`

Jump to content

Driving Aid มีไว้ทำอะไรครับ

2 replies to this topic

#1 TONBO

Quit.

• High Royal Executive Members

Posted 30 October 2006 - 12:22 PM

เล่นมาตั้งนานเพิ่งสังเกตุเห็น แล้วพอเข้าไปดูมันมีให้เลือกปรับหลายอัน เช่น Sport, hyper sport หรือว่า off
เลยสงสัยว่ามันมีไว้ทำอะไรครับ ถ้าตามที่ผมคิดผมคิดว่ามันน่าจะเป็นระบบช่วยขับทำให้ขับรถง่ายขึ้น ไม่ส่าย
ไม่รู้ว่าที่ผมคิดจะถูกรึเปล่า ใครทราบช่วยบอกทีครับ แล้วปกติตั้งกันไว้ที่แบบไหนครับ

#2 Mercedes Buzz

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 30 October 2006 - 02:06 PM

View PostTONBO, on Oct 30 2006, 12:22 PM, said:

เล่นมาตั้งนานเพิ่งสังเกตุเห็น แล้วพอเข้าไปดูมันมีให้เลือกปรับหลายอัน เช่น Sport, hyper sport หรือว่า off
เลยสงสัยว่ามันมีไว้ทำอะไรครับ ถ้าตามที่ผมคิดผมคิดว่ามันน่าจะเป็นระบบช่วยขับทำให้ขับรถง่ายขึ้น ไม่ส่าย
ไม่รู้ว่าที่ผมคิดจะถูกรึเปล่า ใครทราบช่วยบอกทีครับ แล้วปกติตั้งกันไว้ที่แบบไหนครับ

ระบบช่วยเหลือ ทรงตัว อัตโนมัต :hihi

#3 tiger oud

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 31 October 2006 - 11:38 AM

ในคู่มือไม่มีบอกหรอครับ ผมว่าคงเป็นแบบคุณ mercedes buzz บอกละครับ :explain