`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

ไม่รู้จะได้เล่นwebนี้ไปได้อีกนานแค่ไหน

kunchan's Photo kunchan 04 Feb 2009

กำลังใจก็สำคัญเหมือนกันครับ

พยายามเข้านะครับ ผ่านมันมาให้ได้

รับรองว่าได้อยู่เล่นเกมเจ๋งๆด้วยกันแน่นอนนน

dyomaster's Photo dyomaster 04 Feb 2009

เป็นกำลังใจให้ครับ..พี่โล้นยังสู้มาถึงภาคสามแล้วเราก็ต้องสู้เหมือนกัน

spidey's Photo spidey 04 Feb 2009

สู้ๆนะครับ ขอให้หายเร็วๆครับ

semper fi's Photo semper fi 04 Feb 2009

ทำใจให้สบายนะครับ เป็นกำลังใจให้ yoyo_53.gif

benz_x's Photo benz_x 04 Feb 2009

ขอให้ปาฏิหารอยู่กับตัวคุณครับ

Masaru's Photo Masaru 04 Feb 2009

ชีวิตไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมีกำลังใจ

ผมว่าที่นี่มีให้คุณ เต็มเปี่ยม นะครับ

namco_bsd's Photo namco_bsd 04 Feb 2009

มาให้กำลังใจครับ สู้ๆๆๆๆ 04a97f13.gif

Masaru's Photo Masaru 04 Feb 2009

เพิ่มเติมครับ

ถ้าเล่น MGS ผมว่า จขกท น่าจะมีใจสู้นะครับ
เพราะว่า ตัวเอกของเรื่อง น้างูผมแก่น่าจะตายแล้ว แต่น้าเค้าก็ยังไม่ยอมเลยครับ น้าแกสู้ชิหาย เลยครับ
สู้ๆนะครับ อย่าไปกลัวครับ

43211018's Photo 43211018 04 Feb 2009

สู้ำำๆๆๆ ครับ อย่ายอมแพ้ พวกเราเป็นกำลังใจให้ครับ yoyo_53.gif

BALL_KL's Photo BALL_KL 04 Feb 2009

เป็นกำลังใจให้ หายไวๆนะครับ

Freezing_Atmosphere's Photo Freezing_Atmosphere 04 Feb 2009

ยังไงพวกเราจะเป็นกำลังใจให้เสมอนะครับ
ขอให้ผ่านมันไปได้ด้วยดีครับผม

tape52's Photo tape52 04 Feb 2009

อย่าเครียดครับ ทำใจให้สบาย มันอาจจะไม่มีอะไรก็ได้ครับ

กำลังใจคือสิ่งสำคัญครับ..

rit_shisha's Photo rit_shisha 04 Feb 2009

พยายามอย่าเครียดนะครับ พวกเราเป็นกำลังใจให้...ลองหาหลายๆที่นะครับ ผมเคยมีพี่คนนึงปวดท้องไปหาหมอ หมอบอกให้ไปผ่าตัดไส้ติ่ง แต่รพ.Hi so แถวเพชรบุรีตัดใหม่ นั้น คิดค่าผ่า 1xx,xxx เกือบ 2 แสน เลยถอย ไปหาหมอที่ที่รพ.ใหญ่แถวบางนา ปรากฏว่า ให้ยาลดกรดมากิน หายเลย ไม่ต้องผ่าตัด..555...เรื่องจิงนะไม่ได้โม้ ยังไงลองหาหมอที่อื่นด้วยนะครับ ลองดู

ballnut's Photo ballnut 04 Feb 2009

ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ อาการทุกอย่างต้องรักษาได้ครับ อย่าเครียดผักผ่อนเยอะๆ การผ่าตัดขอให้ผ่านมันไปด้วยดีนะครับ

zxcv's Photo zxcv 04 Feb 2009

ไม่เป็นไรหรอกครับผมคิดว่านะ มันไม่ได้โคม่าอะไรรักษาตอนนี้ยังทัน

note_ps3's Photo note_ps3 04 Feb 2009

พยายามอย่าเครียดครับ ขอให้สุขภาพดีขึ้นเรื่อยๆ นะครับ

DookDik's Photo DookDik 04 Feb 2009

ขอให้สุขภาพกลับมาแข็งแรงดังเดิมไวๆนะครับ

~veemail~'s Photo ~veemail~ 04 Feb 2009

ไม่ต้องวิตกหรอกครับ รอผลดีกว่า
ของผมไปตรวจร่างกายมา เจอก้อนเนื้อในไตเหมือนกันทั้งๆที่ไม่ได้กินเหล้า ไม่ได้สูบบุหรี่

หลังจากไปทำ CT scan มาก็ผลว่าไม่เป็นมะเร็งแต่ต้องคอยดูเป็นระยะ ถ้าโตมากก็ต้องผ่าออก
ช่วงนี้ก็เจ็บถี่ขึ้นเหมือนกัน

ทำใจสบายๆครับ รอผลอย่างเป็นทางการ แล้วก็ขอให้หายไวๆครับ ทุกอย่างรักษาได้ถ้ามีกำลังใจ

joe-limited's Photo joe-limited 04 Feb 2009

ปลอดภัย หายเจ็บหายป่วยนา

Gobkero's Photo Gobkero 04 Feb 2009

หมอสมัยนี้ใช่ว่าจะถูกต้อง 100% เสมอไป ถ้าหมอบอกเป็นโรคร้ายแรงต้องเช็คกัน 2-3 หมอ ไม่ควรวิตกกังวลมากเกินไป อีกอย่างถ้ามันเป็นเรื่องจริงก็ยอมรับความจริงไปเลยดีกว่ามาหลอกตัวเอง อยากจะบอกว่ากำลังใจเป็นเรื่องสำคัญที่สุด ผมว่ารู้ตัวว่าเป็นอะไรดีกว่าเป็นโดยไม่รู้ตัวนะ จะได้ปรับพฤติกรรมได้เหมาะสม ผมว่าคุณยังไงก็กรณีของคุณคงไม่โชคร้ายเท่านางแบบชาวบราซิลที่เป๊นข่าวไม่กี่อาทิตย์
ก่อนแน่ๆ ครับ เป็นนางแบบเคยประกวดระดับโลกอยู่ดีๆ วันนึงเป็นโรคที่คนเป็นน้อยเอามากๆ ต้องตัดแขนตัดขา สุดท้ายก็ไม่รอด ตราบใดที่ยังไม่รู้ชัดจริงๆ คิดในด้านดีๆ เข้าไว้ครับ yoyo_76.gif
Edited by Gobkero, 04 February 2009 - 12:33 PM.