`

Jump to content

ช่วยผมด้วยครับ

2 replies to this topic

#1 makawan

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 01 September 2008 - 07:15 PM

ด่านที่ 12 ไอ้ตัวที่บินได้ พ้นไฟได้ผมไม่ผ่านสักที่ช่วยด้วยครับ แล้วมันมีกี่ด้านกันแน่

#2 Caliban-Nhing

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 03 September 2008 - 12:22 AM

yoyo_79.gif ตัวไหนหรอ? ขอรายละเอียดเพิ่มหน่อยนะ เพราะตัวที่มันบินได้พ่นไฟได้มันมีหลายตัวเลยในเกมนี้เนี่ย เป็นบอส ZEDONIES รึป่าว? ถ้าหากว่าไม่ผ่านตัวที่พ่นไฟได้รวมกับที่มันบินได้แต่มาถึงฉาก 12 แล้วก็น่าจะรู้วิธีกำจัดนะ เพราะมันมีมาก่อนหน้านี้แล้ว ภาคนี้มี 14 CHAPTER จ้า yoyo_79.gif

#3 phompong

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 17 September 2008 - 04:16 PM

yoyo_37.gif มันไห้ใช่ นูวาร์ตเเล้วยิงครับ วาร์ตเต็มทีนะรับ