`
←  Gears Of War 3
Logo
»

ที่ MBK มี GoW Limited edition มาขายยังครับ

Mac5738's Photo Mac5738 10 Nov 2006

คือพอดีพรุ่งนี้จะไป MBK พอดี เพราะมีแข่งเกมที่ พารากอนด้วย เลยจะแวะไปซักหน่อย เพราะผมรอเกมนี้มาตั้งแต่มันประกาศเปิดตัวละครับ

รบกวนหน่อยสำหรับใครที่ไป MBK บ่อยๆ ว่าเห็นมีร้านไหนใน MBK เอา Gears of War Limited edition มาขายมั่งไหม แล้วราคาเท่าไหร่ ถ้าไม่มีแบบ Limited edition ก็ไม่เป็นไร แต่อยากรู้แค่ว่ามันมีขายแล้วยัง แล้วหมดไปแล้วยัง

classic's Photo classic 11 Nov 2006

Mac5738, on Nov 10 2006, 04:32 PM, said:

คือพอดีพรุ่งนี้จะไป MBK พอดี เพราะมีแข่งเกมที่ พารากอนด้วย เลยจะแวะไปซักหน่อย เพราะผมรอเกมนี้มาตั้งแต่มันประกาศเปิดตัวละครับ

รบกวนหน่อยสำหรับใครที่ไป MBK บ่อยๆ ว่าเห็นมีร้านไหนใน MBK เอา Gears of War Limited edition มาขายมั่งไหม แล้วราคาเท่าไหร่ ถ้าไม่มีแบบ Limited edition ก็ไม่เป็นไร แต่อยากรู้แค่ว่ามันมีขายแล้วยัง แล้วหมดไปแล้วยัง

ไปสะพานเหล็กเถอะ ที่นั่นมันแพงโคตะระ ครับ :explain

Mac5738's Photo Mac5738 11 Nov 2006

classic, on Nov 11 2006, 12:18 PM, said:

ไปสะพานเหล็กเถอะ ที่นั่นมันแพงโคตะระ ครับ :explain

ผมไม่มีเวลาไปอะครับ

Zard's Photo Zard 11 Nov 2006

รอดูอยู่สองวันละ ยังไม่มีใครตอบในส่วนตรงนี้
ผมว่าคงมีแต่คนไปซื้อที่สะพานเหล็กครับ
ยิ่งชุด limited มันมีน้อย บางทีต้องสั่งล่วงหน้าก่อน
ผมว่าอาจจะมี แต่คงราคาแพงกว่าสะพานเหล็กพอควร
ยิ่งถ้าไม่ได้เป็นร้านประจำ คงแพงแน่ๆ ครับ
เป็นไปได้ผมว่าหาเวลาแวะสะพานเหล็กหน่อยดีกว่าครับ

undkodlor's Photo undkodlor 13 Nov 2006

ผมไปหาแทบทุกวันเลยตอนนี้ หาไม่ได้เลยครับ ทั้ง สะพานเหล็และก็ MBK อยากเล่นง่ะ :cry

Metropolisjam's Photo Metropolisjam 23 Sep 2008

......
Edited by Metropolisjam, 23 September 2008 - 02:58 AM.