`

Jump to content

จะสร้าง match ตรง Location ที่เป็น Drive in ต้องทำยังไงครับ

7 replies to this topic

#1 TONBO

Quit.

• High Royal Executive Members

Posted 24 October 2006 - 12:46 AM

ผมเข้าไปแล้วทำอะไรไม่ได้เลย จะครีเอทก็ไม่ได้ สรุปแล้วมันต้องมีขั้นตอนอะไรก่อนหน้านี้รึเปล่าครับ :her

#2 TONBO

Quit.

• High Royal Executive Members

Posted 24 October 2006 - 05:02 AM

ถามต่ออีกนะครับ(ไม่อยากเพิ่มหลายกระทู้)

ตามหาร้านจูนของเชฟโรเล็ตครับ ยังหาไม่เจอเลย อยู่ส่วนไหนของแผนที่ ใครทราบช่วยบอกทีนะครับ

#3 tiger oud

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 26 October 2006 - 01:34 PM

กด start ตอนเราเล่น free play ครับ ที่เวลากดแล้วจะมีโหมด ถ่ายรูปอะ

ถ้าจำไม่ผิดนะ ข้างๆ photo จะมี option ให้เลือก ก้อกดปุ่มนั้นเลย แล้วเราต้องไปสร้างเส้นทางแข่ง

แล้วเราก้อเข้าไป set เวลาแข่ง พยายามทำเวลาดีๆนะ

เสร็จแล้วก้อเข้าไป drive-in แล้วก้อโหลดสนามที่เราสร้างขึ้นมาเองเข้าไป, set ไว้สัก 1 วัน

วันรุ่งขึ้นก้อมาดูใหม่ ถ้าไม่มีใคร beat เวลาเราได้ ก้อถือว่าเราชนะ

ต้องใช้เวลา 3 วันครับ แล้วจะปลดได้ 2 achievement

ลองดูนะครับ ถ้าไม่เข้าใจ เดี๋ยวคืนนี้ online แล้วมาคุยกันครับ :explain

ตอนนี้ผมติดแข่งระหว่าง club อยู่ ว่างๆมาช่วยผมหน่อยนะ :numairu:

#4 TONBO

Quit.

Posted 26 October 2006 - 01:42 PM

ขอบคุณมากครับ โห ขั้นตอนมันยุ่งยากเหมือนกันนะครับเนี่ย
ส่วนเรื่องแข่งระหว่างคลับก็อยากจะช่วยครับ แต่ด้วยฝีมืออาจจะไม่ถึง อ่ะๆ
ขนาดถอย Saleen มาขับ ยังส่ายเป็นว่าวปักเป้าเลย แต่ว่าสมาชิกในคลับ thai2
เพิ่มมาอีกคนคือคุณ Keikung ครับ(ชื่อในเกมเมอร์แทคก็ตามนี้เลย)
ขานี้เซียนเกมแข่งรถอาเขตครับ ยังไงแอดไว้ได้เลยครับ ผมเห็นเค้าเล่นแทบทุกวัน
หรือถ้าเจอผมออนก็ชวนผมได้เลยนะครับ

ปล.ไปๆมาๆผมชอบมอเตอร์ไซด์มากที่สุดแล้วครับ ล่าสุดเอาไปเล่นสนาม มิลเลี่ยนแนร์ฯ ผ่านสบายๆเลย ^^

#5 tiger oud

Posted 26 October 2006 - 01:48 PM

View PostTONBO, on Oct 24 2006, 05:02 AM, said:

ถามต่ออีกนะครับ(ไม่อยากเพิ่มหลายกระทู้)

ตามหาร้านจูนของเชฟโรเล็ตครับ ยังหาไม่เจอเลย อยู่ส่วนไหนของแผนที่ ใครทราบช่วยบอกทีนะครับ

check I 10 (ตามพิกัดแผนที่) รึยังครับ ถ้าไม่มีก้อคงไม่มีแล้วละครับ :explain

รู้สึกว่ามีอยู่ 2 แห่งนะ ที่รับ แต่งรถจาก us ลองดูครับ :eiei

View PostTONBO, on Oct 26 2006, 01:42 PM, said:

ขอบคุณมากครับ โห ขั้นตอนมันยุ่งยากเหมือนกันนะครับเนี่ย
ส่วนเรื่องแข่งระหว่างคลับก็อยากจะช่วยครับ แต่ด้วยฝีมืออาจจะไม่ถึง อ่ะๆ
ขนาดถอย Saleen มาขับ ยังส่ายเป็นว่าวปักเป้าเลย แต่ว่าสมาชิกในคลับ thai2
เพิ่มมาอีกคนคือคุณ Keikung ครับ(ชื่อในเกมเมอร์แทคก็ตามนี้เลย)
ขานี้เซียนเกมแข่งรถอาเขตครับ ยังไงแอดไว้ได้เลยครับ ผมเห็นเค้าเล่นแทบทุกวัน
หรือถ้าเจอผมออนก็ชวนผมได้เลยนะครับ

ปล.ไปๆมาๆผมชอบมอเตอร์ไซด์มากที่สุดแล้วครับ ล่าสุดเอาไปเล่นสนาม มิลเลี่ยนแนร์ฯ ผ่านสบายๆเลย ^^

you're welcome!

เรื่องแข่งระหว่าง club ไม่ยากครับ แค่หาคนรู้จักมาให้ได้ 4 คน แล้วเราก้อ สร้างเป็น2 คลับ :explain

แล้วมาแข่งกันเอง ผลัดกันแพ้ชนะ เดี๋ยวก้อปลด achievement ได้ละ :eiei

#6 TONBO

Quit.

Posted 26 October 2006 - 01:56 PM

ที่ผมเห็นตอนนี้ก็มี 3 คน คือ ตัวผม คุณ Tiger oud และคุณ Keikung น่ะครับ คงต้องหาเพิ่มอีกคนซึ่งผมก็ไม่รู้จักใครอีกเลยครับ
เอางี้ไหมครับ มีหัวข้อปักหมุดสำหรับนัดเล่น live กัน ลองไปโพสชวนคนมาเล่นเพื่อปลดลอค Achievement ดีไหมครับ

#7 tiger oud

Posted 26 October 2006 - 02:01 PM

View PostTONBO, on Oct 26 2006, 01:56 PM, said:

ที่ผมเห็นตอนนี้ก็มี 3 คน คือ ตัวผม คุณ Tiger oud และคุณ Keikung น่ะครับ คงต้องหาเพิ่มอีกคนซึ่งผมก็ไม่รู้จักใครอีกเลยครับ
เอางี้ไหมครับ มีหัวข้อปักหมุดสำหรับนัดเล่น live กัน ลองไปโพสชวนคนมาเล่นเพื่อปลดลอค Achievement ดีไหมครับ

good idea krab!

#8 -[fuZeZa]-

fsecw

• Royal Executive Members

Posted 13 March 2007 - 02:48 PM

เล่นด้วยครับบบ^^