เราต้องรีบไปที่รถใช่ไหมครับ แต่พวกปีศาจมันเยอระมากเลย :angry

ไม่ทราบเพื่อนใช้ปืนอะไรกันเหรอครับ ผมใช่ ไรเฟิลกับปืนกล ยิงมันตายไม่ทันเลย :cry2 ตายไปหลายรอบแล้ว ใช้เทคนิกอะไรบ้างครับ

ผ่านกันง่ายเปล่าเนี้ย :jark

yippie's Photo yippie 13 Nov 2006

ผมก็เล่นหลายรอบกว่าจะฟลุ๊คผ่าน
1)ให้ยิงไอ้ตัวยิงปืนโหด ๆ 1 ตัว
2)วิ่งขึ้นไปหลบสุดกำแพงด่านซ้ายแล้วพวกศัตรูตัวเล็ก ๆ จะมาให้ยิงอีก 1-2 ตัว
เวลายังไม่นับนะครับแต่ถ้าช้าไปมันก็จะเริ่มนับเหมือนกัน
3)เมื่อพร้อมก็ออกจากกำแพงแล้ววิ่งขึ้นไปข้างซ้ายออกไปจะเจอศัตรูเลยต้องฆ่าให้ได้คร
ับ
4)กดวิ่งค้าง (ย่อตัว) รู้สึกจะปุ่มเขียวครับ หลบอย่างเดียวขึ้นไปถึงรถ

ผมก็เคยผ่านแค่ครั้งเดียวครับ :her

romance's Photo romance 13 Nov 2006

ของผมฆ่าทั้ง 2 ตัวครับตัวที่ยิงปืนจรวดน่ะ แล้วพอมันจับเวลาก็ให้กดวิ่งอย่างเดียวเลยครับ แล้วก็จะผ่านไปได้อย่างสบายเลย :bye

guest_james's Photo guest_james 13 Nov 2006

ยิงธนูระเบิดฆ่าตัวที่ยิงปืนระเบิดก่อนครับ แล้ววิ่งหน้าตั้งไปที่รถเลย :bye

Zard's Photo Zard 13 Nov 2006

เป็นอะไรที่ตรงกับประโยคที่ว่า "โกยเถอะโยม" 555 อย่าไปยุ่งอะไรกับพวกศัตรูเลยครับ ตั้งหน้าตั้งตาวิ่งอย่างเดียว

Guest_perraphon_kantikamee_* 13 Nov 2006

ยิงเฉพาะไอที่มันตัวใหญ่2ตัวเสร็จแล้วก็ กดaข้างเข้าหารถเลยไม่ต้องสนใจเพื่อน

auiddd's Photo auiddd 13 Nov 2006

คืนนี้จะไปลองครับ :her เล่นคนเดียวยากเหมือนกันนะเกมนี้ คอมมันไม่ค่อยช่วยเราเท่าไหร่เลย สักวันต้องเล่น live ให้ได้ :um

ohnut7's Photo ohnut7 13 Nov 2006

ยิงสองตัวแล้วก็โกยเหมือนกันครับ ^^'

for2s's Photo for2s 13 Nov 2006

โกยครับ ไม่ได้ทำอะไรมากกว่านั้น

narutohero's Photo narutohero 13 Nov 2006

ผมใช้วิชามารใส่เกียร์มาวิ่งลุยฝ่าไปเลยครับ แต่ทุเรศตัวเองก็คือ วิ่งเข้าไปหามิลไซด์โหม่งเข้าไป1นัด แต่ด้วยเราเป็นพระเอกตายยากเลยผ่านไปได้ด้วยดี :her

Galaxy Exposition's Photo Galaxy Exposition 16 Nov 2006

ใส่เกียร์หมาอย่างเดียวเลย :cry