`

Jump to content

ปลั๊กอินอันนี้ ลงซะได้อ่านรายชื่อเพลง mp3 เป็นภาษาไทยได้จ้า / auns555

29 replies to this topic

#21 piya2519

I AM THE LEGEND OF KINGDOM UNDERFIRE

• High Royal Executive Members
  • Interests:TRS ThaiRainbowSix

Posted 17 January 2009 - 11:14 AM

ทำได้แล้วครับขอบคุณครับ yoyo_55.gif

#22 Saka

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 30 January 2009 - 01:25 PM

Font thai นี่ใช้กับเครื่อง 3000 (Firmware ที่มากับเครื่อง) ได้มั๊ยครับ

#23 auns555

นักเล่นเกมชั้นครู

• High Royal Executive Members

Posted 02 February 2009 - 04:19 PM

ใช้กับ PSP ที่ เป็น firmware ของ hacker เท่านั้นครับ
พูดง่ายๆ คือ ใช้กับ PSP ที่เล่นเกมบน mem ได้นั่นเอง

ดังนั้น ปัจจุบัน psp 3000 ยังเล่นเกมบนเมมไม่ได้ ก็ใช้วิธีนี้ไม่ได้ครับ

แต่ถ้าวันข้างหน้า psp 3000 เล่นเกมบนเมมได้ ก็ใช้ได้ครับ

#24 Saka

Posted 09 February 2009 - 09:57 PM

QUOTE (auns555 @ Feb 2 2009, 04:19 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ใช้กับ PSP ที่ เป็น firmware ของ hacker เท่านั้นครับ
พูดง่ายๆ คือ ใช้กับ PSP ที่เล่นเกมบน mem ได้นั่นเอง

ดังนั้น ปัจจุบัน psp 3000 ยังเล่นเกมบนเมมไม่ได้ ก็ใช้วิธีนี้ไม่ได้ครับ

แต่ถ้าวันข้างหน้า psp 3000 เล่นเกมบนเมมได้ ก็ใช้ได้ครับ

อ๋อ หยั่งงี้นี่เอง ขอบคุณมากครับ

#25 pongreddevil

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 13 May 2009 - 02:58 PM

ของผมอัพ fw เป็น 5.00m33-6 แล้วครับ แล้วก็ลง plugin เพื่อให้อ่านภาษาไทยได้ใน mp3 นะครับ แต่ทำไมเวลาเสียบ usb ครับแล้ว connect usb กะเครื่องคอมฯ ปล่อยทิ้งไว้นาน ๆ ตัว font มันจะไม่ครบอะครับ จะหายไป อย่างเช่น system setting > format usb จะเห็นแค่ f นะครับ เป็นเพราะอะไรเหรอครับ แปลกจัง แต่ถ้าเป็น font ของเครื่องไม่มีปัญหาเลยอะครับ ท่านใดเคยเป็นกันบ้างเหรอเปล่าครับ ผมทำตามที่คุณ auns555 หมดแล้วนะครับ ถ้าท่านใดเป็น กรุณาช่วยแนะนำด้วยว่าทำอย่างไรนะครับ ขอบคุณมากครับ

#26 The Rocket

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 13 September 2009 - 07:16 PM

เอ่อ font ทั้ง 11 แบบอ่ะครับ ลิงค์เน่าไปแล้วคับ กรุณาช่วยอัพให้ใหม่หน่อยได้มั้ยคับ อยากได้มากๆ ตอนนี้ psp เป็นภาษาต่างดาวอยู่เลย เห็นแล้วอยากให้มันอ่านออกเขียนได้จังคับ ขอบคุณคับ

#27 tvmb

เล่นพอเป็น

Posted 26 November 2009 - 09:19 AM

QUOTE (The Rocket @ Sep 13 2009, 07:16 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เอ่อ font ทั้ง 11 แบบอ่ะครับ ลิงค์เน่าไปแล้วคับ กรุณาช่วยอัพให้ใหม่หน่อยได้มั้ยคับ อยากได้มากๆ ตอนนี้ psp เป็นภาษาต่างดาวอยู่เลย เห็นแล้วอยากให้มันอ่านออกเขียนได้จังคับ ขอบคุณคับ

รอด้วยคนครับ รบกวนช่วยเอามาลงใหม่ด้วยนะครับผม

#28 Khan

Posted 23 December 2009 - 02:38 PM

เธญเธขเธฒเธเน„เธ”เน‰ เธŸเธญเธ™เธ•เนŒ เน€เธŠเนˆเธ™เธเธฑเธ™เธ„เธฃเธฑเธš เนƒเธ„เธฃเนƒเธˆเธ”เธตเธŠเนˆเธงเธขเธญเธฑเธ›เน‚เธซเธฅเธ”เนƒเธซเน‰เธ”เน‰เธงเธขเธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš เธ‚เธญเธšเธ„เธธเธ“เธ„เธฃเธฑเธš

#29 God Of SaTan

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 29 December 2009 - 11:05 PM

เธ„เธทเธญ PSP เธœเธกเธฃเธธเนˆเธ™ 3000 5.03 Gen-c เธญเธฐเธ„เธฑเธšเธ—เธณเนเธฅเน‰เธงเธŠเธทเนˆเธญเน€เธžเธฅเธ‡เน€เธ›เน‡เธ™เธ เธฒเธฉเธฒเน„เธ—เธขเธˆเธฃเธดเธ‡ เนเธ•เนˆเธžเธญเน€เธงเธฅเธฒเธˆเธฐเน€เธฅเนˆเธ™เน€เธเธก iso เนƒเธ™เน€เธกเธ™ เธกเธฑเธ™เธเธฅเธฑเธšเธ‚เธถเน‰เธ™ ocu.. data เธญเธฐเน„เธฃเน€เธ™เธตเนˆเธขเนเธซเธฅเธฐ เธ‹เธถเนˆเธ‡เธžเธญเน€เธ‚เน‰เธฒเน„เธ›เธ›เธดเธ” plugin เน€เธเธกเธเธฅเธฑเธšเน€เธฅเนˆเธ™เน„เธ”เน‰เน€เธซเธกเธทเธญเธ™เน€เธ”เธดเธก เธกเธตเธงเธดเธ˜เธตเนเธเน‰เธกเธฑเน‰เธขเธ„เธฃเธฑเธš

#30 benza15

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 30 January 2010 - 11:54 AM

เนเธงเธฐเธกเธฒเธชเธงเธฑเธชเธ”เธตเธ„เธฃเธฑเธšเธœเธก