`

Jump to content

ที่ MBK มี GoW Limited edition มาขายยังครับ

5 replies to this topic

#1 Mac5738

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 10 November 2006 - 04:32 PM

คือพอดีพรุ่งนี้จะไป MBK พอดี เพราะมีแข่งเกมที่ พารากอนด้วย เลยจะแวะไปซักหน่อย เพราะผมรอเกมนี้มาตั้งแต่มันประกาศเปิดตัวละครับ

รบกวนหน่อยสำหรับใครที่ไป MBK บ่อยๆ ว่าเห็นมีร้านไหนใน MBK เอา Gears of War Limited edition มาขายมั่งไหม แล้วราคาเท่าไหร่ ถ้าไม่มีแบบ Limited edition ก็ไม่เป็นไร แต่อยากรู้แค่ว่ามันมีขายแล้วยัง แล้วหมดไปแล้วยัง

#2 classic

เกมส์ยิงกันออนไลน์เท่านั้นที่โดนใจ!!

• High Royal Executive Members
  • Interests:COD: Modern Warfare series
    Battlefield series

Posted 11 November 2006 - 12:18 PM

View PostMac5738, on Nov 10 2006, 04:32 PM, said:

คือพอดีพรุ่งนี้จะไป MBK พอดี เพราะมีแข่งเกมที่ พารากอนด้วย เลยจะแวะไปซักหน่อย เพราะผมรอเกมนี้มาตั้งแต่มันประกาศเปิดตัวละครับ

รบกวนหน่อยสำหรับใครที่ไป MBK บ่อยๆ ว่าเห็นมีร้านไหนใน MBK เอา Gears of War Limited edition มาขายมั่งไหม แล้วราคาเท่าไหร่ ถ้าไม่มีแบบ Limited edition ก็ไม่เป็นไร แต่อยากรู้แค่ว่ามันมีขายแล้วยัง แล้วหมดไปแล้วยัง

ไปสะพานเหล็กเถอะ ที่นั่นมันแพงโคตะระ ครับ :explain

#3 Mac5738

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 11 November 2006 - 12:25 PM

View Postclassic, on Nov 11 2006, 12:18 PM, said:

ไปสะพานเหล็กเถอะ ที่นั่นมันแพงโคตะระ ครับ :explain

ผมไม่มีเวลาไปอะครับ

#4 Zard

DGO 2011

• High Royal Executive Members
  • Interests:Uncharted 3, Tommy Emmanuel, Joe Robinson

Posted 11 November 2006 - 07:14 PM

รอดูอยู่สองวันละ ยังไม่มีใครตอบในส่วนตรงนี้
ผมว่าคงมีแต่คนไปซื้อที่สะพานเหล็กครับ
ยิ่งชุด limited มันมีน้อย บางทีต้องสั่งล่วงหน้าก่อน
ผมว่าอาจจะมี แต่คงราคาแพงกว่าสะพานเหล็กพอควร
ยิ่งถ้าไม่ได้เป็นร้านประจำ คงแพงแน่ๆ ครับ
เป็นไปได้ผมว่าหาเวลาแวะสะพานเหล็กหน่อยดีกว่าครับ

#5 undkodlor

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 13 November 2006 - 04:46 AM

ผมไปหาแทบทุกวันเลยตอนนี้ หาไม่ได้เลยครับ ทั้ง สะพานเหล็และก็ MBK อยากเล่นง่ะ :cry

#6 Metropolisjam

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 23 September 2008 - 02:56 AM

......

Edited by Metropolisjam, 23 September 2008 - 02:58 AM.