`

Jump to content

จบแล้ว.......EA Thailand

143 replies to this topic

#141 kunchan

SKATE

• High Royal Executive Members

Posted 23 January 2009 - 09:58 AM

เลวร้ายที่สุดคือ จะไม่มีเกมภาษาไทยในคมอเล่นนี่แหละ

#142 LoveKaRaoKe

นักเล่นเกมระดับต่ำกำลัง3

• High Royal Executive Members

Posted 23 January 2009 - 10:54 AM

ก็อยากจะเล่นแท้ทุกเกมส์อยู่นะ

แต่เมืองนอกค่าแรงเค้าสูงเลยเล่นแท้ได้ตลอด

แต่ผมเงินเดือนแค่ไม่ถึงหมื่นจะให้ซื้อแท้แผ่นละ1500ทุกเกมส์มันก็ไม่ไหวอะ

ก้เลยต้องมีแท้มั้งก็อปมั้ง

#143 kawee

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 23 January 2009 - 01:30 PM

QUOTE (LoveKaRaoKe @ Jan 23 2009, 10:54 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ก็อยากจะเล่นแท้ทุกเกมส์อยู่นะ

แต่เมืองนอกค่าแรงเค้าสูงเลยเล่นแท้ได้ตลอด

แต่ผมเงินเดือนแค่ไม่ถึงหมื่นจะให้ซื้อแท้แผ่นละ1500ทุกเกมส์มันก็ไม่ไหวอะ

ก้เลยต้องมีแท้มั้งก็อปมั้ง
yoyo_73.gif ครับยังไงผมก็ขอสนับสนุนแผ่นแท้อีกคนครับเอานะสู้สู้ยังไงประเทศไทยติดอันดับ12 ของประเทศที่มีคนหน้าตาดีที่สุดนะครับ
ผมอ่านแล้วยังขนลุกกว่าEaไทยยุบอีก

#144 Seahorse

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 07 February 2009 - 09:40 PM

ผมว่า แผน ตลาด EA ไทย กากครับ

จริงๆ ตอน Xbox มา ก้ชู xbox

ตอน ps3 มา ก็ชู ps3 แล้ว ก็ ปัดตก xbox

นโยบาย ลิขสิทธิ์ ร้านก็ ดี

กว่าจะเดินเรื่อง เสร็จ เกือบครึ่งปี

ลูกค้า ร้าน ขอแค่ โปสเตอร์ ยังไม่ให้เลย