`
←  Call of Duty & Battlefield
Logo
»

รับ สมัครทหารเกณท์หน้าใหม่รึหน้าเก่าๆแต่เล...

Helb's Photo Helb 15 Sep 2008

คุณนะ สมบัติ (ไม่ใช่เมทะนืนะครับ)หน้าเก่าแต่เลเวลยังแป๊กๆรึหน้าใหม่ทื่ยังไม่มืกรมกอง มืเวลาว่างออนตั้งแต่16.00 ขอทุกวันเป็นต้นไป ไม่จำกัดจำนวน จะเอาไปร่วมรบกะเหล่าเทพ(ตอนนื้เหล่าเทพเก่งกันเหลือเกินยิ่งอยู่ทืมเดียวกันด้วยแล้
วเหนี่อยเลยครับ จะเอาไปสะกัดเหล่าเทพซะหน่อย) สนใจลงชี่อได้เลยครับ รึติดต่อที่จ่ากองร้อย ได้เลยครับ(ประมาณว่าน้องใหม่อยากเล่นแต่ไปไม่ถูกครับ)ประโยชนคีอจะได้ช่วยกันประคอง
ไม่ใช่เล่นแบบตัวใครตัวมันเกิดอยากครับ เล่นจนท้อไปเลย

pphurin's Photo pphurin 15 Sep 2008

ฮึบ ฮึบ เยส เซ่อ ผม อยู่ด้วย pipe-pom ขุนขึ้นมะลูกเพ่ อิอิอิอิ

แป้งฮะ's Photo แป้งฮะ 15 Sep 2008

ดองเกมนี้มานานแระ แต่ยังคึกคักแฮะ yoyo_53.gif

สู้ๆ ครับ

zittzophia's Photo zittzophia 15 Sep 2008

ผมครับสมัครด่วนเลย yoyo_78.gif
ชวนเค้าไปเล่นด้วยนะตะเอง yoyo_53.gif

Helb's Photo Helb 15 Sep 2008

QUOTE (pphurin @ Sep 15 2008, 04:13 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ฮึบ ฮึบ เยส เซ่อ ผม อยู่ด้วย pipe-pom ขุนขึ้นมะลูกเพ่ อิอิอิอิ

แล้วหนีตอนโดนทิ้งบอมทันไม่ละ ถ้าวิ่งหนีทันก้อมาเลย yoyo_77.gif (ไม่ใส่ชี่อจะadd ยังงัยละทั่น ชื่อที่เล่นใน คอล4 นะครับ

zittzophia's Photo zittzophia 15 Sep 2008

QUOTE (Helb @ Sep 15 2008, 06:24 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แล้วหนีตอนโดนทิ้งบอมทันไม่ละ ถ้าวิ่งหนีทันก้อมาเลย yoyo_77.gif (ไม่ใส่ชี่อจะadd ยังงัยละทั่น ชื่อที่เล่นใน คอล4 นะครับ

ที่ลายเซ็นไงครับ id ผม yoyo_53.gif

joe-limited's Photo joe-limited 15 Sep 2008

โจ-ลิมิเตรด ขอจอง 1 ทีครับ

maxmad's Photo maxmad 15 Sep 2008

yoyo_53.gif ฮู้ ห้าาาาาาา มิชชั่น เอคคอมพลีช

Helb's Photo Helb 16 Sep 2008

QUOTE (joe-limited @ Sep 15 2008, 08:25 PM) <{POST_SNAPBACK}>
โจ-ลิมิเตรด ขอจอง 1 ทีครับ

ของคุณโจ แต่งตั้งเป็นจ่ากองร้อย คุมกองร้อยทหารราบ ที่1ครับ (พาน้องๆลุยไปดีๆล่ะ เดียวหากำลังเสริมส่งไปให้นะ)

pphurin's Photo pphurin 16 Sep 2008

HERE COME A NEW CHALLENGER ขอเปิดตัวทหารหน้า หยก เค้ามีชื่อ ว่า Ritchie4779 เป็นผู้ที่ยัง ไม่เคยแปดเปื้อน คาบเลือดะผู้เล่นไทย คิดอยากเล่นแต่ไม่เคยเล่นกะคนไทย ซะที (เจอกันตอนขายPSPของน้องชายหมาดหมาดอิอิอิ) อยากเข้ามาร่วม วง คนรักCOD4 ฝากแอ๊ดอีกคนนะคับพี่น้อง โดยเฉพาะคุนกุ่ย ปั้นหน่อยดิ อะน่า

HERE COME A NEW CHALLENGER ขอเปิดตัวทหารหน้า หยก เค้ามีชื่อ ว่า Ritchie4779 เป็นผู้ที่ยัง ไม่เคยแปดเปื้อน คาบเลือดะผู้เล่นไทย คิดอยากเล่นแต่ไม่เคยเล่นกะคนไทย ซะที (เจอกันตอนขายPSPของน้องชายหมาดหมาดอิอิอิ) อยากเข้ามาร่วม วง คนรักCOD4 ฝากแอ๊ดอีกคนนะคับพี่น้อง โดยเฉพาะคุนกุ่ย ปั้นหน่อยดิ อะน่า

maxmad's Photo maxmad 16 Sep 2008

QUOTE (pphurin @ Sep 16 2008, 11:46 AM) <{POST_SNAPBACK}>

ผมแอ๊ดแล้วเหมือนกัน เมื่อวานเจอ จะชวนแต่เห็นเล่น winning อยู่เลย

เดียวนะเมื่อวานผมก้อแทบลาดเลือดไปเหมือนกัน กลุ่มก้อนแตกหมด เวลาอยู่ก้ออยู่กันเป็นกระจุก ไม่มีแนวระบบกันเลยเฮ้อเหนื่อย เหล่าเทพต้องเจอ พรรคพลังสามัคคี 555

dokdak's Photo dokdak 16 Sep 2008

แค้นคนที่ใช้มีดแสบจริงๆต้องรวมพลังจัดการเทพ yoyo_07.gif

demonofeast's Photo demonofeast 16 Sep 2008

ประมุขพรรคจะขอเข้ากองเป็นไอ้เณรหลังสอบเสร็จ (ต้น ต.ค.) นะงับ

QUOTE (dokdak @ Sep 16 2008, 01:56 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แค้นคนที่ใช้มีดแสบจริงๆต้องรวมพลังจัดการเทพ yoyo_07.gif

นี้ก้อเป็นอีกหนึ่งรายที่โดนเหล่าเทพตุ๋ยข้างหลัง มาเลยครับมาสมัครกันเยอะๆ(อย่าลืมลงIDไว้ด้วยนะครับคุณdemonofeast คุณ dokdak)ส่วนคุณzittzophiaผมน่าชื่อจะมีแล้วนะแต่เนื่องจากทั่นไม่ได้เข้าสนามบ่อยๆก็
เลยไม่ได้เจอกัน ส่วนทั่นที่ไม่ได้เอ่ยนามผมแอดชื่อไว้แล้วครับ

zittzophia's Photo zittzophia 16 Sep 2008

QUOTE (Helb @ Sep 16 2008, 02:48 PM) <{POST_SNAPBACK}>
นี้ก้อเป็นอีกหนึ่งรายที่โดนเหล่าเทพตุ๋ยข้างหลัง มาเลยครับมาสมัครกันเยอะๆ(อย่าลืมลงIDไว้ด้วยนะครับคุณdemonofeast คุณ dokdak)ส่วนคุณzittzophiaผมน่าชื่อจะมีแล้วนะแต่เนื่องจากทั่นไม่ได้เข้าสนามบ่อยๆก็
เลยไม่ได้เจอกัน ส่วนทั่นที่ไม่ได้เอ่ยนามผมแอดชื่อไว้แล้วครับ

ผมจะออนทุกวันครับ ถ้าชวนมาแล้วนิ่งๆแปลว่าไปทำธุระแปปนะครับ ขอบคุณครับที่จะชวนเข้าไปเล่น yoyo_04.gif

dokdak's Photo dokdak 17 Sep 2008

ผม SeanCula ครับ yoyo_64.gif

EdgyBoy's Photo EdgyBoy 17 Sep 2008

รับ เด็กน้อยอ่อนหัด ไว้สักคนไหมครับ

pphurin's Photo pphurin 17 Sep 2008

คุนEdgy boyเก่งมากกกกนะ เมื่อคืนเล่นพริ้วเลย

คุนEdgy boyเก่งมากกกกนะ เมื่อคืนเล่นพริ้วเลย