`
←  Call of Duty & Battlefield
Logo
»

รวมรายชื่อคนเล่นResistance 2 ครับ

pompoko's Photo pompoko 14 Nov 2008

ID PompokoUs
เล่นมาตั้งแต่เบต้าแต่พึ่งได้แผ่นวันนี้

ช่วงนี้เกมเล่นไม่ทันอยุ่แล้ว

PeAchYJuNg's Photo PeAchYJuNg 14 Nov 2008

ดีๆครับ คนเล่นเยอะขึ้นมากแล้ว อีกเดี๋ยวได้ฟอรั่มย่อยแน่ อิอิ

PSMAN's Photo PSMAN 14 Nov 2008

QUOTE (zample @ Nov 14 2008, 10:48 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เมื่อคืนสนุกมากเลย 555 คืนนี้ลุยต่อไหมครับ เล่นเมดิกแล้วติดใจ

เทพเมดิกเลยนะเมื่อคืนนะครับ อัพ level ได้เยอะจิงๆ ^^

คุณพีชคืนนี้คงไม่พลาดนะครับ

teteety's Photo teteety 14 Nov 2008

เมื่อคืนคนเยอะห้องระเบิดไปหลายทีเลย คาดว่าจะเยอะขึ้นเรื่อยๆ เพราะโซน 3 ออกแล้ว
อยากให้ระบบปาร์ตี้มันไม่รวนจัง จะได้ไม่ต้องคอยตามไปจอยห้อง

ปล. รบกวนคุณแมนหรือคนที่แก้ไขได้ ช่วยรวบรวมรายชื่อคนเล่นใหม่ดีป่าวครับ เอา id แล้วก็อาชีพด้วย จะได้จับกลุ่มกันได้ง่ายก่อนเล่น รวมรายชื่อไว้ที่หน้านี้ก็ได้ครับ ผมยังแก้ไม่ได้อ่ะ ไม่งั้นทำให้แล้วครับ

เริ่มด้วยผมเลยแล้วกัน

ID: teteety
Class: Medic LV13

kutedock's Photo kutedock 14 Nov 2008

PSN:Qutedock ครับบ ตอนนี้กะลังเล่นเนื้อเรื่องอยู่ อิอิ มันมากครับบบ
Online ยังไม่ได้เข้าไปลองเลยมันต้องเล่นแบบช่วยกันป่าวครับหรือยิงฆ่ากัน yoyo_48.gif

frieza's Photo frieza 14 Nov 2008

ตอนนี้server มันรวนๆ ไงก็ไม่รู้อ่ะครับ ดู statistic แล้วแปลกๆ ทีแรกดู profile ตัวเอง ได้ medal 3
ออกเกม กลับมาใหม่ เหลือ medal 2 33c4b951.gif
ถ้ามันทำวิธี เข้า lobby แบบ MGO ก็น่าจะดีนะครับ ดูว่าเพื่อนอยู่ห้องไหนมีใคร เลเวลเท่าไหร่อยู่ในห้องบ้างก่อนจะ join
สังเกตุว่าคนญี่ปุ่นเล่นเกมนี้เยอะเหมือนกันนะครับ เห็นห้องชื่อ Japan หลายห้องเลย ของไทยน่าจะตั้งห้อง Thailand มั่งจะได้เข้าไปจอยง่ายหน่อย

ID : CatZaa
Spec Op Lv 9
Medic Lv 8

ปล. ศุกร์-เสาร์นี้อดเล่น ติดเรียน d33561e9.gif

Rob G's Photo Rob G 14 Nov 2008

ID: RobGThai
Class: Medic

PSMAN's Photo PSMAN 14 Nov 2008

โอเคครับคุณตี้ เิริ่มเลยแล้วกัน ขออนุญาติช่วยคุณพีชนะครับ
รายชื่อรวบไปอยู่หน้าแรกแล้วกันครับ จะได้ดูง่ายๆ

เพื่อนๆ ที่เหลือก็ทยอยแจ้ง class มาแล้วกันครับผม ^^
Edited by PSMAN, 14 November 2008 - 05:37 PM.

ยาขมชนิดเม็ด's Photo ยาขมชนิดเม็ด 14 Nov 2008

เล่น co-op กันประมาณกี่โมงครับ อยู่ Clan ไหนกันอ่า

ผมเล่นด้วยนะครับ ออนตั้งแต่ 4 ทุ่มเป็นต้นไป เล่นทุกวันครับ

คืนนี้ใครเล่น invite ผมด้วยนะ ผมจะไล่ๆแอด ID เพื่อนๆนะครับ

Pongzaa's Photo Pongzaa 14 Nov 2008

Pongzaa ครับ
ได้แผ่นแล้วแต่ยังไม่ได้เล่นเลย ประมาณคืนวันเสาร์หลังบอลคู่ แมนยู ออนแน่นอนครับ

MoMoJoJo's Photo MoMoJoJo 14 Nov 2008

MoJoEXE ครับ
อาชีพ .... ยังไม่ได้เริ่มเล่นเลย ซื้อแผ่นมาดองได้ครบอาทิตย์แล้ว T^T

piya2519's Photo piya2519 14 Nov 2008

ฝากตัวด้วยนะครับ Piya2519 ครับ

bank522's Photo bank522 14 Nov 2008

yoyo_67.gif Darkside_Bank_US ครับ....

Solder Lv.3 ครับ...

Rebirth's Photo Rebirth 14 Nov 2008

PSN : HAPPY_Thai ผมด้วยคนนะครับบ

รบกวนเพื่อนๆ ที่ทราบอาชีพที่ถนัดแล้ว แจ้งกลับมาใหม่อีกทีด้วยนะครับ
จะได้รวมไว้หน้าแรกทีเดียว ขอบคุณครับ

krt's Photo krt 14 Nov 2008

nokodd ครับ

prin's Photo prin 14 Nov 2008

Resistance 2 Co-op mode is the best :D
add me "pariimn" :D

art_psp's Photo art_psp 15 Nov 2008

ขอผมด้วย monsterart ครับ แอดด้วยนะครับ yoyo_53.gif

Sieg's Photo Sieg 15 Nov 2008

SiegSnake ครับพึ่งได้แผ่นมาสดๆร้อนๆเลยครับ

Kongming's Photo Kongming 15 Nov 2008

ID rath 72 ครับ เล่นหมดทุกอย่าง แต่ถนัด spec op มากสุด

Soldier level 11
Spec Op level 30
Medic level 8

ใครเลือกเล่นอาชีพอะไรก่อนก็ได้ ผมค่อยเลือกเล่นอาชีพที่ขาดในทีมครับ yoyo_53.gif