`

Jump to content

รับ สมัครทหารเกณท์หน้าใหม่รึหน้าเก่าๆแต่เลเวลยังแป๊กๆครับ (คอล 4นะจ๊ะไม่เอาBF)

43 replies to this topic

#1 Helb

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 15 September 2008 - 03:04 PM

คุณนะ สมบัติ (ไม่ใช่เมทะนืนะครับ)หน้าเก่าแต่เลเวลยังแป๊กๆรึหน้าใหม่ทื่ยังไม่มืกรมกอง มืเวลาว่างออนตั้งแต่16.00 ขอทุกวันเป็นต้นไป ไม่จำกัดจำนวน จะเอาไปร่วมรบกะเหล่าเทพ(ตอนนื้เหล่าเทพเก่งกันเหลือเกินยิ่งอยู่ทืมเดียวกันด้วยแล้
วเหนี่อยเลยครับ จะเอาไปสะกัดเหล่าเทพซะหน่อย) สนใจลงชี่อได้เลยครับ รึติดต่อที่จ่ากองร้อย ได้เลยครับ(ประมาณว่าน้องใหม่อยากเล่นแต่ไปไม่ถูกครับ)ประโยชนคีอจะได้ช่วยกันประคอง
ไม่ใช่เล่นแบบตัวใครตัวมันเกิดอยากครับ เล่นจนท้อไปเลย

#2 pphurin

• High Members
  • Interests:I LOVE PS3 AND HOT CHICKS>>>>>>>

Posted 15 September 2008 - 04:13 PM

ฮึบ ฮึบ เยส เซ่อ ผม อยู่ด้วย pipe-pom ขุนขึ้นมะลูกเพ่ อิอิอิอิ

#3 แป้งฮะ

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 15 September 2008 - 05:20 PM

ดองเกมนี้มานานแระ แต่ยังคึกคักแฮะ yoyo_53.gif

สู้ๆ ครับ

#4 zittzophia

นักเล่นเกมตัวยง

• Interests:Soccer

Posted 15 September 2008 - 05:53 PM

ผมครับสมัครด่วนเลย yoyo_78.gif
ชวนเค้าไปเล่นด้วยนะตะเอง yoyo_53.gif

#5 Helb

Posted 15 September 2008 - 06:24 PM

QUOTE (pphurin @ Sep 15 2008, 04:13 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ฮึบ ฮึบ เยส เซ่อ ผม อยู่ด้วย pipe-pom ขุนขึ้นมะลูกเพ่ อิอิอิอิ

แล้วหนีตอนโดนทิ้งบอมทันไม่ละ ถ้าวิ่งหนีทันก้อมาเลย yoyo_77.gif (ไม่ใส่ชี่อจะadd ยังงัยละทั่น ชื่อที่เล่นใน คอล4 นะครับ

#6 zittzophia

Posted 15 September 2008 - 06:47 PM

QUOTE (Helb @ Sep 15 2008, 06:24 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แล้วหนีตอนโดนทิ้งบอมทันไม่ละ ถ้าวิ่งหนีทันก้อมาเลย yoyo_77.gif (ไม่ใส่ชี่อจะadd ยังงัยละทั่น ชื่อที่เล่นใน คอล4 นะครับ

ที่ลายเซ็นไงครับ id ผม yoyo_53.gif

#7 joe-limited

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 15 September 2008 - 08:25 PM

โจ-ลิมิเตรด ขอจอง 1 ทีครับ

#8 maxmad

Posted 15 September 2008 - 08:26 PM

yoyo_53.gif ฮู้ ห้าาาาาาา มิชชั่น เอคคอมพลีช

#9 Helb

Posted 16 September 2008 - 10:57 AM

QUOTE (joe-limited @ Sep 15 2008, 08:25 PM) <{POST_SNAPBACK}>
โจ-ลิมิเตรด ขอจอง 1 ทีครับ

ของคุณโจ แต่งตั้งเป็นจ่ากองร้อย คุมกองร้อยทหารราบ ที่1ครับ (พาน้องๆลุยไปดีๆล่ะ เดียวหากำลังเสริมส่งไปให้นะ)

#10 pphurin

• Interests:I LOVE PS3 AND HOT CHICKS&gt;&gt;&gt;&gt;&gt;&gt;&gt;

Posted 16 September 2008 - 11:46 AM

HERE COME A NEW CHALLENGER ขอเปิดตัวทหารหน้า หยก เค้ามีชื่อ ว่า Ritchie4779 เป็นผู้ที่ยัง ไม่เคยแปดเปื้อน คาบเลือดะผู้เล่นไทย คิดอยากเล่นแต่ไม่เคยเล่นกะคนไทย ซะที (เจอกันตอนขายPSPของน้องชายหมาดหมาดอิอิอิ) อยากเข้ามาร่วม วง คนรักCOD4 ฝากแอ๊ดอีกคนนะคับพี่น้อง โดยเฉพาะคุนกุ่ย ปั้นหน่อยดิ อะน่า

HERE COME A NEW CHALLENGER ขอเปิดตัวทหารหน้า หยก เค้ามีชื่อ ว่า Ritchie4779 เป็นผู้ที่ยัง ไม่เคยแปดเปื้อน คาบเลือดะผู้เล่นไทย คิดอยากเล่นแต่ไม่เคยเล่นกะคนไทย ซะที (เจอกันตอนขายPSPของน้องชายหมาดหมาดอิอิอิ) อยากเข้ามาร่วม วง คนรักCOD4 ฝากแอ๊ดอีกคนนะคับพี่น้อง โดยเฉพาะคุนกุ่ย ปั้นหน่อยดิ อะน่า

#11 maxmad

Posted 16 September 2008 - 11:50 AM

QUOTE (pphurin @ Sep 16 2008, 11:46 AM) <{POST_SNAPBACK}>

ผมแอ๊ดแล้วเหมือนกัน เมื่อวานเจอ จะชวนแต่เห็นเล่น winning อยู่เลย

#12 Helb

Posted 16 September 2008 - 12:07 PM

เดียวนะเมื่อวานผมก้อแทบลาดเลือดไปเหมือนกัน กลุ่มก้อนแตกหมด เวลาอยู่ก้ออยู่กันเป็นกระจุก ไม่มีแนวระบบกันเลยเฮ้อเหนื่อย เหล่าเทพต้องเจอ พรรคพลังสามัคคี 555

#13 dokdak

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 16 September 2008 - 01:56 PM

แค้นคนที่ใช้มีดแสบจริงๆต้องรวมพลังจัดการเทพ yoyo_07.gif

#14 demonofeast

Posted 16 September 2008 - 02:33 PM

ประมุขพรรคจะขอเข้ากองเป็นไอ้เณรหลังสอบเสร็จ (ต้น ต.ค.) นะงับ

#15 Helb

Posted 16 September 2008 - 02:48 PM

QUOTE (dokdak @ Sep 16 2008, 01:56 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แค้นคนที่ใช้มีดแสบจริงๆต้องรวมพลังจัดการเทพ yoyo_07.gif

นี้ก้อเป็นอีกหนึ่งรายที่โดนเหล่าเทพตุ๋ยข้างหลัง มาเลยครับมาสมัครกันเยอะๆ(อย่าลืมลงIDไว้ด้วยนะครับคุณdemonofeast คุณ dokdak)ส่วนคุณzittzophiaผมน่าชื่อจะมีแล้วนะแต่เนื่องจากทั่นไม่ได้เข้าสนามบ่อยๆก็
เลยไม่ได้เจอกัน ส่วนทั่นที่ไม่ได้เอ่ยนามผมแอดชื่อไว้แล้วครับ

#16 zittzophia

Posted 16 September 2008 - 05:24 PM

QUOTE (Helb @ Sep 16 2008, 02:48 PM) <{POST_SNAPBACK}>
นี้ก้อเป็นอีกหนึ่งรายที่โดนเหล่าเทพตุ๋ยข้างหลัง มาเลยครับมาสมัครกันเยอะๆ(อย่าลืมลงIDไว้ด้วยนะครับคุณdemonofeast คุณ dokdak)ส่วนคุณzittzophiaผมน่าชื่อจะมีแล้วนะแต่เนื่องจากทั่นไม่ได้เข้าสนามบ่อยๆก็
เลยไม่ได้เจอกัน ส่วนทั่นที่ไม่ได้เอ่ยนามผมแอดชื่อไว้แล้วครับ

ผมจะออนทุกวันครับ ถ้าชวนมาแล้วนิ่งๆแปลว่าไปทำธุระแปปนะครับ ขอบคุณครับที่จะชวนเข้าไปเล่น yoyo_04.gif

#17 dokdak

Posted 17 September 2008 - 06:56 AM

ผม SeanCula ครับ yoyo_64.gif

#18 เล่นตั้งแต่เด็ก

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

Posted 17 September 2008 - 12:26 PM

yoyo_37.gif >TplusK< yoyo_37.gif

#19 EdgyBoy

Posted 17 September 2008 - 02:24 PM

รับ เด็กน้อยอ่อนหัด ไว้สักคนไหมครับ

#20 pphurin

• Interests:I LOVE PS3 AND HOT CHICKS&gt;&gt;&gt;&gt;&gt;&gt;&gt;

Posted 17 September 2008 - 02:49 PM

คุนEdgy boyเก่งมากกกกนะ เมื่อคืนเล่นพริ้วเลย

คุนEdgy boyเก่งมากกกกนะ เมื่อคืนเล่นพริ้วเลย