`

Jump to content

ร้านเกม PS3 ที่ฟอร์จูนอยู่ตรงไหนบ้างอ่ะครับ

7 replies to this topic

#1 A1M

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 12 February 2009 - 09:20 AM

เมื่อก่อนผมเห็นมี อยู่ 2 ร้าน ชั้น 2 ติด Lotus
กะ อีกร้านนึงอยุ่บนๆ ร้านที่มีแผ่น PS3+UMD กองหน้าร้านเยอะๆ
ตอนนี้ไม่รู้หายไปไหนแล้ว หรือว่าผมหาไม่เจอไม่รู้นะครับ
ไครรู้จักร้าน ขายเกม PS3 ที่ฟอร์จูนดีๆ ซักร้านช่วยบอกหน่อย
จะไปสอยเกม SF4 มาเล่นละ
(จะลงแดงตาย T_T แล้ว)

#2 Gobkero

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 12 February 2009 - 09:47 AM

มีร้านนึงแต่ราคาไม่ดีนะอยู่ชั้นเดียวกะอมรชื่อ sqaure อะไรเนี่ยละคับ แต่ผมว่าราคาที่ขายจากที่เคยไปถามผมซื้อไม่ลง ไปซื้อ MBK หรือสะพานเหล็ก + ค่าเดินทาง ถูกกว่าอีกนะ ยิ่งเกมนี้ดังๆ หัวแบะแน่

Edited by Gobkero, 12 February 2009 - 09:48 AM.

#3 krt

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 12 February 2009 - 09:57 AM

ร้านที่ว่าจะแพงกว่าปกติ 2-300 ร้อยครับ

ตามสะดวกเลยครับ ถ้าบ้านอยู่แถวนั้น (แบบว่าเดินไป-กลับ)ผมว่า Ok นะ

แต่ถ้าต้องนั่งรถมา ก็ นั่งไปที่อื่นดีกว่าครับ

#4 A1M

Posted 12 February 2009 - 11:06 AM

QUOTE (A1M @ Feb 12 2009, 09:20 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เมื่อก่อนผมเห็นมี อยู่ 2 ร้าน ชั้น 2 ติด Lotus
กะ อีกร้านนึงอยุ่บนๆ ร้านที่มีแผ่น PS3+UMD กองหน้าร้านเยอะๆ
ตอนนี้ไม่รู้หายไปไหนแล้ว หรือว่าผมหาไม่เจอไม่รู้นะครับ
ไครรู้จักร้าน ขายเกม PS3 ที่ฟอร์จูนดีๆ ซักร้านช่วยบอกหน่อย
จะไปสอยเกม SF4 มาเล่นละ
(จะลงแดงตาย T_T แล้ว)

ชั้นเดียวกับอมร ตรง Zone ไหนอ่ะครับ เดี๋ยวเที่ยงนี้ว่าจะไปดู ซักหน่อย

#5 Pry

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 12 February 2009 - 11:47 AM

ร้านชั้น4รู้สึกจะชื่อopen source หรือไงนี่ละครับ เจ้าของร้านเป็นกันเองดีครับแม้จะแพ๊งแพง อยู่ใกล้กับอมรเลยครับ

#6 A1M

Posted 12 February 2009 - 01:02 PM

ไปมาละครับ ปรากฏว่า
แผ่นมาพรุ่งนี้ครับ และ
มีคนจองไว้หมดแล้ว หมดสิทธิสอยเลย T_T
(ส่วนราคา ไม่ได้ถามเลยครับ)

#7 narutohero

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 13 February 2009 - 07:06 PM

ส่วนใหญ่ผมก็จะชื่อร้าน Open Source ประจำครับ ใกล้บ้านดี ราคาก็โอเคครับ yoyo_73.gif

สามารถจองเกมส์ล่วงหน้าได้นะครับ อย่าง Street เนี้ย ผมก็บอกเขาก่อนว่าจองให้ด้วยนะครับ เดี๋ยวมาเอา เมื่อวานเขาโทรมาบอกว่าของเข้าแล้ว ผมรีบกลับจากมหาลัยไปซื้อทันทีครับ yoyo_37.gif

เนี้ย Kill Zone 2 ผมก็ให้เขาจองเรียบร้อยแล้วครับ รออย่างเดียว yoyo_37.gif

#8 overtune

Lord ดูดน้ำ

• High Royal Executive Members

Posted 13 February 2009 - 10:10 PM

แม่อนุญาติให้ซื้อ xbox แล้วนิ จะไปถอย ps3 อีกไมละ