`
←  Test Drive Unlimited
Logo
»

จะสร้าง match ตรง Location ที่เป็น Drive i...

TONBO's Photo TONBO 24 Oct 2006

ผมเข้าไปแล้วทำอะไรไม่ได้เลย จะครีเอทก็ไม่ได้ สรุปแล้วมันต้องมีขั้นตอนอะไรก่อนหน้านี้รึเปล่าครับ :her

TONBO's Photo TONBO 24 Oct 2006

ถามต่ออีกนะครับ(ไม่อยากเพิ่มหลายกระทู้)

ตามหาร้านจูนของเชฟโรเล็ตครับ ยังหาไม่เจอเลย อยู่ส่วนไหนของแผนที่ ใครทราบช่วยบอกทีนะครับ

tiger oud's Photo tiger oud 26 Oct 2006

กด start ตอนเราเล่น free play ครับ ที่เวลากดแล้วจะมีโหมด ถ่ายรูปอะ

ถ้าจำไม่ผิดนะ ข้างๆ photo จะมี option ให้เลือก ก้อกดปุ่มนั้นเลย แล้วเราต้องไปสร้างเส้นทางแข่ง

แล้วเราก้อเข้าไป set เวลาแข่ง พยายามทำเวลาดีๆนะ

เสร็จแล้วก้อเข้าไป drive-in แล้วก้อโหลดสนามที่เราสร้างขึ้นมาเองเข้าไป, set ไว้สัก 1 วัน

วันรุ่งขึ้นก้อมาดูใหม่ ถ้าไม่มีใคร beat เวลาเราได้ ก้อถือว่าเราชนะ

ต้องใช้เวลา 3 วันครับ แล้วจะปลดได้ 2 achievement

ลองดูนะครับ ถ้าไม่เข้าใจ เดี๋ยวคืนนี้ online แล้วมาคุยกันครับ :explain

ตอนนี้ผมติดแข่งระหว่าง club อยู่ ว่างๆมาช่วยผมหน่อยนะ :numairu:

TONBO's Photo TONBO 26 Oct 2006

ขอบคุณมากครับ โห ขั้นตอนมันยุ่งยากเหมือนกันนะครับเนี่ย
ส่วนเรื่องแข่งระหว่างคลับก็อยากจะช่วยครับ แต่ด้วยฝีมืออาจจะไม่ถึง อ่ะๆ
ขนาดถอย Saleen มาขับ ยังส่ายเป็นว่าวปักเป้าเลย แต่ว่าสมาชิกในคลับ thai2
เพิ่มมาอีกคนคือคุณ Keikung ครับ(ชื่อในเกมเมอร์แทคก็ตามนี้เลย)
ขานี้เซียนเกมแข่งรถอาเขตครับ ยังไงแอดไว้ได้เลยครับ ผมเห็นเค้าเล่นแทบทุกวัน
หรือถ้าเจอผมออนก็ชวนผมได้เลยนะครับ

ปล.ไปๆมาๆผมชอบมอเตอร์ไซด์มากที่สุดแล้วครับ ล่าสุดเอาไปเล่นสนาม มิลเลี่ยนแนร์ฯ ผ่านสบายๆเลย ^^

tiger oud's Photo tiger oud 26 Oct 2006

View PostTONBO, on Oct 24 2006, 05:02 AM, said:

ถามต่ออีกนะครับ(ไม่อยากเพิ่มหลายกระทู้)

ตามหาร้านจูนของเชฟโรเล็ตครับ ยังหาไม่เจอเลย อยู่ส่วนไหนของแผนที่ ใครทราบช่วยบอกทีนะครับ

check I 10 (ตามพิกัดแผนที่) รึยังครับ ถ้าไม่มีก้อคงไม่มีแล้วละครับ :explain

รู้สึกว่ามีอยู่ 2 แห่งนะ ที่รับ แต่งรถจาก us ลองดูครับ :eiei

View PostTONBO, on Oct 26 2006, 01:42 PM, said:

ขอบคุณมากครับ โห ขั้นตอนมันยุ่งยากเหมือนกันนะครับเนี่ย
ส่วนเรื่องแข่งระหว่างคลับก็อยากจะช่วยครับ แต่ด้วยฝีมืออาจจะไม่ถึง อ่ะๆ
ขนาดถอย Saleen มาขับ ยังส่ายเป็นว่าวปักเป้าเลย แต่ว่าสมาชิกในคลับ thai2
เพิ่มมาอีกคนคือคุณ Keikung ครับ(ชื่อในเกมเมอร์แทคก็ตามนี้เลย)
ขานี้เซียนเกมแข่งรถอาเขตครับ ยังไงแอดไว้ได้เลยครับ ผมเห็นเค้าเล่นแทบทุกวัน
หรือถ้าเจอผมออนก็ชวนผมได้เลยนะครับ

ปล.ไปๆมาๆผมชอบมอเตอร์ไซด์มากที่สุดแล้วครับ ล่าสุดเอาไปเล่นสนาม มิลเลี่ยนแนร์ฯ ผ่านสบายๆเลย ^^

you're welcome!

เรื่องแข่งระหว่าง club ไม่ยากครับ แค่หาคนรู้จักมาให้ได้ 4 คน แล้วเราก้อ สร้างเป็น2 คลับ :explain

แล้วมาแข่งกันเอง ผลัดกันแพ้ชนะ เดี๋ยวก้อปลด achievement ได้ละ :eiei

TONBO's Photo TONBO 26 Oct 2006

ที่ผมเห็นตอนนี้ก็มี 3 คน คือ ตัวผม คุณ Tiger oud และคุณ Keikung น่ะครับ คงต้องหาเพิ่มอีกคนซึ่งผมก็ไม่รู้จักใครอีกเลยครับ
เอางี้ไหมครับ มีหัวข้อปักหมุดสำหรับนัดเล่น live กัน ลองไปโพสชวนคนมาเล่นเพื่อปลดลอค Achievement ดีไหมครับ

View PostTONBO, on Oct 26 2006, 01:56 PM, said:

ที่ผมเห็นตอนนี้ก็มี 3 คน คือ ตัวผม คุณ Tiger oud และคุณ Keikung น่ะครับ คงต้องหาเพิ่มอีกคนซึ่งผมก็ไม่รู้จักใครอีกเลยครับ
เอางี้ไหมครับ มีหัวข้อปักหมุดสำหรับนัดเล่น live กัน ลองไปโพสชวนคนมาเล่นเพื่อปลดลอค Achievement ดีไหมครับ

good idea krab!

-[fuZeZa]-'s Photo -[fuZeZa]- 13 Mar 2007

เล่นด้วยครับบบ^^