`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

ร้านเกม PS3 ที่ฟอร์จูนอยู่ตรงไหนบ้างอ่ะครับ

A1M's Photo A1M 12 Feb 2009

เมื่อก่อนผมเห็นมี อยู่ 2 ร้าน ชั้น 2 ติด Lotus
กะ อีกร้านนึงอยุ่บนๆ ร้านที่มีแผ่น PS3+UMD กองหน้าร้านเยอะๆ
ตอนนี้ไม่รู้หายไปไหนแล้ว หรือว่าผมหาไม่เจอไม่รู้นะครับ
ไครรู้จักร้าน ขายเกม PS3 ที่ฟอร์จูนดีๆ ซักร้านช่วยบอกหน่อย
จะไปสอยเกม SF4 มาเล่นละ
(จะลงแดงตาย T_T แล้ว)

Gobkero's Photo Gobkero 12 Feb 2009

มีร้านนึงแต่ราคาไม่ดีนะอยู่ชั้นเดียวกะอมรชื่อ sqaure อะไรเนี่ยละคับ แต่ผมว่าราคาที่ขายจากที่เคยไปถามผมซื้อไม่ลง ไปซื้อ MBK หรือสะพานเหล็ก + ค่าเดินทาง ถูกกว่าอีกนะ ยิ่งเกมนี้ดังๆ หัวแบะแน่
Edited by Gobkero, 12 February 2009 - 09:48 AM.

krt's Photo krt 12 Feb 2009

ร้านที่ว่าจะแพงกว่าปกติ 2-300 ร้อยครับ

ตามสะดวกเลยครับ ถ้าบ้านอยู่แถวนั้น (แบบว่าเดินไป-กลับ)ผมว่า Ok นะ

แต่ถ้าต้องนั่งรถมา ก็ นั่งไปที่อื่นดีกว่าครับ

QUOTE (A1M @ Feb 12 2009, 09:20 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เมื่อก่อนผมเห็นมี อยู่ 2 ร้าน ชั้น 2 ติด Lotus
กะ อีกร้านนึงอยุ่บนๆ ร้านที่มีแผ่น PS3+UMD กองหน้าร้านเยอะๆ
ตอนนี้ไม่รู้หายไปไหนแล้ว หรือว่าผมหาไม่เจอไม่รู้นะครับ
ไครรู้จักร้าน ขายเกม PS3 ที่ฟอร์จูนดีๆ ซักร้านช่วยบอกหน่อย
จะไปสอยเกม SF4 มาเล่นละ
(จะลงแดงตาย T_T แล้ว)

ชั้นเดียวกับอมร ตรง Zone ไหนอ่ะครับ เดี๋ยวเที่ยงนี้ว่าจะไปดู ซักหน่อย

Pry's Photo Pry 12 Feb 2009

ร้านชั้น4รู้สึกจะชื่อopen source หรือไงนี่ละครับ เจ้าของร้านเป็นกันเองดีครับแม้จะแพ๊งแพง อยู่ใกล้กับอมรเลยครับ

ไปมาละครับ ปรากฏว่า
แผ่นมาพรุ่งนี้ครับ และ
มีคนจองไว้หมดแล้ว หมดสิทธิสอยเลย T_T
(ส่วนราคา ไม่ได้ถามเลยครับ)

narutohero's Photo narutohero 13 Feb 2009

ส่วนใหญ่ผมก็จะชื่อร้าน Open Source ประจำครับ ใกล้บ้านดี ราคาก็โอเคครับ yoyo_73.gif

สามารถจองเกมส์ล่วงหน้าได้นะครับ อย่าง Street เนี้ย ผมก็บอกเขาก่อนว่าจองให้ด้วยนะครับ เดี๋ยวมาเอา เมื่อวานเขาโทรมาบอกว่าของเข้าแล้ว ผมรีบกลับจากมหาลัยไปซื้อทันทีครับ yoyo_37.gif

เนี้ย Kill Zone 2 ผมก็ให้เขาจองเรียบร้อยแล้วครับ รออย่างเดียว yoyo_37.gif

overtune's Photo overtune 13 Feb 2009

แม่อนุญาติให้ซื้อ xbox แล้วนิ จะไปถอย ps3 อีกไมละ