`
←  Action game : Ninja Gaiden 2 , Bayonetta
Logo
»

ช่วยผมด้วยครับ

makawan's Photo makawan 01 Sep 2008

ด่านที่ 12 ไอ้ตัวที่บินได้ พ้นไฟได้ผมไม่ผ่านสักที่ช่วยด้วยครับ แล้วมันมีกี่ด้านกันแน่

Caliban-Nhing's Photo Caliban-Nhing 03 Sep 2008

yoyo_79.gif ตัวไหนหรอ? ขอรายละเอียดเพิ่มหน่อยนะ เพราะตัวที่มันบินได้พ่นไฟได้มันมีหลายตัวเลยในเกมนี้เนี่ย เป็นบอส ZEDONIES รึป่าว? ถ้าหากว่าไม่ผ่านตัวที่พ่นไฟได้รวมกับที่มันบินได้แต่มาถึงฉาก 12 แล้วก็น่าจะรู้วิธีกำจัดนะ เพราะมันมีมาก่อนหน้านี้แล้ว ภาคนี้มี 14 CHAPTER จ้า yoyo_79.gif

phompong's Photo phompong 17 Sep 2008

yoyo_37.gif มันไห้ใช่ นูวาร์ตเเล้วยิงครับ วาร์ตเต็มทีนะรับ