`

Jump to content

[Update] ข่าวหนัง โปรเจ็คต์ซูเปอร์ฮีโร่ของ Marvel

23 replies to this topic

#21 Beastboy

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 19 October 2008 - 12:56 PM

ผมเคยดู กัปตัน อเมริกา คนเเสดง เวอร์ชั่นเก่าอ่ะคับ สนุกดี
เมื่อก่อน ในยูบีซีเอามาฉาย
ใครเคยดูบ้างงับ

#22 rbgel

<อัศวินมาไค ยศกาโร่>

• DGO Reporter

Posted 19 October 2008 - 02:57 PM

QUOTE (Beastboy @ Oct 19 2008, 12:56 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมเคยดู กัปตัน อเมริกา คนเเสดง เวอร์ชั่นเก่าอ่ะคับ สนุกดี
เมื่อก่อน ในยูบีซีเอามาฉาย
ใครเคยดูบ้างงับ

+ฉบับนี้ใช่ไหมคะ . . ตูนก็เคยดูตอนเด็กๆนะ จำได้ว่าตอนอยู่ ปี2 ไปเจอในกระบะวิดีโอลดราคาที่เดอะ มอลล์ รามฯ เลยไปซื้อมาดูอีกที ไม่สงสัยเลยว่าทำไมมันแป้ก . . ไม่สนุก ไม่ตื่นเต้น ไม่น่าติดตามเลยค่ะ (ขนาดเป็นแฟนกัปตัน อเมริกาด้วยนะนี่) yoyo_31.gif yoyo_31.gif

#23 bluedevils

[iMz]B|u3d3v!|s

• Freshy

Posted 19 October 2008 - 07:55 PM

ผมยังสงสัยอยู่ว่า

กัปตันอเมริกาถูกแช่แข็งซะขนาดนั้น

ไหงโล่พี่แกมาอยู่ที่บ้าน Tony Stark ได้ซะยังงั้นหละครับ - -'

#24 kikuntin

บันทึกลับอสูรฟ้า เคล็ดวิชาอมตะ ตำนานกระบี่เมตไตร ม้วนภาพเทพยุทธ์

• High Royal Executive Members

Posted 19 October 2008 - 10:32 PM

โอ้วววววแบบนี้พลาดไม่ได้แล้ว แต่กว่าจะได้ดูก็นานเหมือนกันครับ