`
←  Test Drive Unlimited
Logo
»

Driving Aid มีไว้ทำอะไรครับ

TONBO's Photo TONBO 30 Oct 2006

เล่นมาตั้งนานเพิ่งสังเกตุเห็น แล้วพอเข้าไปดูมันมีให้เลือกปรับหลายอัน เช่น Sport, hyper sport หรือว่า off
เลยสงสัยว่ามันมีไว้ทำอะไรครับ ถ้าตามที่ผมคิดผมคิดว่ามันน่าจะเป็นระบบช่วยขับทำให้ขับรถง่ายขึ้น ไม่ส่าย
ไม่รู้ว่าที่ผมคิดจะถูกรึเปล่า ใครทราบช่วยบอกทีครับ แล้วปกติตั้งกันไว้ที่แบบไหนครับ

Mercedes Buzz's Photo Mercedes Buzz 30 Oct 2006

View PostTONBO, on Oct 30 2006, 12:22 PM, said:

เล่นมาตั้งนานเพิ่งสังเกตุเห็น แล้วพอเข้าไปดูมันมีให้เลือกปรับหลายอัน เช่น Sport, hyper sport หรือว่า off
เลยสงสัยว่ามันมีไว้ทำอะไรครับ ถ้าตามที่ผมคิดผมคิดว่ามันน่าจะเป็นระบบช่วยขับทำให้ขับรถง่ายขึ้น ไม่ส่าย
ไม่รู้ว่าที่ผมคิดจะถูกรึเปล่า ใครทราบช่วยบอกทีครับ แล้วปกติตั้งกันไว้ที่แบบไหนครับ

ระบบช่วยเหลือ ทรงตัว อัตโนมัต :hihi

tiger oud's Photo tiger oud 31 Oct 2006

ในคู่มือไม่มีบอกหรอครับ ผมว่าคงเป็นแบบคุณ mercedes buzz บอกละครับ :explain